PDA

View Full Version : Xét nghiệm sau nguuy cơ 50 ngày có dùng cần sa

duchanhct65
25-08-2016, 21:09
Các anh chi cácc bạn ơi cho em hỏi em có nguy cơ đc 50 ngày rồi thứ 3 tuần sau là đủ 8 tuần , em có dùng cần sa để giải toa tâm lí thì ko biét có ảnh hưởng tới kết quá ko ạ ,
em được tư vấn là ko có nguy cơ khi quan hệ vứi gmd nhưng em vẫn lo sợ rách bao mà mình ko biết vì em ko kiểmtra
sk hiện tại em bình thường nhưng cổ có 2 hạch to ở hàm nên nên em càng lo lắng. Em định mai đi xn ko biết có ổn ko ạ , với cho em hỏi xn combo ag/ab có kết quả dt ảo cao ko ạ

duchanhct65
25-08-2016, 21:22
Các bác ơi giúp em với

Không Ngừng Bước
25-08-2016, 23:52
Các anh chi cácc bạn ơi cho em hỏi em có nguy cơ đc 50 ngày rồi thứ 3 tuần sau là đủ 8 tuần , em có dùng cần sa để giải toa tâm lí thì ko biét có ảnh hưởng tới kết quá ko ạ ,
em được tư vấn là ko có nguy cơ khi quan hệ vứi gmd nhưng em vẫn lo sợ rách bao mà mình ko biết vì em ko kiểmtra
sk hiện tại em bình thường nhưng cổ có 2 hạch to ở hàm nên nên em càng lo lắng. Em định mai đi xn ko biết có ổn ko ạ , với cho em hỏi xn combo ag/ab có kết quả dt ảo cao ko ạ

Bạn cứ đi XN đi có nguy cơ đâu mà lo dương tính. Cần Sa k làm ảnh hưởng tới KQ XN nhưng dừng lại ngay đừng có lạm dụng nó.
HIV không có biểu hiện nào cụ thể thế nên bạn đừng gán ghép những biểu hiện trên cơ thể mình cho HIV.

Tuanmecsedec
26-08-2016, 07:38

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Bạn sử dụng cần sa không ảnh hưởng kết qảu khi ra âm tính.Như vậy,sau 50 ngày bạn xét nghiệm âm tính là một kết quả khả quan cao.Bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

duchanhct65
26-08-2016, 09:59
Em đang chờ kết quả các bác ạ. Các bác chúc em đi. à cho em hỏi nếu 50ngày mà âm tính thì tức là từ đấy trở về trước là ko sao pải không các bác

Tuanmecsedec
26-08-2016, 10:01
Em đang chờ kết quả các bác ạ. Các bác chúc em đi. à cho em hỏi nếu 50ngày mà âm tính thì tức là từ đấy trở về trước là ko sao pải không các bác
Ừ thì âm tính nhé.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

vina321
26-08-2016, 10:26
Ban quản trị xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.

duchanhct65
26-08-2016, 11:43
Em vừa nhận kết quả rồi các bác ạ , ấm tinh 0.224 như thé đã khả quan chưa các bác
đến hôm nay là 52 ngày ạ
còn nỮA KẾT QUẢ NÀY LÀ OK CHO NGUY CƠ TỪ 2 NĂM TRƯỚC RỒI ĐÚNG KO Ạ
EM VUI LĂM H CHỜ LÀM CON 12 TUẦN NỮA LÀ OK CÁC BÁC NHỈ
HEHEE

datdathcmutrans
26-08-2016, 11:55
Chúc mừng bác :monkeys16:

Lining
26-08-2016, 12:20
Chúc mừng bạn!

Không Ngừng Bước
26-08-2016, 13:10
Em vừa nhận kết quả rồi các bác ạ , ấm tinh 0.224 như thé đã khả quan chưa các bác
đến hôm nay là 52 ngày ạ
HEHEE
Bạn đã biết 12 tuần là KQ chính xác rồi mà còn hỏi về nguy cơ 2 năm trước làm gì nhỉ.

duchanhct65
26-08-2016, 13:21
ừ nhi tại e lo co vợ em ấy ma :)) kết qả này ok đến 99% chưa các bác nhỉ

Charles
26-08-2016, 14:28

Nếu đã được tư vấn không có nguy cơ thì kết quả XN chắc chắn là âm tính.

Tuanmecsedec
26-08-2016, 14:35
Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Bạn sử dụng cần sa không ảnh hưởng kết qảu khi ra âm tính.Như vậy,sau 50 ngày bạn xét nghiệm âm tính là một kết quả khả quan cao.Bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

đến hôm nay là 52 ngày ạ
HEHEE

Bạn yên tâm,đây là một kết quả tín hiệu khả quan rất cao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songchungvoi_HIV
26-08-2016, 16:10
Một người mặc áo lành lặn với một người mặc áo rách tả tơi khác nhau hoàn toàn, vì vậy áo mình mặc rách hay ko chẳng lẻ mình ko xác định được thỉ quả là vô lý, cho dù bạn ko mặc áo thì KQ Âm Tính sau 50 ngày = 6 tuần là 1 KQ an toàn chứng tỏ áo bạn ko hề rách