PDA

View Full Version : hôn với sờ âm đạo

ngaymaituoisang177
21-08-2016, 18:47
a tuấn và các a chị cho lập ních mới . vì ních kia của e bị khoá chủ đề r ạ . e lại gây nguy cơ mới ạ :( hôm qua em có lên chỗ thành phố chơi . và gặp ngay em người yêu cũ . cô ấy khá lăng nhăng . rồi em vào phòng cô ấy em ko kìm chế đc em với cố ấy có hôn sâu 15 giây . e bị sâu răng ko biết là có chảy máu ko nữa . mà lúc gần đấy e có đi ăn cỗ vì đồ ăn nóng quá có bị chụt da , bong da nợi . và em có lấy tay sờ âm đạo cô ấy khoảng 10s . chỉ cho ngập một đốt ngón trỏ. mà tay em có vết sước nữa . vết đấy lúc sáng em bị miếng tôn cứa vào. hơi sót ko chảy máu . vết đc đc 8 tiếng rồi . . vết bé ko sâu . về nhà thì e bóc cái lớp da bên ngoài thì nó hơi hồng hồng và dát . ko biết lúc cho vào vết đấy có hở ra ko ? các anh chị tư vấn giúp e e có bị bệnh gì ko ạ

ngaymaituoisang177
21-08-2016, 18:51
em ko có quan hệ . giờ cái gì cũng lm e lo . stress nối liên stress chết e mất

Tuanmecsedec
21-08-2016, 19:39
a tuấn và các a chị cho lập ních mới . vì ních kia của e bị khoá chủ đề r ạ . e lại gây nguy cơ mới ạ :( hôm qua em có lên chỗ thành phố chơi . và gặp ngay em người yêu cũ . cô ấy khá lăng nhăng . rồi em vào phòng cô ấy em ko kìm chế đc em với cố ấy có hôn sâu 15 giây . e bị sâu răng ko biết là có chảy máu ko nữa . mà lúc gần đấy e có đi ăn cỗ vì đồ ăn nóng quá có bị chụt da , bong da nợi . và em có lấy tay sờ âm đạo cô ấy khoảng 10s . chỉ cho ngập một đốt ngón trỏ. mà tay em có vết sước nữa . vết đấy lúc sáng em bị miếng tôn cứa vào. hơi sót ko chảy máu . vết đc đc 8 tiếng rồi . . vết bé ko sâu . về nhà thì e bóc cái lớp da bên ngoài thì nó hơi hồng hồng và dát . ko biết lúc cho vào vết đấy có hở ra ko ? các anh chị tư vấn giúp e e có bị bệnh gì ko ạ

em ko có quan hệ . giờ cái gì cũng lm e lo . stress nối liên stress chết e mất

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ngaymaituoisang177
21-08-2016, 20:27
thực sự giờ em làm cái gì cũng sợ bị hiv hết em mất hết noềm tin vào cuộc sống này rồi vừa đi xn 11 tuần về bây giờ lại stress. lúc hôn sâu cô ấy 10 giây . ko biết răng nợi em và cô ấy có chảy máu ko ? mới tay em có vết sước , chỉ cho tay vào mớm mớm , chỉ ngập 1 đốt ngón trỏ , chứ ko cho tay sâu vào trong , ko viết lúc ấy cho vào chỗ vết sước đấy của em có bị nứt ra ko . thời gian chỉ 9 đến 10 giây . em thấy ad cô ấy có ra ít nước .sau em ko rửa tay đến 2h sau mới rửa . với lại mồ hôi cô ấy có tiếp súc vào vết bỏng thuốc của em mà vừa mới bong da xong thì có lm sao ko ạ , với cô ấy có cắn cằm em hằn vết răng . vs lại cô ấy cầm dv em khoảng 8s lúc ấy dịch hưng phấn của em có ra ít . mơm mớm ở lỗ sáo . ko biết tay cô ấy có bị sao ko ? em sợ lên em đã ko quan hệ . chỉ làm nhưng gì em kể trên thôi ạ . liệu hôn như thế với các th em kể có bị lây hiv với các bệnh xh khác ko ạ

