PDA

View Full Version : Quan hệ không dùng bao

thanhthanh90
17-08-2016, 23:31
Vừa rồi em có QHTD qua hậu môn và không dùng bao, lúc e đưa vào và có nhấp vài cái thì ra , tầm khoảng 1>2 phút hoặc ít hơn, lần thứ 2 cũng giống giống v, và có xuất tinh bên trong. Vậy em có nguy cơ nhiễm HIV hay gan B không và nếu có thì phải làm sao ạ?

Không Ngừng Bước
17-08-2016, 23:42
Vừa rồi em có QHTD qua hậu môn và không dùng bao, lúc e đưa vào và có nhấp vài cái thì ra , tầm khoảng 1>2 phút hoặc ít hơn, lần thứ 2 cũng giống giống v, và có xuất tinh bên trong. Vậy em có nguy cơ nhiễm HIV hay gan B không và nếu có thì phải làm sao ạ?

Bạn qhtd k an toàn với thời gian trên 1f là có nguy cơ với các bệnh td như HIV, Viêm gan B, Lậu, Giang Mai, SMG,.... Nếu bạn không rõ tình trạng sức khỏe của bạn tình và đang còn trong 72h vàng sau nguy cơ thì bạn nên tới BV hoặc TTYTDP để đc hướng dẫn dùng thuốc chống phơi nhiễm HIV.

thanhthanh90
17-08-2016, 23:54
nếu e đến xin dùng thuốc phơi nhiễm thì nên chuẩn bị bao nhiêu tiền ạ ?

Không Ngừng Bước
18-08-2016, 00:02

Phác đồ thuốc chống phơi nhiễm HIV dùng trong 28 ngày có nhiều loại nên giá cả có khác nhau. Giao động trong khoảng từ hơn 1tr tới 3 hoặc 4tr. Sáng mai bạn đt trực tiếp cho Admin Tuấn để đc hướng dẫn cụ thể hơn. Tư vấn hoàn toàn miễn phí. 0982 727 393

Charles
18-08-2016, 07:04

Trường hợp bạn kể là có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, gan B, SMG..). Nếu còn trong 72 giờ thì bạn nên uống thuốc phơi nhiễm.

Nguyen Ha
18-08-2016, 09:10

Trường hợp của bạn có nguy cơ, nếu vẫn còn trong 72 giờ vàng tính từ khi có nguy cơ thì bạn nên điều trị phơi nhiễm, bạn đến TTYTDP hoặc TTPC HIV/AIDS hoặc khoa cấp cứu bệnh viện đa khoa để điều trị.

Tuanmecsedec
18-08-2016, 20:27

Trường hợp của bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm,vì đã có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.