PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD có dùng BCS

ruane92
16-08-2016, 22:40
mọi người cho em hỏi em có quan hệ với 2 cô GMD nhưng đều dùng BCS và không rách bao thì có nguy cơ gì không . Nếu như em dịch âm đạo hoặc nước bọt dính vào DV khi mang BCS hoặc lúc tháo BCS ra bị dính vào thì có sao không? Xà phòng khách sạn (cục) có sát khuẩn không ạ vì em dùng xà phòng rửa BCS trước rồi mới tháo rồi rửa lại DV bằng xà phòng nữa. Mọi người giúp em với.

ruane92
16-08-2016, 22:51
Hiện tại về đến nhà em thấy toàn thân ê ẩm hết, đau nhức nữa. Không biết em có bị gì không ạ? Cái BCS có loại nào dỏm có thể lây truyền không ạ?

Không Ngừng Bước
17-08-2016, 01:08
mọi người cho em hỏi em có quan hệ với 2 cô GMD nhưng đều dùng BCS và không rách bao thì có nguy cơ gì không . Nếu như em dịch âm đạo hoặc nước bọt dính vào DV khi mang BCS hoặc lúc tháo BCS ra bị dính vào thì có sao không? Xà phòng khách sạn (cục) có sát khuẩn không ạ vì em dùng xà phòng rửa BCS trước rồi mới tháo rồi rửa lại DV bằng xà phòng nữa. Mọi người giúp em với.

Hiện tại về đến nhà em thấy toàn thân ê ẩm hết, đau nhức nữa. Không biết em có bị gì không ạ? Cái BCS có loại nào dỏm có thể lây truyền không ạ?

Bạn yên tâm, những gì bạn nói 100% k có nguy cơ.

Tuanmecsedec
17-08-2016, 04:12
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
17-08-2016, 08:42

QHTD có sử dụng BCS, bao không tuột không rách là tình dục an toàn. Vì vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.

ruane92
17-08-2016, 13:47
nhưng có trường hợp nguy cơ nào tháo bao ra bị dính dịch không ạ? Cả khăn tắm dùng chung, nước bọt, dầu bôi trơn khi nằm trong BCS khi quan hệ nên em hơi lo ạ.

Tuanmecsedec
17-08-2016, 15:19
nhưng có trường hợp nguy cơ nào tháo bao ra bị dính dịch không ạ? Cả khăn tắm dùng chung, nước bọt, dầu bôi trơn khi nằm trong BCS khi quan hệ nên em hơi lo ạ.

Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ruane92
28-08-2016, 01:35
Nếu em đi xét nghiệm combo thì sau 12 ngày kết quả có chính xác không ạ? Em muốn giải tỏa căng thẳng.

Không Ngừng Bước
28-08-2016, 01:49
Nếu em đi xét nghiệm combo thì sau 12 ngày kết quả có chính xác không ạ? Em muốn giải tỏa căng thẳng.

Bạn muốn giải tỏa thì XN lúc nào chả đc vì bạn có nguy cơ gì đâu. Nhưng mà nên chờ đủ 28 ngày nếu không XN về lại lăn tăn KQ k chính xác.

Charles
28-08-2016, 07:28

Bạn muốn XN HIV Combo thì đợi 28 ngày trở đi mới có giá trị.

songchungvoi_HIV
28-08-2016, 10:34
KQ luôn chính xác vào mọi lúc mọi nơi cho dù đến lúc bạn gần đất xa trời bạn test 1 lần cho thỏa tâm can KQ vẫn AT

Tuanmecsedec
29-08-2016, 06:51

Trường hợp của bạn,ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi bạn.Còn bạn hỏi về thời gian xét nghiệm phương pháp HIV Combo thì sau 4 tuần xét nghiệm mới chính xác.