PDA

View Full Version : Các thuốc nào làm ảnh hưởng kết quả xn

Lancuoicungthoi
28-08-2016, 11:39
Em đang dùng Medrol 16mg và Imurel50mg mỗi ngày liên tục 2 năm cho e hỏi có ảnh hưởng đến kqxn k ah
và các thuốc nào các trường hợp nào thì ảnh hưởng

songchungvoi_HIV
28-08-2016, 11:44
Em đang dùng Medrol 16mg và Imurel50mg mỗi ngày liên tục 2 năm cho e hỏi có ảnh hưởng đến kqxn k ah
Thuốc chuột, thuốc diệt côn trùng, thuốc ngủ theo toa của BS

Lancuoicungthoi
28-08-2016, 11:57
Lần trước có mod chia sẽ các trường hợp xạ trị hay thuốc trị ung thư làm ảnh hưởng kqxn

songchungvoi_HIV
28-08-2016, 11:59
Lần trước có mod chia sẽ các trường hợp xạ trị hay thuốc trị ung thư làm ảnh hưởng kqxn
Bạn có xạ ko?? Bạn có ung thư ko??, nếu ko thì ngủ đi, còn cảm thấy ko tin vào mình thì bay qua Mỹ XN lại

Lancuoicungthoi
28-08-2016, 12:43
Bạn có xạ ko?? Bạn có ung thư ko??, nếu ko thì ngủ đi, còn cảm thấy ko tin vào mình thì bay qua Mỹ XN lại

Mình đang hỏi nghiêm túc chứ k có giỡn chơi Cũng hỏi mod và ace ở đây chứ ko phải hỏi riêng gì a A khỏi cần tl cái giọng đó

Lancuoicungthoi
28-08-2016, 12:44
Còn cảm thấy ko thích tl thì xin để ng khác trả lời Cảm ơn

songchungvoi_HIV
28-08-2016, 12:49
Mình đang hỏi nghiêm túc chứ k có giỡn chơi Cũng hỏi mod và ace ở đây chứ ko phải hỏi riêng gì a A khỏi cần tl cái giọng đó
Bạn nghĩ tui giỡn à?? Đây ko rãnh mà đùa

Tuanmecsedec
29-08-2016, 08:13

Còn cảm thấy ko thích tl thì xin để ng khác trả lời Cảm ơn

Những thuốc bạn nói không ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm HIV khi ra âm tính.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lancuoicungthoi
07-09-2016, 09:22
Những thuốc bạn nói không ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm HIV khi ra âm tính.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

dạ e cảm ơn