PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục đồng tính, ko bao cao su

Trantrungtri
02-09-2016, 22:41
Em có qhtd đồng tính s một bạn nam mới quen.
Ban đầu em kích thích HM bạn ấy bằng tay cũng khá mạnh, nhưng bạn ấy ko đau
sau đó em đút dv vào khoảng dưới 30s rồi rút ra ko bcs. Làm như vậy khoảng 3 lần
em ko yên tâm nên cả hai cùng đi test nhanh, bạn ấy dương tính, em âm tính
vì lo lắng nên em dùng pep sau 45 tiếng. Thấy cơ thể mệt mỏi và gặp nhiều ảo giác
cho hỏi hành vi này nguy cơ có cao không ? Em có thể ngưng pep được ko

Dalat
02-09-2016, 23:56
Thời gian tiếp xúc của bạn ngắn, dưới 30s nhưng có 3 lần như vậy, nên cũng dc xem là khá nhiều. Bạn tình của bạn đã có phản ứng với test nhanh, mặc dù chưa khẳng định được, nhưng nếu ngưng pep bạn thật sự có yên tâm k? Bạn cho mình hỏi bạn sử dụng phát đồ pep 2 thuốc hay 3 thuốc vậy. Thuốc có tác dụng phụ rất dữ dội trong tuần lễ đầu, sang tuần thứ 2 sẽ giảm hẳn ah bạn. Thật sự nói về phương diện an toàn, mình vẫn khuyên bạn nên dùng pep trong trường hợp này. Tuy nhiên, bạn nhớ uống đúng giờ, đủ liều nhé bạn. Bạn sẽ có ket quả như ý thôi. Thân mến!

Anhkotin90
03-09-2016, 02:26
Bạn dùng PEP trong 72h là tốt rồi . Bạn nên uống đúng giờ nha ( rất quan trọng ).
Uống PEP rất dễ bị chóng mặt do thành phần thuốc . Bạn nhớ ăn uống đầy đủ và uống nhiều đố mát vì PEP rất nóng và hại gạn.

Tuanmecsedec
03-09-2016, 07:56
sau đó em đút dv vào khoảng dưới 30s rồi rút ra ko bcs. Làm như vậy khoảng 3 lần
vì lo lắng nên em dùng pep sau 45 tiếng. Thấy cơ thể mệt mỏi và gặp nhiều ảo giác

Trong quan hệ tình dục người nhận sẽ có nguy cơ cao hơn người cho.Những gì bạn kể cho thấy bạn là người cho.Vì vậy nếu như bạn thấy hậu môn của bạn tình không bị chảy máu và dương vật bạn không dính máu thì không sao.

Theo Tuanmecsedec thì không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trantrungtri
03-09-2016, 21:22
Trong quan hệ tình dục người nhận sẽ có nguy cơ cao hơn người cho.Những gì bạn kể cho thấy bạn là người cho.Vì vậy nếu như bạn thấy hậu môn của bạn tình không bị chảy máu và dương vật bạn không dính máu thì không sao.

Theo Tuanmecsedec thì không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Sao ai cũng khuyên uống, có mình anh Tuấn nói không cần thiết ? Nhiều luồng thông tin quá

Charles
03-09-2016, 21:28

Bạn là người cho, với thời gian tiếp xúc dưới 30s thì bạn không sao, vì vậy bạn uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này là không cần thiết.

Lục Giang
03-09-2016, 21:43
Sao ai cũng khuyên uống, có mình anh Tuấn nói không cần thiết ? Nhiều luồng thông tin quá

̣ trong qh đồng tính, người nhận có nguy cơ cao hơn người cho, vì trong tinh dịch và tinh tùng chứa rất nhìu vi rut H, nhưng hầu như trong thành ruột và hm ko có vi rut chỉ khi qh mà trong thành ruột già hay hm có xây xước chảy máu thì người cho mới có nguy cơ

Trantrungtri
03-09-2016, 22:15
̣ trong qh đồng tính, người nhận có nguy cơ cao hơn người cho, vì trong tinh dịch và tinh tùng chứa rất nhìu vi rut H, nhưng hầu như trong thành ruột và hm ko có vi rut chỉ khi qh mà trong thành ruột già hay hm có xây xước chảy máu thì người cho mới có nguy cơ
Em có kích thích khá sâu vào HM bằng tay, ban ấy hơi rát, không chảy máu
qua ngày sau thì hết, vậy có nguy cơ nhiều lắm không ? Mong các bạn cho ý kiến

Charles
03-09-2016, 22:17
Em có kích thích khá sâu vào HM bằng tay, ban ấy hơi rát, không chảy máu
qua ngày sau thì hết, vậy có nguy cơ nhiều lắm không ? Mong các bạn cho ý kiến

Như vậy không có nguy cơ bạn.

Tuanmecsedec
04-09-2016, 06:55

Tuanmecsedec đã phân tích và tư vấn rồi.Còn việc bạn muốn uống thuốc phơi nhiễm thì tùy bạn,không ai cấm được bạn.

Nhưng bạn lưu ý ; Đối với Tuanmecsedec những thành viên nào khi tham gia diễn đàn có vẻ không tin tưởng diễn đàn thì Tuanmecsedec sẽ loại không cho tham gia diễn đàn và không cần tư vấn nữa.Vì có tư vấn chỉ làm mất thời gian.Vì Tuanmecsedec nói riêng và chúng tôi ở đây tư vấn không thu bất kỳ 1 đồng nào của các bạn.Như vậy giữa diễn đàn và cùng các bạn không có sự ràng buộc hay bắt buộc nào với nhau. Trừ khi nào diễn đàn thu tiền tư vấn đối với các bạn thì khi ấy diễn đàn phải có trách nhiệm tư vấn cho các bạn với đồng tiền các bạn bỏ ra.