PDA

View Full Version : bị gạch cào xướt da còn dính nước miếng lên da

warrick
24-08-2016, 09:51
cho em hỏi e là em làm thợ ở lò gạch . hôm qua em bị gạch nó cào xướt vai xong thằng bạn em nó bị viêm xoang nó hắt xì lên trúng vai em . em về nhà xem thì vai k chảy máu , áo k dính máu . em lấy gạch cào lia lịa lên người thì cũng k xướt nổi da làm chảy máu . cho em hỏi e nên dùng pep k

Tuanmecsedec
24-08-2016, 09:59
cho em hỏi e là em làm thợ ở lò gạch . hôm qua em bị gạch nó cào xướt vai xong thằng bạn em nó bị viêm xoang nó hắt xì lên trúng vai em . em về nhà xem thì vai k chảy máu , áo k dính máu . em lấy gạch cào lia lịa lên người thì cũng k xướt nổi da làm chảy máu . cho em hỏi e nên dùng pep k

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

warrick
24-08-2016, 10:03
vậy là em cứ thoải mái mà đi làm rồi cưới vợ sinh con bình thường hả a tuấn . em sợ quá hôm qua ba mẹ đề cập đến vợ con , em k nuốt nổi cơm . em bình thường như mọi người rồi hả a .

Tuanmecsedec
24-08-2016, 10:03
vậy là em cứ thoải mái mà đi làm rồi cưới vợ sinh con bình thường hả a tuấn . em sợ quá hôm qua ba mẹ đề cập đến vợ con , em k nuốt nổi cơm . em bình thường như mọi người rồi hả a .

Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
24-08-2016, 14:33

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.