PDA

View Full Version : quan hệ với gái mat xa có sử dụng bcs

sinhvienngheo123
04-09-2016, 00:47
cách đây 2 ngày mình có qhtd với 1 em mát xa có đeo bao khoảng 10p, sau đó em ấy rút bao ra và dùng khăn ướt lau dv cho mình, mình ko kiểm tra bao có rách hay không. mình đang hơi hoảng do lo sợ đụng phải hiv, nhờ ae tư vấn dùm mình nhé. Trong 3 ngày mình vẫn khoẻ và bình thường

Dalat
04-09-2016, 00:52
cách đây 2 ngày mình có qhtd với 1 em mát xa có đeo bao khoảng 10p, sau đó em ấy rút bao ra và dùng khăn ướt lau dv cho mình, mình ko kiểm tra bao có rách hay không. mình đang hơi hoảng do lo sợ đụng phải hiv, nhờ ae tư vấn dùm mình nhé. Trong 3 ngày mình vẫn khoẻ và bình thường
Chào bạn:
1. Bạn quan hệ có bao, bao nếu rách là rách một đường dài và rất lớn, bạn đã chính tay tháo bao, chứng tỏ bao còn ôm vào dương vật bạn => bao k rách, bạn an toàn.
2. Bạn mới 3 ngày, virus nếu có chỉ mới bất đầu tấn công và lan rộng trong cơ thể bạn, tấn công vào các tế bào máu và bắt đầu lan rộng, do đó bạn chưa thể có các triệu chứng được. Tuy nhiên vì các triệu chứng này k đặc thù riêng cho bệnh nào cả nên chỉ có xét nghiệm máu mới chính xác thôi bạn. Thân mến!

Tuanmecsedec
04-09-2016, 07:12

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.