PDA

View Full Version : Em đang rât lo sợ và cần mọi người giúp đỡ

toithaysohai
17-08-2016, 23:19
Cách đây hơn 1 tháng 9-7-2016.do bạn bè rủ rê e đi GMD .từ hôm đó về đến nay e rất sợ và e có biểu hiện từ rất sớm chỉ sau 2 ngày em bị tiêu chảy với bị táo bón lặp đi lặp lại đến bây giờ cơ thể thì mệt mỏi có thể e suy nghĩ nhiều.e đi quan hệ có dùng bao đầy đủ.k hôn hít .GMD k quan hệ bằng mồm.vì là lần đầu e rất sợ bây giờ e đang bị nổi hạch bẹn và hạch ở cổ.e đang bị sốt ho với hắt xì do thời tiết chỗ e đang thay đổi .e đang rất sợ

Không Ngừng Bước
17-08-2016, 23:32
Cách đây hơn 1 tháng 9-7-2016.do bạn bè rủ rê e đi GMD .từ hôm đó về đến nay e rất sợ và e có biểu hiện từ rất sớm chỉ sau 2 ngày em bị tiêu chảy với bị táo bón lặp đi lặp lại đến bây giờ cơ thể thì mệt mỏi có thể e suy nghĩ nhiều.e đi quan hệ có dùng bao đầy đủ.k hôn hít .GMD k quan hệ bằng mồm.vì là lần đầu e rất sợ bây giờ e đang bị nổi hạch bẹn và hạch ở cổ.e đang bị sốt ho với hắt xì do thời tiết chỗ e đang thay đổi .e đang rất sợ

Bạn qhtd có sử dụng BCS và BCS k rách k tuột là qhtd an toàn mà bạn lo lắng gì chứ. Bạn yên tâm k có nguy cơ đâu. tất cả chỉ là do bạn lo lắng quá và thời tiết gây ra thôi.

toithaysohai
17-08-2016, 23:41
Nhưng lúc đó e đang bị nấm bẹn và e nghĩ chắc là e k cho dịch của GMD vào chỗ đó

Không Ngừng Bước
17-08-2016, 23:44
Nhưng lúc đó e đang bị nấm bẹn và e nghĩ chắc là e k cho dịch của GMD vào chỗ đó

HIV k lây như vậy đâu bạn. Yên tâm đi, bạn 100% k có nguy cơ.

Charles
18-08-2016, 06:56

Theo lời bạn kể là tình dục an toàn, bạn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả.

toithaysohai
18-08-2016, 09:11
Vừa vào thì e bị cô ấy cắn nhẹ vào môi k gây tổn thương trên môi e thì có đáng sợ không?

Nguyen Ha
18-08-2016, 09:12

Bạn quan hệ an toàn thì làm gì có nguy cơ. Biểu hiện của bạn là do bạn stress mà ra thôi.

Nguyen Ha
18-08-2016, 09:12
Vừa vào thì e bị cô ấy cắn nhẹ vào môi k gây tổn thương trên môi e thì có đáng sợ không?

Bạn yên tâm không sao đâu.

Charles
18-08-2016, 09:14

Không sao bạn.

toithaysohai
18-08-2016, 09:36
E nghĩ là do street thôi vì hơn 1 tháng nay chuyện đấy cứ diễn ra trong đầu e.e có kể cho bạn e nghe thì nó bảo đừng nghĩ nữa nếu không mày lại còn mắc bệnh điên nữa đấy. E đang rất sợ

Charles
18-08-2016, 09:38
E nghĩ là do street thôi vì hơn 1 tháng nay chuyện đấy cứ diễn ra trong đầu e.e có kể cho bạn e nghe thì nó bảo đừng nghĩ nữa nếu không mày lại còn mắc bệnh điên nữa đấy. E đang rất sợ

Bạn của bạn nói đúng đấy. Khi đã được tư vấn rồi thì bạn hãy yên tâm.

