PDA

View Full Version : Bị nổi cục hạch ở cổ

lolang0203
20-08-2016, 21:28
em xin cám ơn anh tuấn và BQT đã tư vấn cho em ở chủ đề trước em đã bớt lo hơn. em có bị nổi một cục hạch nhỏ ở dưới cằm có sao không anh. gần đây vì lo lắng nên em hay sờ kiểm tra xem có hạch nổi không, chắc là tại em hay ngỉ ngợi lo lắng và hay sờ nên nó mới nổi phải không anh, với lại em mới bị nổi cái mụt mủ lân cận nên nó mới nổi hạch. tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn anh tuấn và BQT trước nha.

Tuanmecsedec
20-08-2016, 21:32
em xin cám ơn anh tuấn và BQT đã tư vấn cho em ở chủ đề trước em đã bớt lo hơn. em có bị nổi một cục hạch nhỏ ở dưới cằm có sao không anh. gần đây vì lo lắng nên em hay sờ kiểm tra xem có hạch nổi không, chắc là tại em hay ngỉ ngợi lo lắng và hay sờ nên nó mới nổi phải không anh, với lại em mới bị nổi cái mụt mủ lân cận nên nó mới nổi hạch. tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn anh tuấn và BQT trước nha.

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Quan hệ tình dục có sử dụng BCS. (http://www.diendanhiv.vn/threads/45965-Quan-he-tinh-duc-co-su-dung-BCS)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.