PDA

View Full Version : Quan hệ có bao cao su sợ tinh tràn ra ngoài

pokemon
07-09-2016, 11:08
Em xin hỏi các anh chị, Hôm nay em có quan hệ đồng tính với bạn kia, em là người nhận. Bọn em không ngậm dương vật hay gì cả, bạn ấy chỉ đâm em khoảng 10 phút rồi bạn ấy xuất tinh (Có dùng bao cao su). Sau khi bạn ấy xuất tinh bạn ấy không rút ra đem bỏ liền mà để nằm trong hậu môn em và có chườn làm cái nữa. Em không biết vậy em có nguy cơ không, em sợ khi xuất xong mà nắc nữa và để DV trong hạu môn em (khoang 5 phút) vậy tinh dịch có khả năng tràn ra ngoài và dính vào hậu môn em. Kính nhờ các anh chị tư vấn giúp em. Em cảm ơn

Charles
07-09-2016, 11:10
Em xin hỏi các anh chị, Hôm nay em có quan hệ đồng tính với bạn kia, em là người nhận. Bọn em không ngậm dương vật hay gì cả, bạn ấy chỉ đâm em khoảng 10 phút rồi bạn ấy xuất tinh (Có dùng bao cao su). Sau khi bạn ấy xuất tinh bạn ấy không rút ra đem bỏ liền mà để nằm trong hậu môn em và có chườn làm cái nữa. Em không biết vậy em có nguy cơ không, em sợ khi xuất xong mà nắc nữa và để DV trong hạu môn em (khoang 5 phút) vậy tinh dịch có khả năng tràn ra ngoài và dính vào hậu môn em. Kính nhờ các anh chị tư vấn giúp em. Em cảm ơn

Miễn khi rút ra nếu bao không tuột không rách thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-09-2016, 14:16
Bạn là người tác chiến trực tiếp thì bạn phải biết rõ vấn đề của mình.Bạn nói không biết thì ở đây ban quản trị làm sao biết.

Nếu sau khi quan hệ,bạn thấy bao cao su không bị tuột hay bị rách vẫn ôm trên dương vật thì không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.