PDA

View Full Version : Em cần hỏi về nguy cơ nhiễm HIV (Quan hệ đồng tính)

rotk83
20-08-2016, 03:53
closedddddddddddddddddddddddddd

Tuanmecsedec
20-08-2016, 06:48
Chả là em hơi mù quáng có quan hệ đồng tính với 1 ng`tây lạ. Anh ấy thì có nói là ảnh kg có bị HIV nhưng đời ai biết đc. Lúc quan hệ thì có hôn nhau nhiều. Em cũng có dùng miệng tiếp xúc với DV bạn ấy khoản 5s và có liếm thử 1 tí ti chất dịch (precum) tiết ra. Bạn ấy cũng có OS cho mình khoản 30s 40s gì đó.
Sau đó có quan hệ hậu môn nhưng anh ấy có đeo bao cao su + sử dụng chất bôi trơn. Em kg rõ BCS có rách hay kg vì kg có check lại (em kg nghĩ bcs dễ rách đến vậy) nhưng em nghĩ là kg vì khi DV bạn ấy cho vào hậu môn thì khá đau, cũng kg có xuất tinh ngay lúc quan hệ hậu môn do gần như kg có quan hệ gì nhiều nhưng cũng có đẩy ra vô vài cái cực kì chậm và nhẹ nhàng. sau đó em có kg dùng bcs và dùng DV em nhấp nhẹ ở ngoài hậu môn anh ấy (kg có cho DV vào hậu môn, cũng kg có xuất tinh). Sau đó thì anh ấy tự handjob bản thân và xuất tinh ra ngoài. à lúc bôi trơn cho em thì anh ấy có dùng ngón tay cho vào hậu môn của em để bôi trơn nữa
Ngoài ra lúc em về nha có kiểm tra xem DV mình có 2 3 vết xước nhỏ xíu như hạt cát. Chính xác như 1 chấm máu bầm thì đúng hơn là xước ngay phần bao quy đầu. Tại em chỉ thấy 1 chấm đỏ đỏ nhưng rờ thì kg thấy vết thương hay thẹo gì cả

Nếu như thế thì em có nguy cơ lây nhiễm HIV kg ạ. Thật ra em cũng ngại hỏi những vấn đề này nhưng em cũng hơi lo lắng do hậu môn em về nhà có phát hiện 1 số ít máu. ( rất rất ít, màu đỏ cam nhạt nhạt, nên em hơi lo )

Hy vọng đc mọi người tư vấn giúp. Em cố gắng kể chi tiết nhất có thể rồi ạ. Cám ơn. Em hoang mang cả đêm kg ngủ đc :( chắc kg bao giờ dám làm vậy nữa

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
20-08-2016, 08:20
Chả là em hơi mù quáng có quan hệ đồng tính với 1 ng`tây lạ. Anh ấy thì có nói là ảnh kg có bị HIV nhưng đời ai biết đc. Lúc quan hệ thì có hôn nhau nhiều. Em cũng có dùng miệng tiếp xúc với DV bạn ấy khoản 5s và có liếm thử 1 tí ti chất dịch (precum) tiết ra. Bạn ấy cũng có OS cho mình khoản 30s 40s gì đó.
Sau đó có quan hệ hậu môn nhưng anh ấy có đeo bao cao su + sử dụng chất bôi trơn. Em kg rõ BCS có rách hay kg vì kg có check lại (em kg nghĩ bcs dễ rách đến vậy) nhưng em nghĩ là kg vì khi DV bạn ấy cho vào hậu môn thì khá đau, cũng kg có xuất tinh ngay lúc quan hệ hậu môn do gần như kg có quan hệ gì nhiều nhưng cũng có đẩy ra vô vài cái cực kì chậm và nhẹ nhàng. sau đó em có kg dùng bcs và dùng DV em nhấp nhẹ ở ngoài hậu môn anh ấy (kg có cho DV vào hậu môn, cũng kg có xuất tinh). Sau đó thì anh ấy tự handjob bản thân và xuất tinh ra ngoài. à lúc bôi trơn cho em thì anh ấy có dùng ngón tay cho vào hậu môn của em để bôi trơn nữa
Ngoài ra lúc em về nha có kiểm tra xem DV mình có 2 3 vết xước nhỏ xíu như hạt cát. Chính xác như 1 chấm máu bầm thì đúng hơn là xước ngay phần bao quy đầu. Tại em chỉ thấy 1 chấm đỏ đỏ nhưng rờ thì kg thấy vết thương hay thẹo gì cả

