PDA

View Full Version : hắt xì trúng vết thương + mắt

volybear
28-08-2016, 10:13
cho em hỏi em bị té xe mà thằng bạn em băng dùm trong lúc băng nó bị viêm xoang hắt xì nước bọt zô vết thương và mắt của em , nhẹ xìu thôi ạ nhưng là sương bay thôi , 1 tí tẹo . cho em hỏi em có sao không ạ . thằng bạn em nó hay đi chơi gái mại dâm đó ạ

Charles
28-08-2016, 10:34
cho em hỏi em bị té xe mà thằng bạn em băng dùm trong lúc băng nó bị viêm xoang hắt xì nước bọt zô vết thương và mắt của em , nhẹ xìu thôi ạ nhưng là sương bay thôi , 1 tí tẹo . cho em hỏi em có sao không ạ . thằng bạn em nó hay đi chơi gái mại dâm đó ạ

Nước bọt không làm lây nhiễm HIV bạn.

songchungvoi_HIV
28-08-2016, 10:51
Người đó có dùng lưỡi liếm vết thương cho bạn hay đè bạn ra liếm vào con ngươi cũng ko chết

Tuanmecsedec
29-08-2016, 08:24

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ như vậy.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.