PDA

View Full Version : quạn hệ với GMD có dùng BCS , mẩn đỏ 2 bên bẹn

diatrunghai
04-09-2016, 12:15
Chào mọi người, mình muốn tư vấn chuyện như sau:
_ Mình có quan hệ vs GMD, mình có dùng BCS về sau k quan hệ nữa thì GMD hj cho mình (lúc đó vẫn đeo BCS).Nhưng về nhà mình mới để ý hai bên bẹn của mình có các vết mẩn đỏ bị từ trước lúc quan hệ vs GMD(có thể là nấm hoặc do mặc quần lót chật) liệu k biết khi quan hệ dịch âm đạo có tiếp xúc với chỗ đó k nữa. Mình muốn hỏi là mình có nguy cơ nhiễm H k?

Charles
04-09-2016, 13:34
_ Mình có quan hệ vs GMD, mình có dùng BCS về sau k quan hệ nữa thì GMD hj cho mình (lúc đó vẫn đeo BCS).Nhưng về nhà mình mới để ý hai bên bẹn của mình có các vết mẩn đỏ bị từ trước lúc quan hệ vs GMD(có thể là nấm hoặc do mặc quần lót chật) liệu k biết khi quan hệ dịch âm đạo có tiếp xúc với chỗ đó k nữa. Mình muốn hỏi là mình có nguy cơ nhiễm H k?

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
04-09-2016, 14:35
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

diatrunghai
04-09-2016, 15:06
Cám ơn 2 anh nhé , e đỡ lo rồi. Cho e hỏi thêm là nếu OS mà mình đeo BCS thì mình k bị lây STDs ạ?

Tuanmecsedec
04-09-2016, 15:30
Cám ơn 2 anh nhé , e đỡ lo rồi. Cho e hỏi thêm là nếu OS mà mình đeo BCS thì mình k bị lây STDs ạ?

Nếu có bao cao su bảo vệ thì làm sao lây nhiễm các bệnh bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anhkotin90
05-09-2016, 00:11
Trường hợp bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Không Ngừng Bước
05-09-2016, 00:16

Bạn không có nguy cơ.
Nếu dùng bcs vẫn nhiễm các bệnh lây qua đường td thì ngta dùng nó làm gì nữa Bạn.

diatrunghai
06-09-2016, 23:28
vậy tức là các vết mẩn đỏ không phải là các vết thương hở hả mấy anh? e hỏi thếm là e có dùng cả tay mình để TD lúc đó vẫn có BCS dính dịch AD của GMD, e kiểm tra thì tay mình k có vết xước nào cả chỉ bị chai một số chỗ thôi như vậy thì có nguy cơ k ạ? Liệu em có phải đi XN k ạ?

Không Ngừng Bước
07-09-2016, 00:44
vậy tức là các vết mẩn đỏ không phải là các vết thương hở hả mấy anh? e hỏi thếm là e có dùng cả tay mình để TD lúc đó vẫn có BCS dính dịch AD của GMD, e kiểm tra thì tay mình k có vết xước nào cả chỉ bị chai một số chỗ thôi như vậy thì có nguy cơ k ạ? Liệu em có phải đi XN k ạ?

Vết thương hở là vết thương đang còn chảy máu, vết xước vết mẩn ngứa k phải vết thương hở. Tay bạn có thủ dâm tới hỏng hàng luôn thì cũng không có nguy cơ gì cả.

Tuanmecsedec
07-09-2016, 06:39

Vết mẩn đỏ không phải là vết thương hở bạn,vết thương hở là một vết thương đang chảy máu.Bạn yên tâm trường hợp của bạn,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ đâu.

Charles
07-09-2016, 07:56

Vết mẩn đỏ không phải vết thương hở. Dùng tay kích thích AD không phải hành vi nguy cơ. Tóm lại trường hợp bạn không có nguy cơ, không cần XN.

diatrunghai
07-09-2016, 08:42
Vết mẩn đỏ không phải vết thương hở. Dùng tay kích thích AD không phải hành vi nguy cơ. Tóm lại trường hợp bạn không có nguy cơ, không cần XN.
ý e k phải là dùng tay kích thích AD mà dùng tay kích thích DV của mình mà lúc đó e vẫn đeo BCS dính dịch AD của GMD ấy ạ?

