PDA

View Full Version : Xước xát li ti như lỗ chân lông dính dịch âm đạo

Khánh Nguyễn
16-08-2016, 01:40
Cháu chào các bác sĩ trong diễn đàn ạ. Mong các bác sĩ tư vấn giúp cháu trường hợp này ạ. Tối ngày 12 tháng 8 cháu có đi quan hệ tình dục với gái mại dâm. Về vấn đề quan hệ cháu hoàn toàn yên tâm vì cháu có sử dụng bao cao su đúng cách và bao không rách không tuột. Nhưng trước lúc quan hệ với gmd tầm 4 tiếng cháu có xây xát nhỏ ở bụng khiến bụng cháu có những nốt li ti kiểu xứt xát lỗ chân lông (nốt của cháu chỉ ra rất ít máu kiểu lỗ chân lông ko còn lông nữa ) . Rồi đến lúc quan hệ với gmd cháu vô tình khiến cho âm đạo của gmd chạm lướt qua chỗ nốt đấy của cháu. Cháu sợ dịch âm đạo sẽ tiếp xúc vào những nốt đó. Cháu đang lo lắng không biết hành vi của cháu có nguy cơ lây nhiễm không. Mong bác sĩ tư vấn giúp cháu. Cháu cảm ơn nhiều ạ

Nguyen Ha
16-08-2016, 05:59
Cháu chào các bác sĩ trong diễn đàn ạ. Mong các bác sĩ tư vấn giúp cháu trường hợp này ạ. Tối ngày 12 tháng 8 cháu có đi quan hệ tình dục với gái mại dâm. Về vấn đề quan hệ cháu hoàn toàn yên tâm vì cháu có sử dụng bao cao su đúng cách và bao không rách không tuột. Nhưng trước lúc quan hệ với gmd tầm 4 tiếng cháu có xây xát nhỏ ở bụng khiến bụng cháu có những nốt li ti kiểu xứt xát lỗ chân lông (nốt của cháu chỉ ra rất ít máu kiểu lỗ chân lông ko còn lông nữa ) . Rồi đến lúc quan hệ với gmd cháu vô tình khiến cho âm đạo của gmd chạm lướt qua chỗ nốt đấy của cháu. Cháu sợ dịch âm đạo sẽ tiếp xúc vào những nốt đó. Cháu đang lo lắng không biết hành vi của cháu có nguy cơ lây nhiễm không. Mong bác sĩ tư vấn giúp cháu. Cháu cảm ơn nhiều ạ

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
16-08-2016, 06:33

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trungbuild
16-08-2016, 08:54
Cháu chào các bác sĩ trong diễn đàn ạ. Mong các bác sĩ tư vấn giúp cháu trường hợp này ạ. Tối ngày 12 tháng 8 cháu có đi quan hệ tình dục với gái mại dâm. Về vấn đề quan hệ cháu hoàn toàn yên tâm vì cháu có sử dụng bao cao su đúng cách và bao không rách không tuột. Nhưng trước lúc quan hệ với gmd tầm 4 tiếng cháu có xây xát nhỏ ở bụng khiến bụng cháu có những nốt li ti kiểu xứt xát lỗ chân lông (nốt của cháu chỉ ra rất ít máu kiểu lỗ chân lông ko còn lông nữa ) . Rồi đến lúc quan hệ với gmd cháu vô tình khiến cho âm đạo của gmd chạm lướt qua chỗ nốt đấy của cháu. Cháu sợ dịch âm đạo sẽ tiếp xúc vào những nốt đó. Cháu đang lo lắng không biết hành vi của cháu có nguy cơ lây nhiễm không. Mong bác sĩ tư vấn giúp cháu. Cháu cảm ơn Nhiều ạ
K có nguy cơ đâu bạn.

Khánh Nguyễn
16-08-2016, 10:48
Bác sĩ có thể giải thích giúp cháu vì sao cháu an toàn ko ạ ? Vì cháu thấy những nốt đó là vết thương hở mà các nốt bé như đầu kim mọc thành 1 đám ạ

Tuanmecsedec
16-08-2016, 10:57
Bác sĩ có thể giải thích giúp cháu vì sao cháu an toàn ko ạ ? Vì cháu thấy những nốt đó là vết thương hở mà các nốt bé như đầu kim mọc thành 1 đám ạ
Không có nguy cơ kiểu như vậy,chứ giải thích gì bạn.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.