Trungbuild
18-08-2016, 09:45

Bao k rách k tuột thì an toàn. Còn những gì bạn kể là do lo lắng quá nên soi mói cơ thể thôi.

toithaysohai
18-08-2016, 09:49
Vâng e cảm ơn anh chị ạ.do e qua sợ nên soi mói cơ thể thôi vì ngày trước e sờ lâu lâu cũng có hạch bẹn

Nguyen Ha
18-08-2016, 09:59
Vâng e cảm ơn anh chị ạ.do e qua sợ nên soi mói cơ thể thôi vì ngày trước e sờ lâu lâu cũng có hạch bẹn

Hạch kệ nó đi đừng sờ nắn mà gây sưng đau, người bình thường gần như ai cũng có hạch.

Charles
18-08-2016, 10:15

Bình thường ở bẹn hầu như ai cũng sẵn có hạch, bạn hay sờ nắn ắt nó sưng thôi.

toithaysohai
18-08-2016, 10:55
Vâng e hỏi bạn e thì nó bảo ai cũng có hạch bẹn có điều là bọn nó k hay sờ nên k để ý

toithaysohai
18-08-2016, 20:22
E hoàn toàn k nguy hiểm đúng k các anh.vỉ e có dùng bcs

Charles
18-08-2016, 20:24
E hoàn toàn k nguy hiểm đúng k các anh.vỉ e có dùng bcs

Bạn hãy yên tâm với những gì mà Ban quản trị đã tư vấn.

toithaysohai
18-08-2016, 20:28
Tâm lí có thể giết chết e mất .giờ e đang rất lo sợ.mặc dù anh chị khuyên e e bớt hẳn

nhocxitin09
18-08-2016, 20:38
Ban quản trị xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.

Charles
18-08-2016, 20:51
Tâm lí có thể giết chết e mất .giờ e đang rất lo sợ.mặc dù anh chị khuyên e e bớt hẳn

Khi đã được tư vấn thì bạn hãy yên tâm, nếu bạn cứ chìm vào sự lo lắng lúc đó e rằng bạn bị đánh gục bởi stress chứ không phải vì HIV.

Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

toithaysohai
18-08-2016, 20:54
Sao ạ.sao lại xóa ạ

toithaysohai
18-08-2016, 20:55
Vậy a khuyên e làm sao để giảm streeet đây.nhiều lúc e nghĩ quẫn lắm

Charles
18-08-2016, 20:57

BQT tư vấn bạn không có nguy cơ rồi, việc bạn lo lắng là do bạn, tự bạn phải tìm cách thoát ra thôi.

Tuanmecsedec
18-08-2016, 20:59

Bạn yên tâm,khi ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

toithaysohai
19-08-2016, 03:54
Mà hiện tưởng ngứa lòng bàn chân là sao hả anh chị.e bị đc gần 2 tuần rồi

Charles
19-08-2016, 06:25

Do stress gây ra thôi.

Tuanmecsedec
19-08-2016, 07:35

Nếu tình trạng này kéo dài thì bạn nên đi khám Bác Sĩ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

toithaysohai
19-08-2016, 19:03
K kéo dài đâu a.thỉnh thoảng 1-2 phút bị ngứa tí.mà e đang đi ngoài phân lỏng nhưng k tiêu chảy ạ

Charles
19-08-2016, 19:16
K kéo dài đâu a.thỉnh thoảng 1-2 phút bị ngứa tí.mà e đang đi ngoài phân lỏng nhưng k tiêu chảy ạ

Do bạn quá lo lắng nên stress gây ra thôi.

Trungbuild
19-08-2016, 19:32

Mình chia sẻ với bạn. Chính mình cũng rơi vào trạng thái lo sợ nhưng khi được các anh chị tư vấn + thêm tìm hiểu các kiến thức về hiv cũng như con đường lây truyền thì hoàn toàn yên tâm. Mình khuyên bạn nên lắng nghe những gì đã được tư vấn và tìm hiểu thêm kiến thức về hiv trong diễn đàn này, sẽ có ích cho bạn nhiều đấy!

