PDA

View Full Version : :((

keni_vo012
01-11-2013, 18:36
Đầu tiên em chào các anh chị trong diễn đàn :(
em xin chia sẻ trường hợp của mình như sau:
Ngày 7/9 vừa rồi em vừa qh với gmd và có dùng bao cao su và rất nhanh tầm 1p rưỡi vì đây là lần đầu của em :(
điều đáng nói ở đây là sau khi quan hệ e có dung ngón tay của mình sờ vào đầu bcs để kiểm tra xem bcs có bị rách hay không em thấy bcs k bị rách chỉ có tý gì đó hơi nhờn nhờn dính dính dống dầu ăn dính trên ngón tay sau đó em vô ý để đầu ngón tay đó tiếp xúc với lổ sáo trên dương vật của em sau đó rửa lại bằng nước liền
em mong các anh chị phân tích trường hợp của em dùm ạ
Ngoài ra ngón tay đó còn có 1 vết xước nhìn đc nhưng k chảy máu ạ :(
2 ngày nay e bị tiêu chảy và bị đau cơ :(
Em sợ Mình bị lây HIv qua đường Lỗ sáo dương vật tiếp xúc với Dịch âm đạo dính trên ngón tay :(

cuoc_song_moi
01-11-2013, 18:51
Hành vi của bạn không có nguy cơ nhé. Do bạn bị street quá thôi

trungan1987
01-11-2013, 19:12
Đầu tiên em chào các anh chị trong diễn đàn :(
em xin chia sẻ trường hợp của mình như sau:
Ngày 7/9 vừa rồi em vừa qh với gmd và có dùng bao cao su và rất nhanh tầm 1p rưỡi vì đây là lần đầu của em :(
điều đáng nói ở đây là sau khi quan hệ e có dung ngón tay của mình sờ vào đầu bcs để kiểm tra xem bcs có bị rách hay không em thấy bcs k bị rách chỉ có tý gì đó hơi nhờn nhờn dính dính dống dầu ăn dính trên ngón tay sau đó em vô ý để đầu ngón tay đó tiếp xúc với lổ sáo trên dương vật của em sau đó rửa lại bằng nước liền
em mong các anh chị phân tích trường hợp của em dùm ạ
Ngoài ra ngón tay đó còn có 1 vết xước nhìn đc nhưng k chảy máu ạ :(
2 ngày nay e bị tiêu chảy và bị đau cơ :(
Em sợ Mình bị lây HIv qua đường Lỗ sáo dương vật tiếp xúc với Dịch âm đạo dính trên ngón tay :(
Bạn ko đc mở nhìu topic như vậy...
Bạn đã có chủ đề ở đây: http://diendanhiv.vn/threads/3731-Mong-m-n-vao-phan-tich-dum-e-truong-hop-nay
Hành vi của bạn đc các anh chị tư vấn là ko có nguy cơ...

Tuanmecsedec
01-11-2013, 19:15
Tôi khóa chủ đề này lại,thứ nhất bạn đã có chủ đề rồi, thứ 2 bạn đặt tên tiêu đề sai quy định ở đây

Quy định và Nội quy của diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/1064-Quy-dinh-va-Noi-quy-cua-diendanhiv-vn)

Điều 1: Nên và không nên:

Không gửi ý kiến có tiêu đề không mô tả được nội dung bài viết như: "????", "help me!!", "Hay lắm", "có ai giúp tui không", v.v...
Không nên gửi ý kiến ngắn ngủn, chỉ một vài từ như "hay quá", "tuyệt", như vậy sẽ bị xem là bạn “câu bài”.