PDA

View Full Version : quan hệ có dùng bao cao su

thanhphu
03-09-2016, 18:57
kính chào các anh chị trên diễn đàn em có thắc mắc muốn nhờ anh chị tư vấn là cách đây không lâu em có quan hệ với gái gọi và có dùng bcs
quan hệ khoảng chưa tới 5 phút em ra.
em không kiểm tra bcs và có dùng 2 ngón tay tháo bao xong em thấy đầu dương vật nhờn quá em lại dùng 2 ngón tay đó chùi bớt đi.
liệu có sao không và lúc quan hệ em thấy cô gái đó bị khô.bao thì không tụt nhưng em không biết có rách không.
em nhớ là quan hệ tới nay được 1 tháng giờ em đang bị sốt,lên mạng tìm hiểu em mới sợ bị nhiễm bệnh

Charles
03-09-2016, 19:14
kính chào các anh chị trên diễn đàn em có thắc mắc muốn nhờ anh chị tư vấn là cách đây không lâu em có quan hệ với gái gọi và có dùng bcs
em không kiểm tra bcs và có dùng 2 ngón tay tháo bao xong em thấy đầu dương vật nhờn quá em lại dùng 2 ngón tay đó chùi bớt đi.
liệu có sao không và lúc quan hệ em thấy cô gái đó bị khô.bao thì không tụt nhưng em không biết có rách không.
em nhớ là quan hệ tới nay được 1 tháng giờ em đang bị sốt,lên mạng tìm hiểu em mới sợ bị nhiễm bệnh

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ, nếu BCS bị rách xong trận rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường rồi.

thanhphu
03-09-2016, 19:22
cám ơn anh đã tư vấn.em lo là tay mình tháo bao rồi em chùi chất nhờn ở đầu dương vật em sợ lây qua đường đó.

Tuanmecsedec
03-09-2016, 19:49

cám ơn anh đã tư vấn.em lo là tay mình tháo bao rồi em chùi chất nhờn ở đầu dương vật em sợ lây qua đường đó.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

thanhphu
03-09-2016, 20:22
cám ơn nhờ các anh tư vấn em bớt lo rồi.em đang sốt 5 ngày rồi giờ cũng hơi đỡ nhưng không phát ban nổi hạch

Tuanmecsedec
03-09-2016, 20:27
cám ơn nhờ các anh tư vấn em bớt lo rồi.em đang sốt 5 ngày rồi giờ cũng hơi đỡ nhưng không phát ban nổi hạch

Bạn cảm sốt chỉ là bệnh thời tiết thôi bạn,còn trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

thanhphu
03-09-2016, 20:28
vâg em cám ơn anh ạ

thanhphu
03-09-2016, 21:57
trường hợp em không cần xét nghiệm đúng không anh tuấn.mấy ngày nay em lên mạng đọc bài mà lo quá anh oi

Charles
03-09-2016, 22:01
trường hợp em không cần xét nghiệm đúng không anh tuấn.mấy ngày nay em lên mạng đọc bài mà lo quá anh oi

Bạn yên tâm không cần xét nghiệm.

thanhphu
03-09-2016, 22:13
em cám ơn anh truong xuan.hy vọng do thời tiết nên em bị sốt.tuy em có sử dụng bcs nhưng lúc đó tay em cầm vào bao dính dịch gái gọi rồi chùi chất nhờn dương vật trúng đầu sáo ạ.1 tháng mà em sút 3 kg rồi

Charles
03-09-2016, 22:18
em cám ơn anh truong xuan.hy vọng do thời tiết nên em bị sốt.tuy em có sử dụng bcs nhưng lúc đó tay em cầm vào bao dính dịch gái gọi rồi chùi chất nhờn dương vật trúng đầu sáo ạ.1 tháng mà em sút 3 kg rồi

Bạn không có nguy cơ đâu.

thanhphu
03-09-2016, 22:23
dạ tối nay đc nói chuyện với mấy anh em khá hơn rồi.gần cả tuần nay em lo sợ mệt mỏi lắm không ăn uốg hay làm việc gi được.em cám ơn các anh

Dalat
04-09-2016, 00:42
dạ tối nay đc nói chuyện với mấy anh em khá hơn rồi.gần cả tuần nay em lo sợ mệt mỏi lắm không ăn uốg hay làm việc gi được.em cám ơn các anh
Bạn quan hệ có bao, bao k tụt k rách là an toàn. Rách bao là bít liền bạn. Bạn k cần xét nghiệm. Nếu stress bạn có thể xét nghiệm combo sau 4 tuần để xả stress, tức là bắt đầu ngày mai bạn có thể xét nghiệm nếu bạn muốn. Thân!

Tuanmecsedec
04-09-2016, 07:10

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ,vì vậy xét nghiệm chi cho phí tiền,phí máu.

thanhphu
04-09-2016, 08:45
em cũng muốn xét nghiệm cho khỏi lo mà chỗ em ko có combo

Nguyen Ha
04-09-2016, 08:50
em cũng muốn xét nghiệm cho khỏi lo mà chỗ em ko có combo

Bạn muốn XN thì chờ đủ 6 tuần làm test nhanh để giải tỏa tâm lý.

thanhphu
04-09-2016, 08:53
cám ơn các anh chị.vậy mình xét nghiệm phương pháp nào cũng được phải ko ạ

Tuanmecsedec
04-09-2016, 08:56
cám ơn các anh chị.vậy mình xét nghiệm phương pháp nào cũng được phải ko ạ

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

thanhphu
04-09-2016, 09:32
em chưa biết nhiều về bệnh a tuấn có thể tư vấn cho em là 6 tuần mình xet nghiệm phuong pháp anti mới được hả a.hay phương pháp khác cũng được