Tuanmecsedec
21-08-2016, 20:29
thực sự giờ em làm cái gì cũng sợ bị hiv hết em mất hết noềm tin vào cuộc sống này rồi vừa đi xn 11 tuần về bây giờ lại stress. lúc hôn sâu cô ấy 10 giây . ko biết răng nợi em và cô ấy có chảy máu ko ? mới tay em có vết sước , chỉ cho tay vào mớm mớm , chỉ ngập 1 đốt ngón trỏ , chứ ko cho tay sâu vào trong , ko viết lúc ấy cho vào chỗ vết sước đấy của em có bị nứt ra ko . thời gian chỉ 9 đến 10 giây . em thấy ad cô ấy có ra ít nước .sau em ko rửa tay đến 2h sau mới rửa . với lại mồ hôi cô ấy có tiếp súc vào vết bỏng thuốc của em mà vừa mới bong da xong thì có lm sao ko ạ , với cô ấy có cắn cằm em hằn vết răng . vs lại cô ấy cầm dv em khoảng 8s lúc ấy dịch hưng phấn của em có ra ít . mơm mớm ở lỗ sáo . ko biết tay cô ấy có bị sao ko ? em sợ lên em đã ko quan hệ . chỉ làm nhưng gì em kể trên thôi ạ . liệu hôn như thế với các th em kể có bị lây hiv với các bệnh xh khác ko ạ

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
21-08-2016, 20:30

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

ngaymaituoisang177
21-08-2016, 20:40
chắc chắn chứ các anh . và em ko cần xn phải ko ạ. e cảm ơn các anh

Tuanmecsedec
21-08-2016, 20:45
chắc chắn chứ các anh . và em ko cần xn phải ko ạ. e cảm ơn các anh

Tuanmecsedec muốn nói cho các bạn khi tham gia Diendanhiv.vn

+ Đối với tất cả ban quản trị chúng tôi khi điều hành một diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí,tức là không thu bất kỳ bạn và các bạn 1 đồng xu nào và chúng tôi bỏ tâm huyết ra để tư vấn giúp đỡ cho mọi người cũng là giúp cho phòng chống HIV của Việt Nam để mọi người hiểu hơn tác hại dẫn đến con đường lây nhiễm HIV và giúp cho mọi người nhìn ra hiểu rõ để không phân biệt đối xử kỳ thị với người có HIV.

+ Tôi là nick Tuanmecsedec là Admin điều hành cao nhất diễn đàn và một số Smod khi tham gia điều hành diễn đàn cũng như tư vấn điều có qua các lớp tập huấn và có bằng cấp.

+ Nên chúng tôi ở đây nói cho bạn và các bạn rõ,ban điều hành chúng tôi không rảnh mà lên đây tư vấn bừa.Các bạn nên hiểu nếu chúng tôi tư vấn bừa,không chỉ tác hại chính riêng cho bạn mà sẽ làm tác hại cho tất cả cộng đồng.

_ Ví dụ,các bạn có nguy cơ chúng tôi nói có,để các bạn còn biết lo đi xét nghiệm và phòng tránh cho người thân hoặc các bạn đã xét nghiệm an toàn thì chúng tôi nói đã an toàn.

ngaymaituoisang177
21-08-2016, 20:46
vâng ạ . thế em yên tâm được rồi ạ . em cảm ơn ạ

ngaymaituoisang177
21-08-2016, 21:26
a tuấn và các anh cho e hỏi câu nữa cho yên tâm ạ . nếu lưỡi cô ấy có rớm rớm ít máu mà em lại mút lưỡi cô ta 5s thì e có bị làm sao ko ạ. e bị sâu răng và bong da nợi

Charles
21-08-2016, 21:28
a tuấn và các anh cho e hỏi câu nữa cho yên tâm ạ . nếu lưỡi cô ấy có rớm rớm ít máu mà em lại mút lưỡi cô ta 5s thì e có bị làm sao ko ạ. e bị sâu răng và bong da nợi

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
21-08-2016, 21:32

Không sao đâu bạn.

Trungbuild
21-08-2016, 21:49

Bạn nên đọc và hiểu những gì BQT đã tư vấn!

ngaymaituoisang177
22-08-2016, 13:25
các anh chị ơi e nhớ lại thì hôm đấy . cô ấy thè đầu lưỡi ra rồi em cũng thè đầu lưỡi của e ra . 2 đầu lưỡi đá nhau khoảng 6 giây . ko biết lúc đấy đầu lưỡi cô ấy có chảy máu ko , vs lại cô ấy cho hại đậu phộng vào mồm rồi bón bằng mồm cho em em , rồi em ăn hạt đấy. hạt đậu đấy chắc chắn dính nc bọt của cô ấy . nhưng e ko biết có dính máu ko

