PDA

View Full Version : Quan hệ đồng tính dùng BCS và nước bọt

tanang
25-08-2016, 23:32
Hôm nay mình nhận được kết quả, đã dính H. Nhưng điều mình lo lắng là một người bạn có quan hệ từ mấy hôm trước, có sử dụng BCS nhưng mình dùng nước bọt của mình cho vào hậu môn bạn ấy.
Thực sự rất lo cho bạn ấy và muốn hỏi, mình mua thuốc chống phơi nhiễm cấp tốc cho bạn ấy uống thì mua ở đâu? Mình ở Hà Nội ạ

Vuive11111
26-08-2016, 07:07
Nước bọt k có hiv

Tuanmecsedec
26-08-2016, 07:27
Hôm nay mình nhận được kết quả, đã dính H. Nhưng điều mình lo lắng là một người bạn có quan hệ từ mấy hôm trước, có sử dụng BCS nhưng mình dùng nước bọt của mình cho vào hậu môn bạn ấy.
Thực sự rất lo cho bạn ấy và muốn hỏi, mình mua thuốc chống phơi nhiễm cấp tốc cho bạn ấy uống thì mua ở đâu? Mình ở Hà Nội ạ

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Như vậy,những gì bạn kể cho dù bạn có nhổ nước bọt đầy trong hậu môn của bạn ấy thì cũng không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trungbuild
26-08-2016, 07:55
Bạn không cần mua thuốc phơi nhiễm cho bạn của mình. hoàn toàn k có nguy cơ với hiv.

tanang
26-08-2016, 08:23
Cám ơn các bạn rất nhiều. Cả đêm qua mình lo lắng quá ko ngủ được.