PDA

View Full Version : Xin tư vấn hành vi ôm ấp vuốt ve

Need
31-08-2016, 21:16
Mọi người ơi, cho em hỏi với ạ,
chuyện là em với một người nữa, MSM. Chúng em có ôm nhau, mặc đồ ngủ. Em có dùng tay chạm vào dương vật bạn ấy khá lâu ạ, hai đứa ôm nhau các kiểu cũng hơn 1 tiếng. Tay em có bị vết thương. Em có thấy bạn đó ra chất nhờn. Như vậy em có bị lây bệnh nếu bạn đó có bệnh không ạ?

Need
31-08-2016, 21:21
Dạ thêm nữa là trên mặt và người em có rât nhiều mụn ạ. Mụn bọc có mũ và có nhiều mụn bị vỡ ra ạ. Như vậy có là cửa ngõ lây không ạ?

yugioh0206
31-08-2016, 21:21
Không seo đâu bạn , k nguy cơ

Lục Giang
31-08-2016, 21:25
chuyện là em với một người nữa, MSM. Chúng em có ôm nhau, mặc đồ ngủ. Em có dùng tay chạm vào dương vật bạn ấy khá lâu ạ, hai đứa ôm nhau các kiểu cũng hơn 1 tiếng. Tay em có bị vết thương. Em có thấy bạn đó ra chất nhờn. Như vậy em có bị lây bệnh nếu bạn đó có bệnh không ạ?

Dạ thêm nữa là trên mặt và người em có rât nhiều mụn ạ. Mụn bọc có mũ và có nhiều mụn bị vỡ ra ạ. Như vậy có là cửa ngõ lây không ạ?
ko có nguy cơ như vây bạn ak,

Charles
31-08-2016, 21:43

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Need
31-08-2016, 22:20
Dạ em cám ơn ạ. Thêm một chi tiết nữa là tay em chạm vào dương vật bạn đó, rồi dương vật bạn đó ra chất nhờn dính vào tay em. Sau đó ngay lập tức, em đưa tay lên mắt dụi vì khó chịu. Như vậy chất nhờn có thể dính vào mắt em. Như vậy em có nguy cơ không ạ?

Lục Giang
31-08-2016, 22:30
Dạ em cám ơn ạ. Thêm một chi tiết nữa là tay em chạm vào dương vật bạn đó, rồi dương vật bạn đó ra chất nhờn dính vào tay em. Sau đó ngay lập tức, em đưa tay lên mắt dụi vì khó chịu. Như vậy chất nhờn có thể dính vào mắt em. Như vậy em có nguy cơ không ạ?
khi dụi mắt người ta nhắm mắt lại chứ có ai thần kinh mở trân con mắt rồi thọc tay vô hả bạn?

Need
31-08-2016, 22:36
Dạ em cám ơn anh.
dạ em xin anh trả lời câu này nữa thôi ạ, là nếu có dính vào mắt em, thì có nguy cơ không ạ? Em chạm vào dương vật bạn đó ở ngoài quần xì, mà bạn đó ra chất nhờn cái nó thấm qua quần xì bạn đó ạ. Như vậy là chất nhờn thấm qua quần rồi dính vào tay em rồi dính vào mắt em. Anh ơi, anh trả lời trực tiếp giúp em với ạ. Như vậy là nguy cơ nếu gián tiếp vậy k ạ?

Lục Giang
31-08-2016, 22:45
Dạ em cám ơn anh.
dạ em xin anh trả lời câu này nữa thôi ạ, là nếu có dính vào mắt em, thì có nguy cơ không ạ? Em chạm vào dương vật bạn đó ở ngoài quần xì, mà bạn đó ra chất nhờn cái nó thấm qua quần xì bạn đó ạ. Như vậy là chất nhờn thấm qua quần rồi dính vào tay em rồi dính vào mắt em. Anh ơi, anh trả lời trực tiếp giúp em với ạ. Như vậy là nguy cơ nếu gián tiếp vậy k ạ?

chúng tôi tư vấn trên tình huống thực tế chứ ko thei kiểu giả thuyết giá mà, nếu như.....
đọc lại những gì đc tư vấn