Nếu như thế thì em có nguy cơ lây nhiễm HIV kg ạ. Thật ra em cũng ngại hỏi những vấn đề này nhưng em cũng hơi lo lắng do hậu môn em về nhà có phát hiện 1 số ít máu. ( rất rất ít, màu đỏ cam nhạt nhạt, nên em hơi lo )

Hy vọng đc mọi người tư vấn giúp. Em cố gắng kể chi tiết nhất có thể rồi ạ. Cám ơn. Em hoang mang cả đêm kg ngủ đc :( chắc kg bao giờ dám làm vậy nữa

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.

rotk83
20-08-2016, 10:28

Tuanmecsedec
20-08-2016, 10:53
dạ em cám ơn mọi người nhiều ạ :( em quên kể là lần thứ 2 anh ấy cho dương vật ra vào hậu môn em khoảng 10 15 lần gì đó, có thể là kg có xài bcs trong lần đó, em cũng kg rõ do bôi trơn nhiều nên em cũng kg cảm giác gì mấy nhưng kg hề có xuất tinh thì có sao kg ạ

Bạn cung cấp thông tin ba hồi thế này,rồi ba hồi thế kia là sao,bây giờ là nói đưa vào quan hệ 10>15 lần ?. Bạn nói cho rõ ràng đừng kiểu suy diễn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

rotk83
20-08-2016, 10:58

Tuanmecsedec
20-08-2016, 11:01
dạ chính xác hơn là trong 1 lần quan hệ thôi. Chỉ là do lần đầu anh ấy đưa DV vào hơi đau nên ra vào 2 3 cái là ngưng rồi nhưng em sure là lúc đó có BCS, nhưng sau đó chúng em hôn nhau khoảng 15p sau anh ấy lại đưa DV vào nhưng trước khi đưa vào em thấy anh ấy quăng cái gì đó nên em kg biết rõ 15p sau anh ấy có mang BCS kg, lần 2 thì anh ấy đưa DV ra vào khoản 10 - 15 lần ạ (chứ kg phải quan hệ 10>>15 lần). Và chắc chắn kg có xuất tinh

Còn những yếu tố khác ngay post 1 thì chính xác rồi ạ

Bạn cần xác định chính xác ,không có kiểu suy diễn mơ hồ nha bạn.Lần cuối có mang bao cao su không? Và đưa dương vật vào quan hệ 10>15 nhịp đúng không?.Còn bạn kiểu suy diễn mơ hồ nói sao thì ban quản trị tư vấn như vậy,bạn phải chịu tránh nhiệm thông tin bạn cung cấp.

rotk83
20-08-2016, 11:07

Tuanmecsedec
20-08-2016, 13:55
dạ thông tin chính xác rồi ạ. Tại vì lần 2 có thể kg mang thôi (cơ bản là có mang nhưng 15p sau anh ấy có tháo ra kg thì em kg rõ), vì thấy anh ấy quăng cái gì ấy và đúng là đưa DV vào khoản 10>15 nhịp ạ.

Nhưng mà cho em hỏi là những trường hợp này là xét trên diện anh ấy có HIV đúng kg ạ ?

Bạn cung cấp thông tin như vậy mà nói chính xác hay sao.Nói anh ấy có tháo ra hay không thì em không rõ....vậy mà nói chính xác hay sao.

Còn việc anh ấy có HIV hay không thì có Trời biết hoặc đem anh ấy đi xét nghiệm mới biết.