PDA

View Full Version : Quan hệ với bạn trai mới quen không bcs chỉ nhịp vài cái

bonghongtrang
23-08-2016, 08:19
Chào các anh chị mong các anh chị giúp đở em chuyện là thế này tối hôm qua em có quan hệ với 1 bạn trai mới quen khi tụi em quan hệ không có bcs bạn ấy chỉ đưa sâu vào âm đạo của em khoảng 3 hay 4 lần và chỉ tầm Vài giây rồi rút ra em sợ sẽ dính dịch tiết hương phấn của bạn ấy (chuyện này do em có tìm hiểu thêm ) sẽ làm lây nhiễm Hiv mong các anh chị giúp em

Charles
23-08-2016, 08:25
Chào các anh chị mong các anh chị giúp đở em chuyện là thế này tối hôm qua em có quan hệ với 1 bạn trai mới quen khi tụi em quan hệ không có bcs bạn ấy chỉ đưa sâu vào âm đạo của em khoảng 3 hay 4 lần và chỉ tầm Vài giây rồi rút ra em sợ sẽ dính dịch tiết hương phấn của bạn ấy (chuyện này do em có tìm hiểu thêm ) sẽ làm lây nhiễm Hiv mong các anh chị giúp em

Thời gian tiếp xúc chỉ vài giây như vậy bạn yên tâm không sao.

bonghongtrang
23-08-2016, 08:34
em chỉ sợ khi bạn trai nhét dương vật vào âm đạo em rồi nhịp vài cái thì em sẽ dính 1 số dịch tiết đó làm lây nhiễm ạ em lo quá mấy anh chị

Tuanmecsedec
23-08-2016, 09:30

em chỉ sợ khi bạn trai nhét dương vật vào âm đạo em rồi nhịp vài cái thì em sẽ dính 1 số dịch tiết đó làm lây nhiễm ạ em lo quá mấy anh chị

Bạn yên tâm,nếu đúng những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.