PDA

View Full Version : Làm ơi giúp em ạ sợ bị kim tiêm đâm

Hungbv1
15-08-2016, 17:17
Khỏang 4 ngày trước em có gặp 1 người khá già . ông ta rất ốm
Chuyện là em đang chạy xe đạp đi học về . đó là lúc 9h tối và ông ta chạy xe đạp lên ngang ngang em và hỏi bệnh viện ông buứ ở đâu và em trả lời không biết . rồi ông ta nói ông bị nhiểm chứ không nói nhiểm gì mà em nghi là hiv ông ta còn nói ai sợ ông ta sẽ đánh và ông ta xin em 20k mua thuốc hút . em nói em không có tiền và em chạy nhưng không biết ông ta có đâm kim vào người em không vì lúc đó em cảm thấy ngứa ở lưng . và em ngủ sáng mai em nói với ba mẹ thì ba mẹ em nói không sao nhưng chuều hôm đó em cảm thấy mệt mỏi và tiêu chảy . được 2 ngày em đi khám thì bị rối loạn tiêu hóa nên rm nghi là bị đâm kim HIV vào người mong anh chị hiúp em ạ
Em tên trương minh hùng năm nay 15t
Mấy ngày nay em cảm thấy sợ tắm và nằm quạt lạnh ạ

Hungbv1
15-08-2016, 17:23
Mong ai đó giúp em . em sợ lắm

Hungbv1
15-08-2016, 17:37
Tay em có 1 lổ lủng nhỏ nhưng đã qua 72h :( chắc em...

Lục Giang
15-08-2016, 17:46
Chuyện là em đang chạy xe đạp đi học về . đó là lúc 9h tối và ông ta chạy xe đạp lên ngang ngang em và hỏi bệnh viện ông buứ ở đâu và em trả lời không biết . rồi ông ta nói ông bị nhiểm chứ không nói nhiểm gì mà em nghi là hiv ông ta còn nói ai sợ ông ta sẽ đánh và ông ta xin em 20k mua thuốc hút . em nói em không có tiền và em chạy nhưng không biết ông ta có đâm kim vào người em không vì lúc đó em cảm thấy ngứa ở lưng . và em ngủ sáng mai em nói với ba mẹ thì ba mẹ em nói không sao nhưng chuều hôm đó em cảm thấy mệt mỏi và tiêu chảy . được 2 ngày em đi khám thì bị rối loạn tiêu hóa nên rm nghi là bị đâm kim HIV vào người mong anh chị hiúp em ạ

̣ bạn chỉ suy diễn ra thôi, ko hề có chuyện này xảy ra, người ta đâu dư hơi mà đi đâm kim tiêm vào người bạn, mà bạn cứ thử mua kim tiêm về đâm nhẹ vào người mình xem, nó thốn tận rốn luôn chứ ở đó mà ko biết và chủ thấy ngứa chuyeeyên tâm đi ko có chuyên đó đâu bạn ak

Hungbv1
15-08-2016, 17:51
̣ bạn chỉ suy diễn ra thôi, ko hề có chuyện này xảy ra, người ta đâu dư hơi mà đi đâm kim tiêm vào người bạn, mà bạn cứ thử mua kim tiêm về đâm nhẹ vào người mình xem, nó thốn tận rốn luôn chứ ở đó mà ko biết và chủ thấy ngứa chuyeeyên tâm đi ko có chuyên đó đâu bạn ak

Chứ sao em sợ nước và nằm quạt thì lạnh ạ . còn rối loạn tiêu hóa . em sợ quá anh ạ. Anh giúp em

Lục Giang
15-08-2016, 17:52
Chứ sao em sợ nước và nằm quạt thì lạnh ạ . còn rối loạn tiêu hóa . em sợ quá anh ạ. Anh giúp em

chỉ là những dấu hiệu của hoảng sợ và lo lắng gây ra thôi, bạn yên tâm, ko có nguy cơ

Hungbv1
15-08-2016, 17:54
Lở nó muốn mọi người bị cùng sao anh
Với lại tay em có chỗ sưng và lủng nhỏ

Lục Giang
15-08-2016, 17:56
Lở nó muốn mọi người bị cùng sao anh
Với lại tay em có chỗ sưng và lủng nhỏ

đọc kĩ những gì đc tư vấn, ko tin thì cứ mua kim tiêm về đâm cái ọt thử cảm giác thế nào sẽ có câu trả lời

Hungbv1
15-08-2016, 17:57
Dạ em cảm ơn anh
Mấy ngày nay em lo lắng quá ạ

Hungbv1
15-08-2016, 17:59
Nhưng em cảm thấy sợ nước và nằm quạt gió lạnh là sự thật . anh tư vấn giúp em

Lục Giang
15-08-2016, 18:17
Nhưng em cảm thấy sợ nước và nằm quạt gió lạnh là sự thật . anh tư vấn giúp em
ko liên quan gì đến H cả, bạn nên đi thăm khám để biết chính xác tình trạng của mình

Hungbv1
15-08-2016, 18:22
Dạ bs bảo em bị rối loạn tiêu hóa

Lục Giang
15-08-2016, 18:25
Dạ bs bảo em bị rối loạn tiêu hóa

vậy thì rõ rnàg rồi , xin bs kê toa thuốc mua uống là xong, chả có gì phải lăn tăn cả

Hungbv1
15-08-2016, 18:26
V là em k sao cả phải k anh

Lục Giang
15-08-2016, 18:29
V là em k sao cả phải k anh

'chứ này giờ có ai nói bạn ''có sao '' đâu, yên tâm với những gì đc tư vấn nhé

Hungbv1
15-08-2016, 18:40
Dạ em rất cảm ơn anh

Hungbv1
15-08-2016, 18:44
Nếu bị đâm chỉ là nhẹ thôi cũng đau lắm đúng ko anh . em hỏi cái cuối
Xin lổi đã phiền anh

Lục Giang
15-08-2016, 19:05
Nếu bị đâm chỉ là nhẹ thôi cũng đau lắm đúng ko anh . em hỏi cái cuối
Xin lổi đã phiền anh
̣ bạn cứ thử đi là biết liền à, giờ lấy kim làm thí nghiêm luôn đi bạn

Hungbv1
15-08-2016, 19:30
Tay phải em có 1 lổ lủng nhỏ . em nghi là bị chích
Nếu thật thì có sao k anh

Lục Giang
15-08-2016, 19:32
Tay phải em có 1 lổ lủng nhỏ . em nghi là bị chích
Nếu thật thì có sao k anh

thì tôi nói rồi, nghi ngờ gì, cứ thử sẽ biết, chả nhẽ bị chích mà bạn ko biết sao, hay dây thần kinh cảm giác của bạn bị đứt?

Hungbv1
15-08-2016, 19:34
Nếu bị chích đột ngột từ ngoài sau thì sẽ giật mình phải ko anh

Lục Giang
15-08-2016, 19:37
̣ ơ hay, sao cứ spam hoài vậy, đọc mà ko suy nghĩ ak, đã bảo cứ làm thí nghiêm đi sẽ biết, bạn có thấy nhìu người đi chích kim mà khóc thét lên ko, chán bạn thật

Tuanmecsedec
15-08-2016, 21:31

Những gì bạn kể cho thấy bạn chỉ là suy diễn hoang tưởng,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.