PDA

View Full Version : trầy da đầu khi cắt tóc

cácanhgiupem
05-09-2016, 21:04
Anh ơi giúp em luôn , hôm nay cắt tóc thì em thấy 1 bạn cũng cắt kiểu giống em , bạn đó nhìn giống các bạn nghiện ngoài đường ( xin lỗi vì em nói hơi giống xúc phạm ạ , em không biết nói như thế nào ạ) , thì bạn đó hớt xong rồi tới em , nhưng anh cắt tóc cũng dùng cùng các cây kẹp tóc và đẩyy vào luồng để kẹp tóc thì em thấy như bị trầy da đầu , và cây kẹp có hình vuông nên có góc khá nhọn ạ , nếu bị trầy thì cũng 1 đường hơi dài ạ vì em cắt undercut , nếu vậy em có bị nhiễm không ạ , mong anh giúp em , nếu xét nghiệm tổng quát có kiểm tra được không anh , hic em lo lắm anh mong anh thông cảm

Tuanmecsedec
05-09-2016, 21:53
Anh ơi giúp em luôn , hôm nay cắt tóc thì em thấy 1 bạn cũng cắt kiểu giống em , bạn đó nhìn giống các bạn nghiện ngoài đường ( xin lỗi vì em nói hơi giống xúc phạm ạ , em không biết nói như thế nào ạ) , thì bạn đó hớt xong rồi tới em , nhưng anh cắt tóc cũng dùng cùng các cây kẹp tóc và đẩyy vào luồng để kẹp tóc thì em thấy như bị trầy da đầu , và cây kẹp có hình vuông nên có góc khá nhọn ạ , nếu bị trầy thì cũng 1 đường hơi dài ạ vì em cắt undercut , nếu vậy em có bị nhiễm không ạ , mong anh giúp em , em còn đi học nữa ạ hic , nếu xét nghiệm tổng quát có kiểm tra được không anh

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.