Tuanmecsedec
19-08-2016, 19:47
Nếu vậy không có gì để mà xoắn hết.

toithaysohai
19-08-2016, 23:27
Mình cảm ơn bạn.bạn đã hiểu cho mình.bạn từng giống mình thì bạn sẽ rõ bây giờ tâm trạng mình như thế nào.mất ăn mất ngủ luôn ấy.

toithaysohai
21-08-2016, 18:36
Đọc qua các triệu chứng của bác trên dđ e xoắn quá.e đi phân lỏng dạng sệt nhiều khi là phân sống .nhưng k tiêu chảy .có lúc thi thoảng có bị tào tháo đuổi mấy ngày. Xong lại có lúc bị táo bón nữa.k đi được.kéo dài từ sau khi e có hành vi 2-3 ngày .kéo dài đến bây giờ là tháng rưỡi rồi

Tuanmecsedec
21-08-2016, 19:37
Đọc qua các triệu chứng của bác trên dđ e xoắn quá.e đi phân lỏng dạng sệt nhiều khi là phân sống .nhưng k tiêu chảy .có lúc thi thoảng có bị tào tháo đuổi mấy ngày. Xong lại có lúc bị táo bón nữa.k đi được.kéo dài từ sau khi e có hành vi 2-3 ngày .kéo dài đến bây giờ là tháng rưỡi rồi
Đây là hiện tượng của Stress gây ra.

toithaysohai
21-08-2016, 22:32
Đây là hiện tượng của Stress gây ra.

Kéo dài đến tận bây giờ luôn hả a

Tuanmecsedec
22-08-2016, 06:24
Kéo dài đến tận bây giờ luôn hả a

Nếu bạn còn lo lắng suy nghĩ nhiều thì còn dài dài.Khi nào tinh thần bạn bình tâm thoải mái thì ắt nó sẽ hết.

haihungqua
22-08-2016, 13:34
Chỉ có xn moi giúp mấy bạn này hết xoắn

toithaysohai
30-08-2016, 12:37
E sợ vì 1 bên phải của e ở bẹn đang nổi 4-5 cục hạch luôn.phân lỏng thì vẫn đang đi.k như trước được.e thừa nhận là e có lo lắng quá mức

yugioh0206
30-08-2016, 12:46
Bác nhiễm H.......ắc ám mất rồi , BQT tư vấn vậy rồi k tin nữa thì bác tin ai đc đây

Tuanmecsedec
30-08-2016, 13:44
E sợ vì 1 bên phải của e ở bẹn đang nổi 4-5 cục hạch luôn.phân lỏng thì vẫn đang đi.k như trước được.e thừa nhận là e có lo lắng quá mức

Nếu bạn còn lo lắng suy nghĩ nhiều thì còn dài dài.Khi nào tinh thần bạn bình tâm thoải mái thì ắt nó sẽ hết.

toithaysohai
30-08-2016, 13:53
Vâng em cảm ơn các anh chị

toithaysohai
08-09-2016, 15:55
Anh chị ơi.còn 2 ngày nữa là e tròn 2 tháng có hành vi.mà giờ hạch ở bẹn vẫn chưa hết .vẫn đi phân lỏng.còn hạch ở hàm thì phải ấn sâu vào với thấy .e sợ quá.à e còn nhớ lúc quan hệ vs gmd xong e có ra mồ hôi nhiều.mà dù lúc đó e đang ở biển.ở họng giờ có đờn thấy hơi khó chịu.khạc kiểu gì cũng k ra.và e mới bị mọc mụn ở mu e k biết có phải mụn hay là gì.nó to bằng đầu đũa ý.hôm trước e có thấy nó nhỏ nhưng hôm nay thì lại to ra

Nguyen Ha
08-09-2016, 16:00
Anh chị ơi.còn 2 ngày nữa là e tròn 2 tháng có hành vi.mà giờ hạch ở bẹn vẫn chưa hết .vẫn đi phân lỏng.còn hạch ở hàm thì phải ấn sâu vào với thấy .e sợ quá.à e còn nhớ lúc quan hệ vs gmd xong e có ra mồ hôi nhiều.mà dù lúc đó e đang ở biển.ở họng giờ có đờn thấy hơi khó chịu.khạc kiểu gì cũng k ra.và e mới bị mọc mụn ở mu e k biết có phải mụn hay là gì.nó to bằng đầu đũa ý.hôm trước e có thấy nó nhỏ nhưng hôm nay thì lại to ra

Hạch ai cũng có, mụn ai cũng có. Do bạn stressed , nóng trong người thôi chứ khôngpphải do HIV.