Need
31-08-2016, 22:48
Dạ em hiểu ạ. Nhưng mà là vì lúc em dụi mắt thì nó cũng bị dính vào mắt dù em nhắm mắt lại ạ. Nó có thể dính vào lông mi mắt, hay dính vào khoé mắt ạ, mà những chỗ đó lại ngay mắt nên em lo lúc mở mắt ra lại thì bị dính vào mắt ạ. Anh giúp em với

Charles
31-08-2016, 22:52
Dạ em hiểu ạ. Nhưng mà là vì lúc em dụi mắt thì nó cũng bị dính vào mắt dù em nhắm mắt lại ạ. Nó có thể dính vào lông mi mắt, hay dính vào khoé mắt ạ, mà những chỗ đó lại ngay mắt nên em lo lúc mở mắt ra lại thì bị dính vào mắt ạ. Anh giúp em với

Bạn móc cả hột nhãn ra cũng không có nguy cơ, nói gì chỉ dụi.

Need
31-08-2016, 22:53
Dạ em cám ơn anh ạ, như vậy là dính vào tay rồi em dụi vào mắt là không sao đúng không anh? Trong mọi tình huống em vẫn an toàn đúng không ạ?

Lục Giang
31-08-2016, 22:55

tào lao mí lao, dù có dính tý xíu ở mí mắt thì cũng ko chiu vô mắt bạn đc, bnj vi rút H ko có chân mà bò mà chạy vào trong mắt bạn nhé, mà dù gì thì cũng ko nguy cơ, H hoàn toàn ko lây nhiễm qua trung gian

Charles
31-08-2016, 23:00
Dạ em cám ơn anh ạ, như vậy là dính vào tay rồi em dụi vào mắt là không sao đúng không anh? Trong mọi tình huống em vẫn an toàn đúng không ạ?

Bạn không có nguy cơ dù bạn có dụi kiểu gì.

Need
31-08-2016, 23:10
Dạ em cám ơn các anh ạ.
Em xin phép hỏi thêm về việc mụn ạ. Trên mặt và lưng em có rất nhiều mụn, đặc biệt là ở vùng hai bên cằm, rất nhiều mụn bọc ạ, do em bị nóng trong người. Em có dùng tay dính chất nhờn đó chạm vào mụn bọc, em có cậy cậy mụn-do thói quen. Rồi có mụn bị chảy máu.
Em sợ là trong lúc tay em dính chất nhờn rồi em cậy mụn chảy máu. Như vậy có lây không ạ?

Tuanmecsedec
01-09-2016, 07:20

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Need
01-09-2016, 07:45
Dạ còn về việc này sao ạ ?
Em xin phép hỏi thêm về việc mụn ạ. Trên mặt và lưng em có rất nhiều mụn, đặc biệt là ở vùng hai bên cằm, rất nhiều mụn bọc ạ, do em bị nóng trong người. Em có dùng tay dính chất nhờn đó chạm vào mụn bọc, em có cậy cậy mụn-do thói quen. Rồi có mụn bị chảy máu.
Trong lúc tay em dính chất nhờn vừa xuất rồi em cậy mụn chảy máu. Như vậy có lây không ạ?

Tuanmecsedec
01-09-2016, 07:54
Dạ còn về việc này sao ạ ?
Trong lúc tay em dính chất nhờn rồi em cậy mụn chảy máu. Như vậy có lây không ạ?

Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ kiểu như vậy luôn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Need
01-09-2016, 08:05
Dạ em cám ơn anh.
trong lúc em dùng tay chạm vào dương vật bạn đó, trong một lúc sơ ý, em bị thương ạ, ngay đầu ngón tay bị mất một miếng da, có đỏ đỏ máu rỉ ra. Rồi em dùng tay đó chạm vào dương vật bạn đó đang ra chất nhờn. Như vậy có sao không ạ?

Tuanmecsedec
01-09-2016, 08:24
Dạ em cám ơn anh.
trong lúc em dùng tay chạm vào dương vật bạn đó, trong một lúc sơ ý, em bị thương ạ, ngay đầu ngón tay bị mất một miếng da, có đỏ đỏ máu rỉ ra. Rồi em dùng tay đó chạm vào dương vật bạn đó đang ra chất nhờn. Như vậy có sao không ạ?

