PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

1phuthamchoi
22-08-2016, 07:59
Chào mn !
e có chuyện băn khoăn quá. Cách đây 1 tuần e có đi uống vs bbe nhưng k say. Và sau đó có đi qh vs GMD. Lúc quan hệ e dùng bao bt va k có rách. Tuy nhiên sau đó. E k lên đỉnh đc lên e dùng TAY MÌNh tháo bcs ra. Sau đó 1 2p e quên k vệ sinh tay. Mà dùg tay đó để tự sướng. Liệu e có bị lây nhiễm không?

Tuanmecsedec
22-08-2016, 08:05
Chào mn !
e có chuyện băn khoăn quá. Cách đây 1 tuần e có đi uống vs bbe nhưng k say. Và sau đó có đi qh vs GMD. Lúc quan hệ e dùng bao bt va k có rách. Tuy nhiên sau đó. E k lên đỉnh đc lên e dùng TAY MÌNh tháo bcs ra. Sau đó 1 2p e quên k vệ sinh tay. Mà dùg tay đó để tự sướng. Liệu e có bị lây nhiễm không?

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

1phuthamchoi
22-08-2016, 08:09
E cám ơn a đã tư vấn. Thực sự sau khi qh e lo lắng. Hiện nay thì e chưa có biểu hiện gì. Ngày nào cũng sngi sợ hãi.

Charles
22-08-2016, 08:10
Chào mn !

Bạn yên tâm, những gì bạn kể không có nguy cơ.

1phuthamchoi
22-08-2016, 08:21
Nhờ a e cũng ytam đc phần nào! Cám ơn a nhiều. Hi vọng mọi chuyện sẽ ổn.

Không Ngừng Bước
22-08-2016, 12:04
Nhờ a e cũng ytam đc phần nào! Cám ơn a nhiều. Hi vọng mọi chuyện sẽ ổn.

Khẳng định bạn an toàn 100% với HIV trong trường hợp này. Bạn lo lắng quá sẽ ảnh hưởng xấu tới sức khoẻ đó bạn.

1phuthamchoi
23-08-2016, 09:21
Cám ơn b rất nhiều nhé!