Không Ngừng Bước
22-08-2016, 13:34
các anh chị ơi e nhớ lại thì hôm đấy . cô ấy thè đầu lưỡi ra rồi em cũng thè đầu lưỡi của e ra . 2 đầu lưỡi đá nhau khoảng 6 giây . ko biết lúc đấy đầu lưỡi cô ấy có chảy máu ko , vs lại cô ấy cho hại đậu phộng vào mồm rồi bón bằng mồm cho em em , rồi em ăn hạt đấy. hạt đậu đấy chắc chắn dính nc bọt của cô ấy . nhưng e ko biết có dính máu ko

Dù có bạn cũng k có nguy cơ.

ngaymaituoisang177
22-08-2016, 13:42
có máu mà cũng ko sao hả anh

Không Ngừng Bước
22-08-2016, 13:47
có máu mà cũng ko sao hả anh

Trong trường hợp này có máu cũng không sao.

Tuanmecsedec
22-08-2016, 14:12

Tuanmecsedec khẳng định không sao.

ngaymaituoisang177
23-08-2016, 10:09
a tuấn cho e hỏi 1 câu nữa cho yên tâm hẳn đi ạ . là vết sước của em đấy có hở kẽ nứt bé thôi . nhưng ko có bị cắt sâu vào thịt . chỉ đến phần da đỏ và rát thôi ạ . với lúc đấy em cho tay vào quần cô ấy vì quần chật chỉ cho tay đấy sờ vào âm đạo . chắc chỉ cho vào cái kẽ âm đạo thôi . cứ cho là 10 giây . vs thi thoảng em lại sờ vào âm đạo cô ấy do quần chật ko sẽ thấy cái khe ad chỉ sờ trên mu thôi thì có lm sao ko ạ . sau em ko rửa tay mà 2h sau mới rửa . sợ dịch âm đạo ở kẽ nứt đấy ngấm vào trong quá

Tuanmecsedec
23-08-2016, 10:12
a tuấn cho e hỏi 1 câu nữa cho yên tâm hẳn đi ạ . là vết sước của em đấy có hở kẽ nứt bé thôi . nhưng ko có bị cắt sâu vào thịt . chỉ đến phần da đỏ và rát thôi ạ . với lúc đấy em cho tay vào quần cô ấy vì quần chật chỉ cho tay đấy sờ vào âm đạo . chắc chỉ cho vào cái kẽ âm đạo thôi . cứ cho là 10 giây . vs thi thoảng em lại sờ vào âm đạo cô ấy do quần chật ko sẽ thấy cái khe ad chỉ sờ trên mu thôi thì có lm sao ko ạ . sau em ko rửa tay mà 2h sau mới rửa . sợ dịch âm đạo ở kẽ nứt đấy ngấm vào trong quá

Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.

ngaymaituoisang177
23-08-2016, 15:01
xin phép làm phiền các anh câu hỏi nữa . có hôm đi hát karaoke vì phòng tối em nhân viên có cho tay vào quần em cầm dv . lúc đó dịch hưng phấn ra mơm mớm ở lỗ sáo rồi ko biết tay cô ta có máu hay gì ko nữa . liệu có ít máu mà chạm vào lỗ sáo mà đang có dịch hưng phấn thì có sao ko ạ

Tuanmecsedec
23-08-2016, 15:24
xin phép làm phiền các anh câu hỏi nữa . có hôm đi hát karaoke vì phòng tối em nhân viên có cho tay vào quần em cầm dv . lúc đó dịch hưng phấn ra mơm mớm ở lỗ sáo rồi ko biết tay cô ta có máu hay gì ko nữa . liệu có ít máu mà chạm vào lỗ sáo mà đang có dịch hưng phấn thì có sao ko ạ

100% không có nguy cơ như bạn kể trong mọi tình huống.

ngaymaituoisang177
23-08-2016, 15:27
vâng em cảm ơn ạ

ngaymaituoisang177
23-08-2016, 20:28
à em lại nhớ 1 th nữa là lúc em cho tay vào âm đạo rồi cho luôn vào quần cầm dv . lúc đó lỗ sáo của em dịch hưng phấn đang chảy ra . ko biết dịch âm đạo có dính vào lỗ sáo ko nữa

Tuanmecsedec
23-08-2016, 20:34
à em lại nhớ 1 th nữa là lúc em cho tay vào âm đạo rồi cho luôn vào quần cầm dv . lúc đó lỗ sáo của em dịch hưng phấn đang chảy ra . ko biết dịch âm đạo có dính vào lỗ sáo ko nữa

Hổng cóa seo là hổng cóa seo luôn.

