PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có sử dụng BCS.

lolang0203
18-08-2016, 20:52
Dạ em xin chào BQT. Em có vấn đề này xin BQT tư vấn giúp em. E. lỡ có QHTD với GMD, khi quan hệ có sử dụng BCS của GMD đeo cho em. Khi quan hệ xong em có để ý là bao không bị rách, không bị tuột nhưng không biết là có bị thủng không nữa thấy vẫn trùm kín DV. Vì biết đó là GMD nên đeo BCS vào là quan hệ chứ không có hành vi nào khác, chỉ dùng một tư thế truyền thống mà thôi. lúc đầu em cũng không lo lắng gì. Nhưng gần đây em hay đọc những thông tin trên mạng về HIV và cảm thấy rất lo lắng, em thường hay để ý đến triệu chứng và hiện tại em đang bị stress. Em có bị viêm lỗ chân lông ở đùi nhưng không bị loét và chảy máu như thế khi quan hệ có nguy cơ không. Xin QBT tư vấn giúp em, em xin chân thành cảm ơn.

Charles
18-08-2016, 20:55
Dạ em xin chào BQT. Em có vấn đề này xin BQT tư vấn giúp em. E. lỡ có QHTD với GMD, khi quan hệ có sử dụng BCS của GMD đeo cho em. Khi quan hệ xong em có để ý là bao không bị rách, không bị tuột nhưng không biết là có bị thủng không nữa thấy vẫn trùm kín DV. Vì biết đó là GMD nên đeo BCS vào là quan hệ chứ không có hành vi nào khác, chỉ dùng một tư thế truyền thống mà thôi. lúc đầu em cũng không lo lắng gì. Nhưng gần đây em hay đọc những thông tin trên mạng về HIV và cảm thấy rất lo lắng, em thường hay để ý đến triệu chứng và hiện tại em đang bị stress. Em có bị viêm lỗ chân lông ở đùi nhưng không bị loét và chảy máu như thế khi quan hệ có nguy cơ không. Xin QBT tư vấn giúp em, em xin chân thành cảm ơn.

Theo những gì bạn là tình dục an toàn, vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
18-08-2016, 20:57

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lolang0203
20-08-2016, 22:13
em xin cám ơn anh tuấn và BQT đã tư vấn cho em ở chủ đề trước em đã bớt lo hơn. em có bị nổi một cục hạch nhỏ ở dưới cằm có sao không anh. gần đây vì lo lắng nên em hay sờ kiểm tra xem có hạch nổi không, chắc là tại em hay ngỉ ngợi lo lắng và hay sờ nên nó mới nổi phải không anh, với lại em mới bị nổi cái mụt mủ lân cận nên nó mới nổi hạch. tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn anh tuấn và BQT trước nha.

Tuanmecsedec
21-08-2016, 06:26
em xin cám ơn anh tuấn và BQT đã tư vấn cho em ở chủ đề trước em đã bớt lo hơn. em có bị nổi một cục hạch nhỏ ở dưới cằm có sao không anh. gần đây vì lo lắng nên em hay sờ kiểm tra xem có hạch nổi không, chắc là tại em hay ngỉ ngợi lo lắng và hay sờ nên nó mới nổi phải không anh, với lại em mới bị nổi cái mụt mủ lân cận nên nó mới nổi hạch. tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn anh tuấn và BQT trước nha.

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.Có thể bạn bị nỏi mụt mủ nên nổi hạch thôi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trungbuild
21-08-2016, 14:18
Dạ em xin chào BQT. Em có vấn đề này xin BQT tư vấn giúp em. E. lỡ có QHTD với GMD, khi quan hệ có sử dụng BCS của GMD đeo cho em. Khi quan hệ xong em có để ý là bao không bị rách, không bị tuột nhưng không biết là có bị thủng không nữa thấy vẫn trùm kín DV. Vì biết đó là GMD nên đeo BCS vào là quan hệ chứ không có hành vi nào khác, chỉ dùng một tư thế truyền thống mà thôi. lúc đầu em cũng không lo lắng gì. Nhưng gần đây em hay đọc những thông tin trên mạng về HIV và cảm thấy rất lo lắng, em thường hay để ý đến triệu chứng và hiện tại em đang bị stress. Em có bị viêm lỗ chân lông ở đùi nhưng không bị loét và chảy máu như thế khi quan hệ có nguy cơ không. Xin QBT tư vấn giúp em, em xin chân thành cảm ơn!
Theo những gì bạn kể thì bạn k có nguy cơ với các bệnh liên quan đến tình dục trong đó có hiv.

lolang0203
21-08-2016, 17:03
Dạ. tại vì lo lắng quá nên hay để ý đến triệu chứng, cứ sợ GMD hại mình. Từ bữa đó đến nay mỗi khi quan hệ với vợ em đều sử dụng BCS vì sợ lây cho vợ nếu như lỡ mà mình bị dính. được BQT tư vấn em yên tâm rồi. Em xin chừa đến già từ bỏ GMD để sống tốt hơn và lành mạnh. E xin cám ơn rất nhiều các anh chị trong BQT.