PDA

View Full Version : Lo sợ bị máu hiv bắn vào mắt

Losonhiemhi
06-09-2016, 18:03
Chuyện là như vậy, em đang điều tri ở bệnh viên tâm thần ở hải phòng, khổ lỗi phòng em toàn pọn nghiện đá, heroi, em cứ lo lắng nhỡ may trong phòng có người bị hiv muốn trả đời hại em, em chi lo pọn nó cắt tay rồi bắn vào mắt em, còn ở đấy em luôn dùng rụng cụ riêng ,không có vết thuong em chỉ lo máu bắn vào mắt, các anh tư vấn em phải làm sao, máu bắn vào mắt thì mắt sẽ như nao

Ngân Giang
06-09-2016, 18:48
Chuyện là như vậy, em đang điều tri ở bệnh viên tâm thần ở hải phòng, khổ lỗi phòng em toàn pọn nghiện đá, heroi, em cứ lo lắng nhỡ may trong phòng có người bị hiv muốn trả đời hại em, em chi lo pọn nó cắt tay rồi bắn vào mắt em, còn ở đấy em luôn dùng rụng cụ riêng ,không có vết thuong em chỉ lo máu bắn vào mắt, các anh tư vấn em phải làm sao, máu bắn vào mắt thì mắt sẽ như nao
Hình như bạn đang ám ảnh về H rất nặng nề . sẳn tiện bạn đi khám bệnh viện tâm thần để bot suy nghỉ hoang đường nửa

Charles
06-09-2016, 18:48

Bạn đang điều trị bệnh ở BV tâm thần, chắc bệnh của bạn chữa chưa có tiến triển nên bạn mới lo lắng kiểu này.

Losonhiemhi
06-09-2016, 18:58
Vâng em đang điều trị ám ảnh do hiv đẻ lại sau 1 năm tưởng chừng sẽ quên được hiv, nhưng sau 1,2 tháng em lại sợ có nguy cơ từ hiv , em luôn cẩn thận và em cũng sống lành mạnh nhưng không thể quên được hiv, sau đó em điều trị ở bệnh viện tâm thần nằm viện luôn, nhưng môt hôm em bị nước gì bắn vào mặt và mắt, thạt tình em lo lắm em chỉ lo có ai cố ý hại mình thôi? Em chỉ sợ người ta cắt máu chảy dòng dòng rồi bắn vào mắt em, các anh tư vấn dùm em khi máu bắn vào mắt có triệu chừng như thế nào

Ngân Giang
06-09-2016, 19:07
Vâng em đang điều trị ám ảnh do hiv đẻ lại sau 1 năm tưởng chừng sẽ quên được hiv, nhưng sau 1,2 tháng em lại sợ có nguy cơ từ hiv , em luôn cẩn thận và em cũng sống lành mạnh nhưng không thể quên được hiv, sau đó em điều trị ở bệnh viện tâm thần nằm viện luôn, nhưng môt hôm em bị nước gì bắn vào mặt và mắt, thạt tình em lo lắm em chỉ lo có ai cố ý hại mình thôi? Em chỉ sợ người ta cắt máu chảy dòng dòng rồi bắn vào mắt em, các anh tư vấn dùm em khi máu bắn vào mắt có triệu chừng như thế nào
Đã nói an toàn rồi mà . Đừng suy nghỉ đưa con người mình vào chổ không lối thoát chứ .

Charles
06-09-2016, 19:14

Bạn chịu khó điều trị đi, khi bạn hết bệnh hoang tưởng bạn sẽ không thấy sợ nữa.

Losonhiemhi
06-09-2016, 19:44
Vâng em cũng đang điều trị nhưng ở đấy toan pọn nghiện thôi khi máu văng vào măt có dấu hiệu như nào

Charles
06-09-2016, 19:48
Vâng em cũng đang điều trị nhưng ở đấy toan pọn nghiện thôi khi máu văng vào măt có dấu hiệu như nào

Nếu có máu vào mắt bạn sẽ thấy như này:

Tuanmecsedec
06-09-2016, 20:27

Có lẽ bạn đi trị bệnh tâm thần mà bệnh càng nặng hơn,điển hình qua nick này Losobihiv (http://diendanhiv.vn/members/82122-Losobihiv) và chủ đề này ;

Chủ đề: Cho em hỏi cái hiv lây qua niêm mạc mắt như thế nào (http://diendanhiv.vn/threads/46464-Cho-em-hoi-cai-hiv-lay-qua-niem-mac-mat-nhu-the-nao)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.