PDA

View Full Version : Qhtd vs bạn gái k dùng bcs

xinduocbinhyen
29-08-2016, 18:31
Em chào mn
Hôm nay e có qh với bạn gái yêu nhau đc 2 tháng , do ko kìm đc ham muốn e đã qh k dùng bcs
Lần qh thứ 1, e đưa vào và nhấp chậm khoảng 10s vì sợ xuất tinh sớm ạ,s đó k chịu nỗi e nhấp liên tục trong khoảng 7 8s nữa là e xuất tinh ra ngoài
Lấn thứ 2,khi dv e cương e cho dv vào và qh nhấp nhanh chỉ được 10s và bắn lun
Sau khi qh e có vệ sinh bằng xà phồng , bạn gái bảo k bị gì cả , các anh chị tư vấn cho em với

Charles
29-08-2016, 18:56
Em chào mn
Hôm nay e có qh với bạn gái , do ko kìm đc ham muốn e đã qh k dùng bcs
Lần qh thứ 1, e đưa vào và nhấp chừng 20s là e xuất tinh ra ngoài
Lấn thứ 2, e qh chỉ được 10s
Sau khi qh e có vệ sinh bằng xà phồng , giờ e lo lắng quá. bạn gái bảo k bị gì cả , các anh chị tư vấn cho em với

Nếu đúng bạn chỉ quan hệ 20s thì bạn không có nguy cơ.

P/s: Quan hệ với bạn gái cũng lo sợ thì lần sau trước khi quan hệ hỏi xem đã XN HIV chưa.

Tuanmecsedec
29-08-2016, 19:18
Em chào mn
Hôm nay e có qh với bạn gái yêu nhau đc 2 tháng , do ko kìm đc ham muốn e đã qh k dùng bcs
Lần qh thứ 1, e đưa vào và nhấp chậm khoảng 10s vì sợ xuất tinh sớm ạ,s đó k chịu nỗi e nhấp liên tục trong khoảng 7 8s nữa là e xuất tinh ra ngoài
Lấn thứ 2,khi dv e cương e cho dv vào và qh nhấp nhanh chỉ được 10s và bắn lun
Sau khi qh e có vệ sinh bằng xà phồng , bạn gái bảo k bị gì cả , các anh chị tư vấn cho em với
Thời gian bạn quan hệ ngắn không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.