ngaymaituoisang177
23-08-2016, 21:00
m xin tổng hợp lại th của em cho các anh dễ đọc ạ.
1. cô nhân viên đấy có thè lưỡi ra rồi em cũng thè lưỡi ra 2 lưỡi đá nhau khoảng 8 giây .
2. cô ấy cho hạt đậu phọng vào mồm rồi bón cho em .
3. tay em có vết sước nhỏ hình như vết đấy từ sáng ko chảy máu ko có dịch rồi sờ âm đạo ( vì e cho tay vào quần chật quá chỉ sờ thấy chỗ dãnh ad . chỉ ngập cái móng tay . ko biết như thế có phải bên trong ad ko
4. tay em vừa sờ âm đạo song e rút ra rồi cho vào quần em cầm để chỉnh dv . lúc đó ở lỗ sáo dịch hưng phấn đang chảy ra ( ko biết tay dính dịch chạm qua lỗ sáo có sao ko)
5. cô ấy cắn hằn vết răng ở cằm em . vs có hôn lên mụn ở má )

Tuanmecsedec
23-08-2016, 21:06
m xin tổng hợp lại th của em cho các anh dễ đọc ạ.
1. cô nhân viên đấy có thè lưỡi ra rồi em cũng thè lưỡi ra 2 lưỡi đá nhau khoảng 8 giây .
2. cô ấy cho hạt đậu phọng vào mồm rồi bón cho em .
3. tay em có vết sước nhỏ hình như vết đấy từ sáng ko chảy máu ko có dịch rồi sờ âm đạo ( vì e cho tay vào quần chật quá chỉ sờ thấy chỗ dãnh ad . chỉ ngập cái móng tay . ko biết như thế có phải bên trong ad ko
4. tay em vừa sờ âm đạo song e rút ra rồi cho vào quần em cầm để chỉnh dv . lúc đó ở lỗ sáo dịch hưng phấn đang chảy ra ( ko biết tay dính dịch chạm qua lỗ sáo có sao ko)
5. cô ấy cắn hằn vết răng ở cằm em . vs có hôn lên mụn ở má )

Từ 1>5 hổng cóa phi cơ nèo hét.:zk2016:

ngaymaituoisang177
24-08-2016, 20:32
à anh tuấn ơi . tay ( chỉ một đốt ngón trỏ ) sờ vào âm đạo chỉ ( cho ngập mơm mớm hơn 1cm tí ) rồi lấy ngón chỏ đấy chạm vào lỗ sáo , với em có bóp mụn với gãi mụn có sao ko ạ

Tuanmecsedec
24-08-2016, 20:38
à anh tuấn ơi . tay ( chỉ một đốt ngón trỏ ) sờ vào âm đạo chỉ ( cho ngập mơm mớm hơn 1cm tí ) rồi lấy ngón chỏ đấy chạm vào lỗ sáo , với em có bóp mụn với gãi mụn có sao ko ạ

Không sao bạn.

ngaymaituoisang177
25-08-2016, 08:49
à mà hôm đấy khi cho ngón trỏ vào miệng âm đạo . ko cho vào sâu . ko biết là em có lấy tay rụi mắt ko nữa . em hay lấy đầu ngón trỏ ray ray chỗ hố mắt ko biết dính 1 tí dịch vào mắt lm sao ko

Tuanmecsedec
25-08-2016, 08:53
à mà hôm đấy khi cho ngón trỏ vào miệng âm đạo . ko cho vào sâu . ko biết là em có lấy tay rụi mắt ko nữa . em hay lấy đầu ngón trỏ ray ray chỗ hố mắt ko biết dính 1 tí dịch vào mắt lm sao ko

Dù bạn có cho ngón tay thọt thấu con ngươi mắt cũng không có nguy cơ như bạn kể.Chứ đừng nói kiểu là không biết có lấy tay dụi mắt không.

ngaymaituoisang177
25-08-2016, 17:39
Chào anh chị trường hợp của em là : em bị xước tay ntn. em có cho tay vào âm đạo gmd khoảng 6s rồi rút ra, như vậy em có nguy cơ với HIV không ạ!
http://www.upsieutoc.com/images/2016/08/25/IMG_20160825_1727381.jpg

ngaymaituoisang177
25-08-2016, 17:43
chỉ cho tay ngập 1 đốt ngón kia thôi ạ

Charles
25-08-2016, 20:15
Chào anh chị trường hợp của em là : em bị xước tay ntn. em có cho tay vào âm đạo gmd khoảng 6s rồi rút ra, như vậy em có nguy cơ với HIV không ạ!

