PDA

View Full Version : Mở khóa cửa rồi cào chảy máu có lây nhiễm hiv

liuyifei
23-08-2016, 16:24
Cách đây khoảng 1 năm, vào buổi sáng em đi xét nghiệm ở trung tâm phòng chống hiv, khi đó em có cầm bút chị tư vấn đưa để viết bản tự khai. Về nhà em mở khóa cửa rồi mới đi rưả tay bằng nước và lifebouy. Buổi chiều vợ em mở khóa, do ngửa dưới chân nên cào chảy máu. Liệu hiv có lây nhiễm khi em cầm bút sang cho vợ em không. Lúc đó vợ em sắp sinh, giờ con em hơn 10 tháng mà trên mặt có nhiều mẩn nhỏ. Em lo lắng quá, nhờ các anh chị tư vấn ạ

Tuanmecsedec
23-08-2016, 16:24
Cách đây khoảng 1 năm, vào buổi sáng em đi xét nghiệm ở trung tâm phòng chống hiv, khi đó em có cầm bút chị tư vấn đưa để viết bản tự khai. Về nhà em mở khóa cửa rồi mới đi rưả tay bằng nước và lifebouy. Buổi chiều vợ em mở khóa, do ngửa dưới chân nên cào chảy máu. Liệu hiv có lây nhiễm khi em cầm bút sang cho vợ em không. Lúc đó vợ em sắp sinh, giờ con em hơn 10 tháng mà trên mặt có nhiều mẩn nhỏ. Em lo lắng quá, nhờ các anh chị tư vấn ạ

100% không có nguy cơ bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

liuyifei
26-08-2016, 10:56
Dạ, tại em sợ những người khác cầm bút trước em nếu tay dính dịch, sau đó vợ em lại cào chảy màu. Không biết hiv có lây như vậy không a?

Tuanmecsedec
26-08-2016, 11:03
Dạ, tại em sợ những người khác cầm bút trước em nếu tay dính dịch, sau đó vợ em lại cào chảy màu. Không biết hiv có lây như vậy không a?

100% không có nguy cơ bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.