Charles
07-09-2016, 08:44
ý e k phải là dùng tay kích thích AD mà dùng tay kích thích DV của mình mà lúc đó e vẫn đeo BCS dính dịch AD của GMD ấy ạ?

100% không có nguy cơ như vậy bạn.

diatrunghai
07-09-2016, 08:49
100% không có nguy cơ như vậy bạn.
khi nào tay em có vết thương hở mới có nguy cơ phải k anh? tay em chỉ có mấy vết chai thôi ạ

Charles
07-09-2016, 08:51
khi nào tay em có vết thương hở mới có nguy cơ phải k anh? tay em chỉ có mấy vết chai thôi ạ

Khi nào có vết thương hở (tức đang chảy máu) mà cho vào bên trong AD mới lo.

diatrunghai
07-09-2016, 09:04
Khi nào có vết thương hở (tức đang chảy máu) mà cho vào bên trong AD mới lo..
a có thể giải thích rõ hơn dc k ạ, vì như TH của e tay nếu có vết thương hở thì có nguy cơ chứ ạ vì đã tiếp xúc với dịch AD trên BCS mà a? SR a vì hỏi hơi nhiều ạ.

Charles
07-09-2016, 09:06
.
a có thể giải thích rõ hơn dc k ạ, vì như TH của e tay nếu có vết thương hở thì có nguy cơ chứ ạ vì đã tiếp xúc với dịch AD trên BCS mà a? SR a vì hỏi hơi nhiều ạ.

Dịch AD khi ra môi trường ngoài virus bị bất hoạt ngay không còn khả năng lây nhiễm.

diatrunghai
07-09-2016, 09:11
Dịch AD khi ra môi trường ngoài virus bị bất hoạt ngay không còn khả năng lây nhiễm.
vâng e cám ơn anh, cái này h e mới biết ạ .

Tuanmecsedec
07-09-2016, 09:15
.

vâng e cám ơn anh, cái này h e mới biết ạ .

Bạn xem chủ đề này,Tuanmecsedec có giải thích rõ ràng:

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

diatrunghai
07-09-2016, 22:49
Vết mẩn đỏ không phải là vết thương hở bạn,vết thương hở là một vết thương đang chảy máu.Bạn yên tâm trường hợp của bạn,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ đâu.

Anh xem hộ e, đây là các vết mẩn ở 2 bên bẹn mà em chụp, bh nó hết r, e sợ là các vết viêm nhiễm do nấm, khi quan hệ mà dịch AD dính vào mấy vết này có nguy cơ k a?

Tuanmecsedec
08-09-2016, 06:53
Anh xem hộ e, đây là các vết mẩn ở 2 bên bẹn mà em chụp, bh nó hết r, e sợ là các vết viêm nhiễm do nấm, khi quan hệ mà dịch AD dính vào mấy vết này có nguy cơ k a?

Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy cho dù có dính vào.

diatrunghai
08-09-2016, 10:36
Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy cho dù có dính vào.

Vâng e cám ơn các a đã tư vấn, chắc e đợi 28 ngày r ra hồng ngọc làm cái combo cho hết stress ạ.

Tuanmecsedec
08-09-2016, 10:43
Vâng e cám ơn các a đã tư vấn, chắc e đợi 28 ngày r ra hồng ngọc làm cái combo cho hết stress ạ.

Ban quản trị tư vấn cho bạn rồi,vì vậy bạn đi xét nghiệm là quyền của bạn,vì máu của bạn và tiền của bạn.

Nhưng không vì thế mà lập lại câu hỏi khi đã tư vấn rồi,chẳng hạn tự đi xét nghiệm về,rồi hỏi như vậy là đã an toàn chưa.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại ngay.

diatrunghai
08-09-2016, 10:51
Ban quản trị tư vấn cho bạn rồi,vì vậy bạn đi xét nghiệm là quyền của bạn,vì máu của bạn và tiền của bạn.

Nhưng không vì thế mà lập lại câu hỏi khi đã tư vấn rồi,chẳng hạn tự đi xét nghiệm về,rồi hỏi như vậy là đã an toàn chưa.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại ngay.

Vâng a.e xn cho hết stress thôi ạ.

Nguyen Ha
08-09-2016, 14:29
Vâng a.e xn cho hết stress thôi ạ.

Bạn cứ đo xét nghiệm để giải tỏa tâm lý.