PDA

View Full Version : Nước rửa xe dính máu bắn vào mắt

chisusu93
21-08-2016, 18:50
E chào anh chị , anh chị cho em hỏi chút ạ. E thấy xe máy e có máu liền lấy xe ra rửa. Trong lúc phun xe e bị nước bắn cả vào mắt và vào mặt . E lo bị nước rửa chỗ máu bắn vào mắt có dính hiv. Liệu e có bị sao kkhông ạ ? E cảm ơn

Charles
21-08-2016, 19:04
E chào anh chị , anh chị cho em hỏi chút ạ. E thấy xe máy e có máu liền lấy xe ra rửa. Trong lúc phun xe e bị nước bắn cả vào mắt và vào mặt . E lo bị nước rửa chỗ máu bắn vào mắt có dính hiv. Liệu e có bị sao kkhông ạ ? E cảm ơn

Không có nguy cơ như vậy bạn.

chisusu93
21-08-2016, 19:28
Không có nguy cơ như vậy bạn.

Xe dính máu ạ. Nước phun vào xe có dính máu bắn vào mắt ạ . Tại vì e đọc thông tin máu trong nước vẫn có khả năng lây nhhiễm hiv ạ

Tuanmecsedec
21-08-2016, 19:48

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
21-08-2016, 19:48
Xe dính máu ạ. Nước phun vào xe có dính máu bắn vào mắt ạ . Tại vì e đọc thông tin máu trong nước vẫn có khả năng lây nhhiễm hiv ạ

Bạn không tin có quyền không post bài hỏi. OK!

chisusu93
21-08-2016, 21:50
Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Vâng . Anh làm ơn có thể giải thích giúp e được không ạ ?

Tuanmecsedec
21-08-2016, 21:52
Vâng . Anh làm ơn có thể giải thích giúp e được không ạ ?

Máu có dính trên xe thì HIV toi mạng rồi bạn,không thể lây nhiễm những gì bạn kể.