PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục không an toàn

thehub
02-09-2016, 18:24
Ngoài vấn đề hiv nhưng vẫn làm em lo lắng đó là việc em dùng dương vật cọ vào âm đạo có dịch tiết ra em không xuất tinh em đọc thấy bảo là vẫn có thai nên em có nên uống thuốc ngừa thai không tại vì mới có 24 giờ nên có lẽ còn kịp

thắp sáng niềm tin
02-09-2016, 19:22
Có thai với gi lo bo ̀ trắng răng k có thai cũng k có gì hệt

Nguyen Ha
02-09-2016, 19:41
Ngoài vấn đề hiv nhưng vẫnb làm em lo lắng đó là việc em dùng dương vật cọ vào âm đạo có dịch tiết ra em không xuất tinh em đọc thấy bảo là vẫn có thai nên em có nên uống thuốc ngừa thai không tại vì mới có 24 giờ nên có lẽ còn kịp

Bạn chỉ cọ bên ngoài thôi mà, không sao đâu. Nếu quan hệ trực tiếp thì trên lý tthuyết chưa xuất tinh vẫn có khả năng thụ thai vì trong dịch tiết ra vẫn có 1 lượng ít tinh trùng tuy nhiên thụ thai được còn phải phụ thuộc vào nhiều yếu tố nữa. Bạn yên tâm kkhông cần uống thuốc ngừa thai trong trường hợp này.

thehub
02-09-2016, 19:57
À do em lo qua nên đã cho bạn gái e dùng thuốc ngừa thai và nay là ngày 15 sau kết thúc hành kinh vậy thường thuốc ngừa thai có tác dụng phụ gì và có nguy hiểm không

Nguyen Ha
02-09-2016, 20:05
À do em lo qua nên đã cho bạn gái e dùng thuốc ngừa thai và nay là ngày 15 sau kết thúc hành kinh vậy thường thuốc ngừa thai có tác dụng phụ gì và có nguy hiểm không

Uống rồi thì thôi nhưng lần sau nên dùng bcs khi chưa muốn có con bởi vì thuốc ngừa thai uống nhiều sẽ không tốt.

Anhkotin90
03-09-2016, 02:28
UỐng thuốc tránh thai khẩn cấp nhiều quá không tốt nha bạn.