Tuanmecsedec
08-09-2016, 16:02

Bạn coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn có nguy cơ không?. Bạn càng lo lắng thì gây ra nhiều bệnh.

toithaysohai
08-09-2016, 16:34
Vâng .nhưng vết nấm bẹn k lây hiv đc hả a.chỗ đó nó chỉ bong da chết thôi có sao k a

Nguyen Ha
08-09-2016, 16:50
Vâng .nhưng vết nấm bẹn k lây hiv đc hả a.chỗ đó nó chỉ bong da chết thôi có sao k a

Không sao bạn ạ.

Tuanmecsedec
08-09-2016, 16:52

Không sao bạn.

toithaysohai
08-09-2016, 17:43
Kiểu nếu mà nó hơi rơm rỡn đỏ chảy nước màu trắng trên bề mặt nấm bẹn thù dịch âmđạo tiếp xúc vào thì có sao k a chị.e thắc mắc một câu này nữa thôi.mong a chị tư vấn giúp e

Nguyen Ha
08-09-2016, 17:45
Kiểu nếu mà nó hơi rơm rỡn đỏ chảy nước màu trắng trên bề mặt nấm bẹn thù dịch âmđạo tiếp xúc vào thì có sao k a chị.e thắc mắc một câu này nữa thôi.mong a chị tư vấn giúp e

Bạn yên tâm không sao, không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-09-2016, 19:59
Bạn yên tâm không sao bạn.

toithaysohai
12-09-2016, 12:50
A ơi e lại xoắn rồi..chắc chăn là nó k lây qua vết nấm hả a.vì e sợ quán.lúc đó nó chỉ đỏ thôi chứ k chảy máu.hoặc có chảy nhưng e cũng k nhìn thấy được.dạo này e nuốt nước bọt như bị vướng ấy a

yugioh0206
12-09-2016, 12:55
Do bạn suy nghĩ thôi , k có nguy cơ

Nguyen Ha
12-09-2016, 14:18
A ơi e lại xoắn rồi..chắc chăn là nó k lây qua vết nấm hả a.vì e sợ quán.lúc đó nó chỉ đỏ thôi chứ k chảy máu.hoặc có chảy nhưng e cũng k nhìn thấy được.dạo này e nuốt nước bọt như bị vướng ấy a

Nếu bạn không tin những gì được tư vấn thì bạn đừng hỏi làm gì cho mất thời gian. Đã 3 trang tư vấn rồi mà bạn vẫn hỏi lại câu này.

Tuanmecsedec
12-09-2016, 14:31

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

toithaysohai
12-09-2016, 18:58
Nhưng e k hiểu chị ạ.dù vết nấm đó có bị dịch AD dính vào thì có bị k chị

Nguyen Ha
12-09-2016, 18:59

Vết nấm đó không phải cửa ngõ cho virut xâm nhập. HIV muốn lây được phải hội tụ nhiều yếu tố chứ không phải cứ dính là lây.

Tuanmecsedec
12-09-2016, 19:13
Bạn yên tâm không có nguy cơ bạn.

toithaysohai
12-09-2016, 20:46
Vâng em cảm ơn anh chị.e k hôn k os liệu có bị bệnh td k hả anh chị

Tuanmecsedec
12-09-2016, 20:51
Vâng em cảm ơn anh chị.e k hôn k os liệu có bị bệnh td k hả anh chị

Không sao bạn.

toithaysohai
16-09-2016, 20:16
Anh chị cho e hỏi tỉ lệ e bị hiv là bao nhiêu %.e sợ quá.e định đi xn

Tuanmecsedec
16-09-2016, 20:19
Anh chị cho e hỏi tỉ lệ e bị hiv là bao nhiêu %.e sợ quá.e định đi xn

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.