Không sao đâu bạn.

Need
01-09-2016, 08:26
Dạ chất nhờn tiết ra dính vào vết thương đó thì em vẫn an toàn đúng không ạ?

Tuanmecsedec
01-09-2016, 08:43
Dạ chất nhờn tiết ra dính vào vết thương đó thì em vẫn an toàn đúng không ạ?

Tuanmecsedec khẳng định không sao.

songchungvoi_HIV
01-09-2016, 11:47
TD an toàn là TD có xâm nhập đượcx bảo vệ bằng biện pháp an toàn là BCS, ko có hành vi xâm nhập ko phải là TD

Need
01-09-2016, 13:25
Dạ vết trầy của em lúc đó đây ạ,
lúc đó có bị rỉ máu đỏ và dính nhờn tiết ra từ dương vật của bạn đó ạ, do em dùng tay thủ dâm cho bạn ạ.
http://www.upsieutoc.com/image/5H6u
http://www.upsieutoc.com/image/5H6M
http://www.upsieutoc.com/image/5H6i

songchungvoi_HIV
01-09-2016, 13:29
lúc đó có bị rỉ máu đỏ và dính nhờn tiết ra từ dương vật của bạn đó ạ, do em dùng tay thủ dâm cho bạn ạ.
Bận có úp 100 tấm hình thì BQT vẫn có 1 câu duy nhất 100% ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
01-09-2016, 15:22

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Need
01-09-2016, 16:25
Dạ còn đây là mụn ạ, em có gãi chảy máu mụn bọc, mà tay em lúc đó dính chất nhờn của bạn đó, có nguy có lây không ạ
http://www.upsieutoc.com/image/5HIB
http://www.upsieutoc.com/image/5HIKi

Tuanmecsedec
01-09-2016, 16:34
Dạ còn đây là mụn ạ, em có gãi chảy máu mụn bọc, mà tay em lúc đó dính chất nhờn của bạn đó, có nguy có lây không ạ
http://www.upsieutoc.com/image/5HIB
http://www.upsieutoc.com/image/5HIKi

Bạn đang Spam bài,Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Need
01-09-2016, 16:39
Dạ em không có ý spam đâu anh ơi, mà do là em đọc trên internet, có nhiều nguồn bảo là có lây qua vết mụn đang chảy máu và vết thương trên tay.
Cả 2 trường hợp đó em đều xuất hiện nên em lo lắng ạ.
Em đang lo nhất là 2 việc:
1. Tay em bị trầy xước chảy máu lúc đang thủ dâm cho người khác (do làm mạnh quá ạ) và sau đó là dính chất nhờn, tinh dịch của bạn đó vô vết thương trên tay em.
2. Em có dùng tay em bị dính tinh dịch đưa lên vùng mụn và gãi làm mụn chảy máu do là mụn bọc to. Như vậy là tinh dịch vừa xuất tiếp xúc với vết thương.
Hình ảnh em có gửi ở các cmt trên ạ
Các anh chị ơi, em có nguy cơ đối với 2 việc trên không ạ? Xin các anh chị giúp em với, em không có spam mà do em lo lắng quá. Anh chị xem hình ảnh và xem xét trường hợp em với ạ

Need
01-09-2016, 16:40
Dạ em post nhiều vì nó còn trong giờ vàng, nên em không biết có nên uống PEP không ạ? Các anh chị đừng bỏ em :((

Tuanmecsedec
01-09-2016, 16:44
Dạ em không có ý spam đâu anh ơi, mà do là em đọc trên internet, có nhiều nguồn bảo là có lây qua vết mụn đang chảy máu và vết thương trên tay.
1. Tay em bị trầy xước chảy máu lúc đang thủ dâm cho người khác (do làm mạnh quá ạ) và sau đó là dính chất nhờn, tinh dịch của bạn đó vô vết thương trên tay em.
2. Em có dùng tay em bị dính tinh dịch đưa lên vùng mụn và gãi làm mụn chảy máu do là mụn bọc to. Như vậy là tinh dịch vừa xuất tiếp xúc với vết thương.
Các anh chị ơi, em có nguy cơ đối với 2 việc trên không ạ? Xin các anh chị giúp em với, em không có spam mà do em lo lắng quá. Anh chị xem hình ảnh và xem xét trường hợp em với ạ

Dạ em post nhiều vì nó còn trong giờ vàng, nên em không biết có nên uống PEP không ạ? Các anh chị đừng bỏ em :((

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối cùng bạn không có nguy cơ.

