PDA

View Full Version : Chia sẻ địa chỉ xn HIV Combo tại Hải Phòng

bigbosshp
05-09-2016, 16:54
Chào các bạn.
Bạn nào ở hp đang cần xn hiv thì qua PK goldstar clinic ở số 9 nguyễn tri phương nhé, đối diện nhà hàng Hoàng anh.
Tại đây mới có pp xét nghiệm hiv combo (eclia), theo mình tìm hiểu và thấy anh tuấn mec đã tư vấn cho một số bạn thì có pp này có khả năng xét nghiệm chính xác cho những nguy cơ lây nhiễm từ 12-14 ngày (tối thiểu nhé). Phí xn là 175k (bạn đi thẳng lên tầng 2 gặp phòng kế toán để đóng tiền làm xn chứ ko phải đi vào phòng hướng dẫn để đỡ ngại nhé, hihi).
Chúc các bạn âm tính như mình và tránh xa các tệ nạn nhé :). Thân.

betac86
06-01-2018, 21:49
Chào các bạn.
Bạn nào ở hp đang cần xn hiv thì qua PK goldstar clinic ở số 9 nguyễn tri phương nhé, đối diện nhà hàng Hoàng anh.
Tại đây mới có pp xét nghiệm hiv combo (eclia), theo mình tìm hiểu và thấy anh tuấn mec đã tư vấn cho một số bạn thì có pp này có khả năng xét nghiệm chính xác cho những nguy cơ lây nhiễm từ 12-14 ngày (tối thiểu nhé). Phí xn là 175k (bạn đi thẳng lên tầng 2 gặp phòng kế toán để đóng tiền làm xn chứ ko phải đi vào phòng hướng dẫn để đỡ ngại nhé, hihi).
Chúc các bạn âm tính như mình và tránh xa các tệ nạn nhé :). Thân.

Hôm trước có đi tìm địa chỉ này nhưng là số 6 nguyễn tri phương

tôi ơi đừng tuyệt vọng
07-01-2018, 00:51
bạn nào ở hải phòng đính chính lại địa chỉ dùm nhé

betac86
03-02-2018, 18:56
Mình mới đi xn nó ở số 6 nguyễn tri phương gửi xe vào ngay lễ tân tầng 1 bảo xn đóng 175k sau 50 phút có kết quả

Toandd
10-11-2018, 14:53
Mình đã xét nhiệm tại đây sau 60 ngày cho kết quả âm tính vậy đã yên tâm chưa ạ , hoang mang quá

Tuanmecsedec
10-11-2018, 15:01
Mình đã xét nhiệm tại đây sau 60 ngày cho kết quả âm tính vậy đã yên tâm chưa ạ , hoang mang quá

Khả quan rất cao bạn an toàn rồi.