Tuanmecsedec
04-09-2016, 09:40
em chưa biết nhiều về bệnh a tuấn có thể tư vấn cho em là 6 tuần mình xet nghiệm phuong pháp anti mới được hả a.hay phương pháp khác cũng được

6 tuần xét nghiệm phương pháp tìm kháng thể (bình thường) là được rồi.

thanhphu
04-09-2016, 09:46
dạ em cám ơn anh em hiểu rồi

thanhphu
04-09-2016, 12:12
anh tuấn ơi e hơi hoang mang chút em sốt 6 ngày rồi chưa hết bị tiêu chảy nữa ạ quan hệ có bao mà em lại không kiểm tra do lúc đó em hơi say rồi.hic

Charles
04-09-2016, 13:28
anh tuấn ơi e hơi hoang mang chút em sốt 6 ngày rồi chưa hết bị tiêu chảy nữa ạ quan hệ có bao mà em lại không kiểm tra do lúc đó em hơi say rồi.hic

Do bạn quá lo lắng nên stress gây ra sốt và rối loạn tiêu hóa thôi, trường hợp của bạn hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn.

Tuanmecsedec
04-09-2016, 14:34

Do bạn lo lắng quá nên Stress gây ra nhiều bệnh.Căng thẳng quá mức cũng có thể là nguyên nhân dẫn đến hình thành các vết loét miệng và khô miệng do sự thay đổi hooc-môn trong não.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

thanhphu
04-09-2016, 16:44
theo kinh nghiệm của các anh thì em không có nguy cơ đúng không ạ.em đi xet nghiệm 48 ngày rồi ở tư nhân.người ta nói là không có sinh phẩm tiên tiến nên kết quả chưa khả quan anh ơi

Nguyen Ha
04-09-2016, 16:46
theo kinh nghiệm của các anh thì em không có nguy cơ đúng không ạ.em đi xet nghiệm 48 ngày rồi ở tư nhân.người ta nói là không có sinh phẩm tiên tiến nên kết quả chưa khả quan anh ơi

Không ai rảnh rỗi ngồi tư vấn bừa cho bạn đâu. Yên tâm với những gì được tư vấn và kết quả xét nghiệm đi.

Tuanmecsedec
04-09-2016, 16:48

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn.

thanhphu
04-09-2016, 16:48
dạ chị tại em lo lắng quá em cám ơn các anh chị

thanhphu
04-09-2016, 18:01
cho em hỏi 1 câu nữa nha anh.2 bên dưới hàm em có 2 hạch như hạt đậu sờ vào được nhưng không đau có phải hiện tượng nổi hạch không.em xin cám ơn diễn đàn

Charles
04-09-2016, 18:09
cho em hỏi 1 câu nữa nha anh.2 bên dưới hàm em có 2 hạch như hạt đậu sờ vào được nhưng không đau có phải hiện tượng nổi hạch không.em xin cám ơn diễn đàn

Hạch dưới góc hàm, nách, bẹn... hầu như ai cũng có sẵn.

thanhphu
04-09-2016, 18:11
em xin cám ơn các anh đã tư vấn cho em.chuc các anh dồi dào sức khoẻ và thành công

Tuanmecsedec
05-09-2016, 06:47

Dưới mỗi hai bên hàm ai có cục hạch này bạn,lấy tay sờ vào sẽ thấy.

thanhphu
05-09-2016, 10:14
em stress quá nên hôm nay em tới bệnh viện nhiệt đới miền trung xet nghiệm 50 ngày và đang chờ kết quả.xet nghiệm anti (elisa) viem gan c viem gan b.huhu em đang chờ kết quả rồi nhờ mấy anh tư vấn dùm em chứ em hoảng loạn quá em cám ơn anh tuấn

Charles
05-09-2016, 10:37
em stress quá nên hôm nay em tới bệnh viện nhiệt đới miền trung xet nghiệm 50 ngày và đang chờ kết quả.xet nghiệm anti (elisa) viem gan c viem gan b.huhu em đang chờ kết quả rồi nhờ mấy anh tư vấn dùm em chứ em hoảng loạn quá em cám ơn anh tuấn

Bạn không có nguy cơ nên sẽ nhận được kết quả âm tính thôi.

thanhphu
05-09-2016, 10:45
cám ơn anh em hy vọng như vậy.mấy anh tư vấn em đỡ lo do em gọi trung tâm cham sóc sức khoẻ họ nói có nguy cơ và phải theo dõi 3-6 tháng nữa anh ơi.nên em sợ em đi xét nghiệm em đang chờ kết quả ạ mà chắc lấy được cai test chứ elisa thì chưa đúng không anh

Charles
05-09-2016, 10:51
cám ơn anh em hy vọng như vậy.mấy anh tư vấn em đỡ lo do em gọi trung tâm cham sóc sức khoẻ họ nói có nguy cơ và phải theo dõi 3-6 tháng nữa anh ơi.nên em sợ em đi xét nghiệm em đang chờ kết quả ạ mà chắc lấy được cai test chứ elisa thì chưa đúng không anh

Thời gian 50 ngày thì XN phương pháp nào cũng có giá trị hết bạn.

thanhphu
05-09-2016, 16:44
anh ơi kết quả elisa (OD 0.088) mà chỉ số bình thường là (<0.18) là sao anh giup em vớ

Charles
05-09-2016, 20:26
anh ơi kết quả elisa (OD 0.088) mà chỉ số bình thường là (<0.18) là sao anh giup em vớ

Đây là kết quả âm tính.

thanhphu
05-09-2016, 21:14
em cám ơn anh.em test 50 ngày đó a

Tuanmecsedec
05-09-2016, 21:26

Ban quản trị tư vấn rồi và đã đi xét nghiệm âm tính rồi là chứng minh những gì ban quản trị tư vấn là không sai.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.