PDA

View Full Version : quan hệ với gmd sợ rách bcs

tutu95
22-08-2016, 17:21
Chào các anh chị trong diễn đàn, mong ac tư vấn cho e với :'((
Cách đây 1 tuần do say rượu nên e đi quan hệ với gmd Đồ Sơn.
Khi vài gmd liếm ngực thôi, vì e bảo k cần ngậm DV.
Được chút thì gmd đeo bao, bôi gel bôi trơn và ngồi lên người em.
Sau đó gmd mệt và e chơi kiểu doggy. Do say rượu nên e lâu ra.
Chơi doggy một lúc thì gmd kêu rát nên quay lại và bôi gel. Đến đoạn này thì e chắc chắn bao chưa rách.
Bôi xong thì e quan hệ doggy tiếp. Một lúc gmd kêu hết giờ , ra sợ chủ mắng. Nên e bảo gmd nằm ngửa để quan hệ truyền thống. Đến đây thì e chỉ mang máng mọi thứ thôi , e nghĩ là chưa vì tay e cho DV vào, nên khả năng nếu rách thì e sẽ biết phải k ạ, vì hqua e mới đọc trên diễn đàn nói rách thì tụt hẳn đầu DV ra nên e nghĩ tay e cho vào thì nếu rách e biết.
Sau đoa quan hệ kiêỉ truyền thống nhưng ngắn thôi vì gmd giục nhiều, e vừa rút ra thì gmd bảo thôi, hết giờ rồi và quay vào vệ sinh. Đến đây thì e đơ luôn, k biết bao có rách k, rồi e rút bao ra mà quay tay. Nhưng e k nhớ rút bao kiểu gì và có rách không. Xong xuôi, thay quần ái xong e mới nhớ ra để kiểm tra bao, nhưng e ngu dốt chưa tìm hiểu từ trước, e chỉ cầm 2 đầu bao kéo kéo xoay xoay kiểm tra thôi.
Về nhà e lo, e mua 1 bao khác làm thử thì thấy nếu kiểm tra như thế thì các vết rách khó nhìn lắm ạ. Nên e cang lo hơn
Đó ạ, chuyện e là thế, e mông lung quá, mong a chi tư vấn liệu khả năng rách bao em có cao không ạ.

Charles
22-08-2016, 17:30
Chào các anh chị trong diễn đàn, mong ac tư vấn cho e với :'((
Cách đây 1 tuần do say rượu nên e đi quan hệ với gmd Đồ Sơn.
Khi vài gmd liếm ngực thôi, vì e bảo k cần ngậm DV.
Được chút thì gmd đeo bao, bôi gel bôi trơn và ngồi lên người em.
Sau đó gmd mệt và e chơi kiểu doggy. Do say rượu nên e lâu ra.
Chơi doggy một lúc thì gmd kêu rát nên quay lại và bôi gel. Đến đoạn này thì e chắc chắn bao chưa rách.
Bôi xong thì e quan hệ doggy tiếp. Một lúc gmd kêu hết giờ , ra sợ chủ mắng. Nên e bảo gmd nằm ngửa để quan hệ truyền thống. Đến đây thì e chỉ mang máng mọi thứ thôi , e nghĩ là chưa vì tay e cho DV vào, nên khả năng nếu rách thì e sẽ biết phải k ạ, vì hqua e mới đọc trên diễn đàn nói rách thì tụt hẳn đầu DV ra nên e nghĩ tay e cho vào thì nếu rách e biết.
Sau đoa quan hệ kiêỉ truyền thống nhưng ngắn thôi vì gmd giục nhiều, e vừa rút ra thì gmd bảo thôi, hết giờ rồi và quay vào vệ sinh. Đến đây thì e đơ luôn, k biết bao có rách k, rồi e rút bao ra mà quay tay. Nhưng e k nhớ rút bao kiểu gì và có rách không. Xong xuôi, thay quần ái xong e mới nhớ ra để kiểm tra bao, nhưng e ngu dốt chưa tìm hiểu từ trước, e chỉ cầm 2 đầu bao kéo kéo xoay xoay kiểm tra thôi.
Về nhà e lo, e mua 1 bao khác làm thử thì thấy nếu kiểm tra như thế thì các vết rách khó nhìn lắm ạ. Nên e cang lo hơn
Đó ạ, chuyện e là thế, e mông lung quá, mong a chi tư vấn liệu khả năng rách bao em có cao không ạ.

