PDA

View Full Version : Mong các anh chị giúp em xem kết quả xét nghiệm

namct27
23-08-2016, 19:44
Kết quả xét nghiệm thế này. Mọi người trả lời giúp em là thế nào nhé!! Âm tính hay dương tính? Cám ơn mọi người!

<tbody>
Yêu cầu XN

Thấp Bình thường Cao

Miễn dịch

HBsAg

Nonreactive 0.19

Anti HCV

Nonreactive 0.05

HIV

*

</tbody>
Kết quả xét nghiệm HIV không (-) hay (+) mà như thế ấy là sao ak?

Charles
23-08-2016, 19:58
Kết quả xét nghiệm thế này. Mọi người trả lời giúp em là thế nào nhé!! Âm tính hay dương tính? Cám ơn mọi người!

<tbody>
Yêu cầu XN

Thấp Bình thường Cao

Miễn dịch

HBsAg

Nonreactive 0.19

Anti HCV

Nonreactive 0.05

HIV

*

</tbody>

Kết quả xét nghiệm HIV của bạn không ghi gì nên không biết như nào, bạn nên thắc mắc trực tiếp nơi xét nghiệm.

namct27
23-08-2016, 20:01
Dạ anh. Kết quả này là text nhanh. Em nghe bạn em nói là Bác sĩ có nghi vấn. Có nhiễm nhưng kết quả chưa chính xác. Em đang lo lắng!

Charles
23-08-2016, 20:20
Dạ anh. Kết quả này là text nhanh. Em nghe bạn em nói là Bác sĩ có nghi vấn. Có nhiễm nhưng kết quả chưa chính xác. Em đang lo lắng!

Khi kết quả test nhanh có nghi vấn thì Bác sĩ có tư vấn thêm gì cho bạn không?

Tuanmecsedec
23-08-2016, 20:28

<tbody>
Yêu cầu XN
Thấp Bình thường Cao

Miễn dịch

HBsAg
Nonreactive 0.19

Anti HCV
Nonreactive 0.05

HIV
*

</tbody>

Chữ Nonreactive là kết quả âm tính đó bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

namct27
23-08-2016, 20:33
Em biết tên máy XN là Architect ci8200. Mới xét nghiệm hôm nay và có kết quả liền. Em không biết là có tư vấn gì không. Trước kia có xn ở trung tâm y tế dự phòng âm tính rồi. Kết quả là âm hay dương. Còn lần này làm xét nghiệm ở bệnh viện Hoàn Mỹ. Lại cho kết quả như thế.

Tuanmecsedec
23-08-2016, 20:35
Em biết tên máy XN là Architect ci8200. Mới xét nghiệm hôm nay và có kết quả liền. Em không biết là có tư vấn gì không. Trước kia có xn ở trung tâm y tế dự phòng âm tính rồi. Kết quả là âm hay dương. Còn lần này làm xét nghiệm ở bệnh viện Hoàn Mỹ. Lại cho kết quả như thế.

Vấn đề này bạn phải trực tiếp hỏi nơi xét nghiệm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

namct27
23-08-2016, 20:40
Em cám ơn các anh!!