PDA

View Full Version : quan hệ đồng giới (MSM) xin được các anh chị tư vấn

timhieuh
31-08-2016, 17:19
hôm nay em lỡ đẩy dương vật vào hậu môn của người bạn , đang là sinh viên, mà không đeo bao nhưng có xài gel, nhưng mà e chỉ đẩy vào 1 cái xong rút ra liền, không có nhịp, nghỉ khoảng 15 20 giây, sau đó em đẩy vào thêm 1 lần nữa nhịp được 2 cái nhẹ nhàng thì rút ra rồi xuất ra bên ngoài luôn, nói chung lần 2 thời gian cũng rất nhanh, chưa tới 30 giây, Không biết nguy cơ của em cao không=.= em xin cám ơn các anh chị

Charles
31-08-2016, 17:33
hôm nay em lỡ đẩy dương vật vào hậu môn của người bạn , đang là sinh viên, mà không đeo bao nhưng có xài gel, nhưng mà e chỉ đẩy vào 1 cái xong rút ra liền, không có nhịp, nghỉ khoảng 15 20 giây, sau đó em đẩy vào thêm 1 lần nữa nhịp được 2 cái nhẹ nhàng thì rút ra rồi xuất ra bên ngoài luôn, nói chung lần 2 thời gian cũng rất nhanh, chưa tới 30 giây, Không biết nguy cơ của em cao không=.= em xin cám ơn các anh chị

Bạn chỉ đẩy vào 2 cái với khoảng thời gian chưa đến 30s thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
31-08-2016, 17:34
Khi nào bạn đẩy liên tục từ ít nhất 45 giây trỡ lên mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
01-09-2016, 07:06

Trong quan hệ tình dục người nhận sẽ có nguy cơ cao hơn người cho,nhất là quan hệ đồng giới (MSM).Những gì bạn kể cho thấy bạn là người cho mà thời gian và kiểu quan hệ của bạn như vậy thì không sao.

Bạn có thể xem thêm chủ đề này mà để trang bị cho mình trong quan hệ hệ đồng giới (MSM).

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://www.diendanhiv.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

timhieuh
01-09-2016, 10:15
em xin cám ơn các anh chị. Em vừa xem xong clip nói về anh Tuấn của VTC, em thật sự ngưỡng mộ và biết ơn công việc mà anh Tuấn và các anh chị đang làm.