Bạn lo lắng thôi, nếu BCS bị rách lúc tháo bao ra bạn sẽ thấy ngay rồi. Trường hợp bạn không có nguy cơ.

tutu95
22-08-2016, 17:34
hình như mình không nhìn lúc tháo bạn ạ, mình sợ rách mà không biết.

Charles
22-08-2016, 17:37
hình như mình không nhìn lúc tháo bạn ạ, mình sợ rách mà không biết.

Lúc bạn cầm 2 đầu bao kéo kéo xoay xoay để kiểm tra đã chứng tỏ bao không bị rách rồi.

tutu95
22-08-2016, 19:06
Anh giải thích rõ hơn cho em một chút nữa được không anh, em sợ lúc đó em say em không nhìn rõ,

Charles
22-08-2016, 19:35
Anh giải thích rõ hơn cho em một chút nữa được không anh, em sợ lúc đó em say em không nhìn rõ,

Say mà còn quan hệ tình dục được thì bạn vẫn nhận thức được, nếu BCS bị rách lúc bạn tháo bao đảm bảo tỉnh như sáo.

tutu95
22-08-2016, 19:46
E cũng mong là như vậy ạ, cảm ơn a nhiều

tutu95
22-08-2016, 20:22
Lúc rút ra lúc quan hệ truyền thống, cô gái không cho quan hệ tiếp nữa , lúc đó e hơi Bực bội nên e rút bao như nào e không nhớ, nên là cũng k để ý lúc tháo bao có rách không. Sau đó e quay tay cho xuất ra a ạ

tutu95
22-08-2016, 20:28
Điều em băn khoăn nhất là, nếu bao rách thì em kéo nhẹ hai đầu bao và dùng ngón tay xoay nhẹ bao như vậy có phát hiện ra không ạ, từ trước nay e chưa quan hệ rách bao bao giờ, nên cũng không biết, lần này lại là quan hệ với gmd mà lên diễn đàn thấy nhiều bạn rách bao nên e thực sự lo lắng

Charles
22-08-2016, 20:30
Lúc rút ra lúc quan hệ truyền thống, cô gái không cho quan hệ tiếp nữa , lúc đó e hơi Bực bội nên e rút bao như nào e không nhớ, nên là cũng k để ý lúc tháo bao có rách không. Sau đó e quay tay cho xuất ra a ạ

Điều em băn khoăn nhất là, nếu bao rách thì em kéo nhẹ hai đầu bao và dùng ngón tay xoay nhẹ bao như vậy có phát hiện ra không ạ, từ trước nay e chưa quan hệ rách bao bao giờ, nên cũng không biết, lần này lại là quan hệ với gmd mà lên diễn đàn thấy nhiều bạn rách bao nên e thực sự lo lắng

Nếu bạn cảm thấy không yên tâm với những gì đã tư vấn thì XN vậy nhé.

tutu95
22-08-2016, 20:47
Nhưng e mới được 8 ngày anh ạ, đợi đến ngày xét nghiệm còn dài quá.

Charles
22-08-2016, 21:04
Nhưng e mới được 8 ngày anh ạ, đợi đến ngày xét nghiệm còn dài quá.

Vậy thì hãy yên tâm với những gì đã tư vấn đi.

Tuanmecsedec
23-08-2016, 09:13

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tutu95
24-08-2016, 06:38
A ơi, đổi tên taì khoản của em thành tutu95 được không anh,

Tuanmecsedec
24-08-2016, 07:15
A ơi, đổi tên taì khoản của em thành tutu95 được không anh,

Tuanmecsedec đã đổi tên nick theo yêu cầu.

tutu95
06-12-2016, 15:33
Em âm tính rồi a ạ, giải tỏa tâm lý mấy tháng nay

Tuanmecsedec
06-12-2016, 18:53
Em âm tính rồi a ạ, giải tỏa tâm lý mấy tháng nay ������

Như vậy,những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.