Need
01-09-2016, 17:22
Dạ em cám ơn anh, chứ em lo đến run lun, không liên lạc với người đó được, em càng hoảng

Charles
01-09-2016, 18:47
Dạ em cám ơn anh, chứ em lo đến run lun, không liên lạc với người đó được, em càng hoảng

Bạn không cần quan tâm đến người đó nữa, dù người đó có HIV luôn thì trường hợp của bạn cũng không có nguy cơ.

Đây là lời khẳng định cuối cùng của BQT, nếu bạn cảm thấy không tin tưởng những gì đã được tư vấn bạn có quyền không post bài hỏi, hơn thế nữa bạn có quyền không tham gia diễn đàn.

Need
01-09-2016, 20:31
Dạ em cám ơn anh, như vậy em không sao trong mọi trường hợp đúng không ạ? Anh đã đọc các chi tiết của em rồi đúng không anh?

Need
01-09-2016, 20:32
Em tin các anh lắm ạ, nên em chỉ dám hỏi các anh thôi, chứ em lo quá

Nguyen Ha
01-09-2016, 20:34
Dạ em cám ơn anh, như vậy em không sao trong mọi trường hợp đúng không ạ? Anh đã đọc các chi tiết của em rồi đúng không anh?

Không đọc sao tư vấn được cho bạn? Bạn yên tâm những gì được tư vấn đi.

Charles
01-09-2016, 20:47

BQT không có tư vấn bừa, không đọc kỹ sao đưa ra lời khẳng định được bạn?

Need
01-09-2016, 20:51
Dạ vậy em an toàn trong mọi trường hợp đúng không ạ?

Nguyen Ha
01-09-2016, 20:53

Đề nghị bạn đọc lại những gì được tư vấn.

Need
01-09-2016, 21:14
Dạ em đọc rồi ạ, mà anh chị ơi, anh chị giúp em lần nữa với ạ, như vậy là em an toàn trong mọi trường hợp đúng không ạ? Em không có spam đâu ạ, em lo quá rồi anh chị ơi, anh chị khẳng định giúp em với ạ

Charles
01-09-2016, 21:17
Dạ em đọc rồi ạ, mà anh chị ơi, anh chị giúp em lần nữa với ạ, như vậy là em an toàn trong mọi trường hợp đúng không ạ? Em không có spam đâu ạ, em lo quá rồi anh chị ơi, anh chị khẳng định giúp em với ạ

Chủ đề này không cần thiết vì đã được BQT tư vấn đầy đủ rồi, để tạo điều kiện cho bạn có thời gian đọc lại những gì đã tư vấn tôi khóa topic lại.

Nguyen Ha
01-09-2016, 21:18
:khi875437:

Bạn không cần quan tâm đến người đó nữa, dù người đó có HIV luôn thì trường hợp của bạn cũng không có nguy cơ.

Đây là lời khẳng định cuối cùng của BQT, nếu bạn cảm thấy không tin tưởng những gì đã được tư vấn bạn có quyền không post bài hỏi, hơn thế nữa bạn có quyền không tham gia diễn đàn.

Tuanmecsedec
02-09-2016, 07:04
Tuanmecsedec khẳng định lần cuối cùng bạn không có nguy cơ.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

songchungvoi_HIV
02-09-2016, 11:48
Bạn đến đây để làm gì?? Chỉ mong để tư vấn đúng ko. Tư vấn tại sao ko tin, nếu bạn ko tin thì đừng nên lên đây hỏi chi cho mất công bạn