PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD có sử dụng BCS nhưng bị tuột khi rút ra

Lamlaicuocdoi1995
26-08-2016, 07:00
Mong anh chị và QTV diễn đàn tư vấn cho em về hành vi quan hệ với GMD
Em có qh với GMD dùng bcs của GMD tự mang cho em khi quan hệ được gần 2 phút thì em rút ra và thấy bcs bị tuột và âm đạo của GMD ngậm 1 nửa cái BCS đấy và lúc rút ra thì dương vật em cũng xuống luôn GMD dùng giấy ướt lau cho em và em không vệ sinh lại
Sau hành vi đó thì em có các triệu chứng của HIV
Mong QTV và anh chị có kinh nghiệm tư vấn cho em hành vi này có nguy cơ không. Mấy hôm toàn suy nghĩ đến HIV em toàn suy nghĩ và không thể ngủ được cơ thể suy yếu nhanh quá. Mong được giải tỏa lỗi lo này. Em xin chân thành cám ơn các anh chị!

Tuanmecsedec
26-08-2016, 07:24
Mong anh chị và QTV diễn đàn tư vấn cho em về hành vi quan hệ với GMD
Em có qh với GMD dùng bcs của GMD tự mang cho em khi quan hệ được gần 2 phút thì em rút ra và thấy bcs bị tuột và âm đạo của GMD ngậm 1 nửa cái BCS đấy và lúc rút ra thì dương vật em cũng xuống luôn GMD dùng giấy ướt lau cho em và em không vệ sinh lại
Sau hành vi đó thì em có các triệu chứng của HIV
Mong QTV và anh chị có kinh nghiệm tư vấn cho em hành vi này có nguy cơ không. Mấy hôm toàn suy nghĩ đến HIV em toàn suy nghĩ và không thể ngủ được cơ thể suy yếu nhanh quá. Mong được giải tỏa lỗi lo này. Em xin chân thành cám ơn các anh chị!
Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su (http://www.diendanhiv.vn/threads/45760-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su)