PDA

View Full Version : Quan hệ MSM kiểm tra bao cao su bị một lỗ kim châm.

huyhoangthaodien
29-08-2016, 21:25
Em xin chào các anh chị trong diễn đàn.

Em có quan hệ tình dục đồng giới với một bạn nam quen qua mạng. Tụi em quan hệ có BCS, và bạn kia xuất tinh ở ngoài, không xuất tinh trong BCS. Nhưng sau khi QH, em có đổ nước vào bao để KT thì thấy có 1 lỗ nhỏ như đầu kim, trong khi QH thì bạn này ra nhiều dịch tiết DV, nên em sợ vết đầu kim này trên BCS gây nguy hiểm.

Xin các anh chị vui lòng tư vấn giúp em trường hợp của em có nguy cơ với H không nếu bạn tình em có H.

Em xin cám ơn các anh chị.

Tuanmecsedec
29-08-2016, 21:27
Em xin chào các anh chị trong diễn đàn.

Em có quan hệ tình dục đồng giới với một bạn nam quen qua mạng. Tụi em quan hệ có BCS, và bạn kia xuất tinh ở ngoài, không xuất tinh trong BCS. Nhưng sau khi QH, em có đổ nước vào bao để KT thì thấy có 1 lỗ nhỏ như đầu kim, trong khi QH thì bạn này ra nhiều dịch tiết DV, nên em sợ vết đầu kim này trên BCS gây nguy hiểm.

Xin các anh chị vui lòng tư vấn giúp em trường hợp của em có nguy cơ với H không nếu bạn tình em có H.

Em xin cám ơn các anh chị.

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Quan hệ tình dục đồng giới. (http://www.diendanhiv.vn/threads/46036-Quan-he-tinh-duc-dong-gioi)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.