PDA

View Full Version : Sờ âm đạo, massage bằng tay có bị HIV và các bệnh tình dục như lậu, sùi mào gà

captain
29-08-2016, 16:10
Cho em hỏi, em có đi massage, có kích dục bằng tay, em thấy quy đầu bị rát và nổi hột nhỏ như thế có bị bệnh sùi mào gà không? Với trong quá trình massage em có sờ âm đạo (không biết cô gái đó có ngay thời kỳ kinh nguyệt không vì em cảm nhận cô ấy có lót BVS) và tay em thường hay bị bong chóc da rướm máu, thế có bị lây nhiễm HIV không ?

Charles
29-08-2016, 16:12
Cho em hỏi, em có đi massage, có kích dục bằng tay, em thấy quy đầu bị rát và nổi hột nhỏ như thế có bị bệnh sùi mào gà không? Với trong quá trình massage em có sờ âm đạo (không biết cô gái đó có ngay thời kỳ kinh nguyệt không vì em cảm nhận cô ấy có lót BVS) và tay em thường hay bị bong chóc da rướm máu, thế có bị lây nhiễm HIV không ?

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Tuanmecsedec
29-08-2016, 16:13

Mát xa kích dục bằng tay là tình dục an toàn không có nguy cơ bệnh nào hết và cả HIV.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

captain
29-08-2016, 16:15
Với trong quá trình massage em có sờ âm đạo (không biết cô gái đó có ngay thời kỳ kinh nguyệt không vì em cảm nhận cô ấy có lót BVS) và tay em thường hay bị bong chóc da rướm máu, thế có bị lây nhiễm HIV không ? Như trường hợp này thì sao các anh ? Em lo quá

Charles
29-08-2016, 16:21
Với trong quá trình massage em có sờ âm đạo (không biết cô gái đó có ngay thời kỳ kinh nguyệt không vì em cảm nhận cô ấy có lót BVS) và tay em thường hay bị bong chóc da rướm máu, thế có bị lây nhiễm HIV không ? Như trường hợp này thì sao các anh ? Em lo quá

Bong chóc da không phải vết thương hở, khi nào tay bạn đang chảy máu te tua đưa vào bên trong AD mới lo.

Tuanmecsedec
29-08-2016, 16:22
Khi nào tay bạn có vết xướt mà đang chảy máu,bạn trực tiếp đưa vào trong âm đạo mà kích thích lâu dịch âm đạo ra nhiều thì mới lo.Nhưng khi tay có vết xướt vậy thì không ai đi kích thích như vậy.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

captain
29-08-2016, 16:22
Cảm ơn anh