PDA

View Full Version : Nguy cơ đồng giới....hôn và kích dục bằng tay

nhok92
01-09-2016, 09:08
Anh chị cho em hỏi là hôm qua em vs bạn em có quan hệ đồng giới (chỉ hôn và sau đó là HJ). Người đó ra trên người em và tinh dịch của người này dính vào một vết thương trên tay em (cũng 2,3 ngày gì rồi, em có chụp hình để phía dưới), em xin hỏi là có nguy cơ không ạ. Người này cũng có cắn ngực em trầy nữa ạ.

Em xin cảm ơn các anh, chị

Tuanmecsedec
01-09-2016, 09:20
Anh chị cho em hỏi là hôm qua em vs bạn em có quan hệ đồng giới (chỉ hôn và sau đó là HJ). Người đó ra trên người em và tinh dịch của người này dính vào một vết thương trên tay em (cũng 2,3 ngày gì rồi, em có chụp hình để phía dưới), em xin hỏi là có nguy cơ không ạ. Người này cũng có cắn ngực em trầy nữa ạ.

Vấn đề hôn thì bạn đã được tư vấn trước đây rồi.Còn vấn đề kích dục bằng tay dịch dính trên vết thương bạn đã 2.3 ngày rồi 100% cũng không sao.

Chủ đề: Hôn sâu với người đồng tính không rõ tình trạng (http://www.diendanhiv.vn/threads/45661-Hon-sau-voi-nguoi-dong-tinh-khong-ro-tinh-trang)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songchungvoi_HIV
01-09-2016, 11:49

Đây ko phải là hành vi TD có xâm nhập. Ko có nguy cơ

Anhkotin90
03-09-2016, 01:47
Yên tâm không có nguy cơ nha bạn.