PDA

View Full Version : Thủ dâm trong nhà vệ sinh sợ có nguy cơ

Rin
18-08-2016, 21:20
Hôm t2 vừa rồi e có thủ dâm trong nhà vệ sinh ạ. Tinh dịch và dương vật của em dính vào thành bồn cầu ạ. Và nhà e có chị gái mà e cho rằng có nguy cơ ạ. Không biết mình có bị nhiễm không ạ. Mong mọi người giúp đỡ giùm e ạ

Charles
18-08-2016, 21:40
Hôm t2 vừa rồi e có thủ dâm trong nhà vệ sinh ạ. Tinh dịch và dương vật của em dính vào thành bồn cầu ạ. Và nhà e có chị gái mà e cho rằng có nguy cơ ạ. Không biết mình có bị nhiễm không ạ. Mong mọi người giúp đỡ giùm e ạ

HIV đâu có sống ở bồn cầu mà bạn lo. Trường hợp này không có nguy cơ.

Rin
18-08-2016, 21:45
Nhưng lỡ dịch tiết của chị ấy dính vào bồn cầu và dương vật của mình cũng dính vào thì sao ạ. Tại xài chung 1 nhà vệ sinh ạ

Charles
18-08-2016, 21:50
Nhưng lỡ dịch tiết của chị ấy dính vào bồn cầu và dương vật của mình cũng dính vào thì sao ạ. Tại xài chung 1 nhà vệ sinh ạ

Không có nguy cơ như vậy. Bạn nên dành thời gian tìm hiểu kiến thức có sẵn tại diễn đàn trang bị cho bản thân, cũng là để có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

Tuanmecsedec
19-08-2016, 07:49

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ như vậy cho dù có trong tình huống nào.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.