PDA

View Full Version : Dịch hưng phấn ấn vào hậu môn có sao không

John Dũng
22-08-2016, 10:28
Nguy cơ của em là hôn nhau ( răng em có một lỗ bị sâu ) rồi bạn tình cầm vào dương vật của người ta, sau đó ấn vào hậu môn em trong 2 phút ( ngón tay người ta có dính dịch hưng phấn ), em đọc trên diễn đàn thì thấy nguy cơ này rất thấp tức là vẫn có phải không

Tuanmecsedec
22-08-2016, 10:34
Nguy cơ của em là hôn nhau ( răng em có một lỗ bị sâu ) rồi bạn tình cầm vào dương vật của người ta, sau đó ấn vào hậu môn em trong 2 phút ( ngón tay người ta có dính dịch hưng phấn ), em đọc trên diễn đàn thì thấy nguy cơ này rất thấp tức là vẫn có phải không
Hôn không có nguy cơ,vấn đề quan trọng bạn cần nói rõ đưa dương vật vào hậu môn 2 phút là như thế nào?.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

John Dũng
22-08-2016, 10:43
Người ta dùng ngón tay ấn vào hậu môn em 2 phút, ngón tay người ta có dính dịch hưng phấn

Tuanmecsedec
22-08-2016, 10:56
Người ta dùng ngón tay ấn vào hậu môn em 2 phút, ngón tay người ta có dính dịch hưng phấn

Không sao bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

John Dũng
22-08-2016, 10:58
Em đọc một số bài trên diễn đàn thấy có nguy cơ này rất thấp, rất thấp là có phải không anh

Tuanmecsedec
22-08-2016, 10:59
Em đọc một số bài trên diễn đàn thấy có nguy cơ này rất thấp, rất thấp là có phải không anh

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

John Dũng
22-08-2016, 11:08
Em lo lắng lắm, có trường hợp nào nhiễm hiv như của em không

Tuanmecsedec
22-08-2016, 11:14
Em lo lắng lắm, có trường hợp nào nhiễm hiv như của em không

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.

John Dũng
22-08-2016, 11:47
Hậu môn em có vết xước dịch hưng phấn có đi vào đường đó không anh

Không Ngừng Bước
22-08-2016, 11:54

Khi nào ngta đưa trực tiếp dv vào HM bạn qh thì mới có nguy cơ. HIV k lây gián tiếp như vậy đâu bạn. Yên tâm bạn k có nguy cơ.

Tuanmecsedec
22-08-2016, 14:02

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn 100% không có nguy cơ.

John Dũng
22-08-2016, 15:32
Em lo nên đã dùng pep được 3 ngày rồi nhưng người chóng mặt và mệt mỏi. Em sợ có lỗi với gia đình

Charles
22-08-2016, 16:44

Em lo nên đã dùng pep được 3 ngày rồi nhưng người chóng mặt và mệt mỏi. Em sợ có lỗi với gia đình

Bạn uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này là không cần thiết, vì những gì bạn kể không có nguy cơ. Uống PEP rất hại gan, chỉ trong trường hợp thực sự có nguy cơ mới buộc phải uống PEP thôi, bạn nên dừng lại ngay.

John Dũng
22-08-2016, 22:38
Em đọc 1 topic trên diễn đàn thì có ghi là dịch hưng phấn có nguy cơ thấp. Không biết có trường hợp nào nhiễm mà tay dính dịch hưng phấn rồi ấn vào hậu môn người khác không

Charles
22-08-2016, 22:42
Em đọc 1 topic trên diễn đàn thì có ghi là dịch hưng phấn có nguy cơ thấp. Không biết có trường hợp nào nhiễm mà tay dính dịch hưng phấn rồi ấn vào hậu môn người khác không

Khi bạn tình đưa trực tiếp DV vào HM bạn mới lo.

John Dũng
22-08-2016, 23:15
Lúc đó hậu môn em có bị trầy xước thì có nguy cơ không. Em đang lo, nếu không em sẽ bỏ pep. Anh chị có kinh nghiệm thì tư vấn dùm em

Charles
23-08-2016, 06:54
Lúc đó hậu môn em có bị trầy xước thì có nguy cơ không. Em đang lo, nếu không em sẽ bỏ pep. Anh chị có kinh nghiệm thì tư vấn dùm em

Dịch hưng phấn nếu có dính trên tay virus cũng bị bất hoạt ngay, nên dù tay đó có móc toét hậu môn bạn cũng không có nguy cơ.

John Dũng
23-08-2016, 08:27
Dạ. Lúc đó anh ta cầm dương vật của anh ta, trên tay có dính dịch hưng phấn rồi đưa liền vào hậu môn em. Em cảm nhận được vết xước trong hậu môn mình

Charles
23-08-2016, 08:31
Dạ. Lúc đó anh ta cầm dương vật của anh ta, trên tay có dính dịch hưng phấn rồi đưa liền vào hậu môn em. Em cảm nhận được vết xước trong hậu môn mình

Truong Xuan khẳng định lần nữa bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
23-08-2016, 09:28

Bạn nên ngưng thuốc phơi nhiễm đi.Vì khogn6 có nguy cơ,không cần thiết uống.

John Dũng
23-08-2016, 10:17
Được 2 anh tư vấn như vậy thì em sẽ ngưng pep và chờ sau nguy cơ 28 ngày để xét nghiệm combo

Tuanmecsedec
23-08-2016, 10:25
Được 2 anh tư vấn như vậy thì em sẽ ngưng pep và chờ sau nguy cơ 28 ngày để xét nghiệm combo

Ban quản trị đã khuyên bạn ngưng thuốc tức là không có nguy cơ rồi.Vì vậy cần gì xét nghiệm nữa bạn,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,chỉ giải tỏa tâm lý thôi.