PDA

View Full Version : Nếu bị kim tiêm đâm dưới lòng bàn chân chảy máu thì bao lâu nó biến mất hoàn toàn ạ?

tiemni81
29-08-2016, 09:35
Mấy bữa em có đi chân không dưới bãi cỏ, lúc đó chân cũng có đau nhưng em không để ý lắm, 4 ngày sau em coi dưới lòng bàn chân thì thấy có chỗ bị mất 1 miếng da nhỏ khoảng 2mm, không biết là nếu bị kim tiêm đâm chảy máu thì bao lâu nó sẽ biến mất hoàn toàn ạ, em cảm ơn.

Tuanmecsedec
29-08-2016, 09:37
Mấy bữa em có đi chân không dưới bãi cỏ, lúc đó chân cũng có đau nhưng em không để ý lắm, 4 ngày sau em coi dưới lòng bàn chân thì thấy có chỗ bị mất 1 miếng da nhỏ khoảng 2mm, không biết là nếu bị kim tiêm đâm chảy máu thì bao lâu nó sẽ biến mất hoàn toàn ạ, em cảm ơn.

Chủ đề của bạn chỉ là suy diễn,không rõ ràng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songchungvoi_HIV
29-08-2016, 12:10
Chuyện của 4 ngày sau mới kể ko có chứng cứ sát thực ko thể thưa kiện hung thủ ra tòa án diendanhiv.vn