PDA

View Full Version : em có đi tập gym ở phòng tập và ko đeo gang tay

Thanhphuong
05-09-2016, 12:10
Anh chị ở diễn đàn tư vấn giúp e ạ ! Nguy cơ là hơn 1 tháng trước em có đi tập gym ở phòng tập và ko đeo gang tay trên tay dính đầy mồ hôi nhớt nhát dính trên dụng cụ tập của người khác sau đó có nặn cục mụn bọc tại chổ đó máu chảy ra và dùng tay dính mồ hôi đó chùi máu , nguy cơ thứ 2 là ít hôm sau em đi cạo lông mặt bị dao lam cắt phải cũng chảy máu ko biết là dao lam đó đã qua sử dụng chưa vì hôm đó khách đông ... hơn 1 tháng tới h em có 95% triệu chứng của giai đoạn đầu của H bao gồm sốt , tiêu chảy liên tục , đau họng , nôn ói , mẩn ngứa khắp cơ thế và giảm dần sau 1 tuần hiện giờ em bị đau nhứt ê ẩm cơ tay và chân ... liệu em có nhiễm rồi ko , em rất sợ ! Những triệu chứng e chưa mắc bao h

Tuanmecsedec
05-09-2016, 14:59
Anh chị ở diễn đàn tư vấn giúp e ạ ! Nguy cơ là hơn 1 tháng trước em có đi tập gym ở phòng tập và ko đeo gang tay trên tay dính đầy mồ hôi nhớt nhát dính trên dụng cụ tập của người khác sau đó có nặn cục mụn bọc tại chổ đó máu chảy ra và dùng tay dính mồ hôi đó chùi máu , nguy cơ thứ 2 là ít hôm sau em đi cạo lông mặt bị dao lam cắt phải cũng chảy máu ko biết là dao lam đó đã qua sử dụng chưa vì hôm đó khách đông ... hơn 1 tháng tới h em có 95% triệu chứng của giai đoạn đầu của H bao gồm sốt , tiêu chảy liên tục , đau họng , nôn ói , mẩn ngứa khắp cơ thế và giảm dần sau 1 tuần hiện giờ em bị đau nhứt ê ẩm cơ tay và chân ... liệu em có nhiễm rồi ko , em rất sợ ! Những triệu chứng e chưa mắc bao h

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thanhphuong
05-09-2016, 15:08
Người trước có nhiễm H thì tỷ lệ nhiểm là bao nhiêu ạ , tay chân e rất đau nhứt

Tuanmecsedec
05-09-2016, 15:31
Người trước có nhiễm H thì tỷ lệ nhiểm là bao nhiêu ạ , tay chân e rất đau nhứt

Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thanhphuong
05-09-2016, 17:39
Những triệu chứng trên có phải là stress gây ra k ạ , ám ảnh sức chống chịu e giảm hẳn

Charles
05-09-2016, 17:43

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Thanhphuong
05-09-2016, 19:28
Em cảm ơn anh chị nhiều , em xoắn chỉ vì triệu chứng của giai đoạn H

Charles
05-09-2016, 19:29
Em cảm ơn anh chị nhiều , em xoắn chỉ vì triệu chứng của giai đoạn H

Đã không có nguy cơ thì triệu chứng gì bạn?

Thanhphuong
05-09-2016, 21:04
Chỉ là em rất lo lắng , em ko qhtd ko tệ nạn mà dính phải thì ko biết phải sống sao

Tuanmecsedec
05-09-2016, 21:52
Chỉ là em rất lo lắng , em ko qhtd ko tệ nạn mà dính phải thì ko biết phải sống sao

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.