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

ngaymaituoisang177
25-08-2016, 20:18
anh nhìn ảnh vết sước kia có sao ko ạ

Charles
25-08-2016, 20:51
anh nhìn ảnh vết sước kia có sao ko ạ

Không sao bạn.

ngaymaituoisang177
25-08-2016, 22:37
vâng em cảm ơn anh ạ

Tuanmecsedec
26-08-2016, 07:09

Không sao,không có nguy cơ.

ngaymaituoisang177
26-08-2016, 19:11
em sợ đến ngày đi xn quá các anh à

songchungvoi_HIV
26-08-2016, 19:13
Sợ thì miễn đi

ngaymaituoisang177
26-08-2016, 19:18
tài vì em vừa đi xn lên xn xuống song. mà giờ có độc hôn với sờ âm đạo 1 tí mà làm em sợ kinh khủng :( e dại quá , chắc từ nay em ko giám đi đâu nữa

songchungvoi_HIV
26-08-2016, 19:22
tài vì em vừa đi xn lên xn xuống song. mà giờ có độc hôn với sờ âm đạo 1 tí mà làm em sợ kinh khủng :( e dại quá , chắc từ nay em ko giám đi đâu nữa
Khi nào bạn lè lưỡi ra vét mán thì lên đây hỏi

Tuanmecsedec
26-08-2016, 19:44

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Bạn muốn đi xét nghiệm thì tùy bạn,vì máu và tiền của bạn.

ngaymaituoisang177
27-08-2016, 16:37
em biết là th của em chỉ là đá 2 đầu lưỡi với nhau chứ ko mút hay hít gì . chắc còn ko cả dính nước bọt ý . thế mà em ko thoát được cái ám ảnh này . chán thật các anh ạ nó ám ảnh em ghê quá

Nguyen Ha
27-08-2016, 16:41
em biết là th của em chỉ là đá 2 đầu lưỡi với nhau chứ ko mút hay hít gì . chắc còn ko cả dính nước bọt ý . thế mà em ko thoát được cái ám ảnh này . chán thật các anh ạ nó ám ảnh em ghê quá

Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi.

songchungvoi_HIV
27-08-2016, 16:42
Chỉ là khều kiểu gãy ngứa mà làm như ai đó cắn đứt cái lưỡi vậy, đúng là Hâm

Charles
27-08-2016, 17:21

Theo dự đoán của Trung tâm khí tượng thủy văn thì ca này phải mất rất nhiều tiền XN, và có nguy cơ phải nhập viện tâm thần.

ngaymaituoisang177
27-08-2016, 18:23
Mới có 3 lần thôi anh . chuẩn bị lần thứ tư

Nguyen Ha
27-08-2016, 19:20
Mới có 3 lần thôi anh . chuẩn bị lần thứ tư

Trường hợp của bạn đã được tư vấn rồ, còn xét nghiệm nữa là quyền của bạn.

ngaymaituoisang177
28-08-2016, 09:53
cái th hôn nhẹ như em này cho dù cô ấy có h . e cũng ko sao phải ko ạ

Charles
28-08-2016, 09:56
cái th hôn nhẹ như em này cho dù cô ấy có h . e cũng ko sao phải ko ạ

Hoàn toàn không sao bạn.

ngaymaituoisang177
29-08-2016, 16:00
buồn lắm mấy anh ạ . may mắn lắm mới thoát đc cái cảnh ám ảnh suốt 3 tháng . mà giờ th rất đơn giản mà kiểu gì nó ám ảnh em thành phức tạp quá . lại phải chờ ít tháng nữa . đúng là em ngu quá mà

songchungvoi_HIV
29-08-2016, 16:02
buồn lắm mấy anh ạ . may mắn lắm mới thoát đc cái cảnh ám ảnh suốt 3 tháng . mà giờ th rất đơn giản mà kiểu gì nó ám ảnh em thành phức tạp quá . lại phải chờ ít tháng nữa . đúng là em ngu quá mà
Cháu lạy bác:

ngaymaituoisang177
29-08-2016, 16:04
em ko giám ạ :(

ngaymaituoisang177
29-08-2016, 16:08
mà dịch âm đạo ra ngoài cái là khô ngay và ko thể lây đc nữa đúng ko ạ

Tuanmecsedec
29-08-2016, 16:09

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ để lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chị tư vấn trực tiếp điện thoại.

songchungvoi_HIV
29-08-2016, 16:09
mà dịch âm đạo ra ngoài cái là khô ngay và ko thể lây đc nữa đúng ko ạ
Khi nào bạn dùng DV bạn thọc vào đó ko BCS thì lên đây hỏi