PDA

View Full Version : Xin mọi người tư vấn giúp em! 12 tuần âm tính.

nguyenthieu21
13-07-2013, 14:56
Em đã có qhtd không an toàn , em cảm thấy có thể mình thay đổi hoàn toan không khoe mạnh như ngày trước , 3 tháng trở lại đây thật sự là những ngày địa ngục với e, thậm chí hơn cả đia ngục , cơ thể mệt mỏi , đau đầu , chân tay nhức mỏi , viêm họng, khô miệng lưỡi rêu trắng , và bị ngứa E đã đi xét nghiêm ở tuần thư 9 va tuần thứ 12 với kết quả âm tính . em không biết rằng bác sĩ dùng hình thức xét nghiêm nào nhưng em nghĩ không phải combo . vậy các anh chị cho e hỏi với kết quả như vậy em co thể an tâm chưa? Hôm nay đi xét nghiêm về , khi tắm rửa xong thi thấy o cánh tay nổi phát ban dỏ li ti , em lo lắng lắm các anh chị ạ , xin các anh chị tư vấn giùm e , Em chân thành cảm ơn!

Tuanmecsedec
13-07-2013, 21:14
Em đã có qhtd không an toàn , em cảm thấy có thể mình thay đổi hoàn toan không khoe mạnh như ngày trước , 3 tháng trở lại đây thật sự là những ngày địa ngục với e, thậm chí hơn cả đia ngục , cơ thể mệt mỏi , đau đầu , chân tay nhức mỏi , viêm họng, khô miệng lưỡi rêu trắng , và bị ngứa E đã đi xét nghiêm ở tuần thư 9 va tuần thứ 12 với kết quả âm tính . em không biết rằng bác sĩ dùng hình thức xét nghiêm nào nhưng em nghĩ không phải combo . vậy các anh chị cho e hỏi với kết quả như vậy em co thể an tâm chưa? Hôm nay đi xét nghiêm về , khi tắm rửa xong thi thấy o cánh tay nổi phát ban dỏ li ti , em lo lắng lắm các anh chị ạ , xin các anh chị tư vấn giùm e , Em chân thành cảm ơn!

Bạn đã xét nghiệm sau 12 tuần âm tính thì đã an toàn.

Nguyen Ha
13-07-2013, 21:29
12 tuần âm tính là an toàn rồi bạn ạ. Chúc bạn hết lo lắng và vui vẻ trở lại.

cuocsongdep
13-07-2013, 23:55
chúc mừng bạn bạn đã về đích an toàn. Bạn biết 3 tháng qua là địa ngục thì hãy sống sao cho tốt đừng đem lo lắng vào người mình nữa.

nguyenthieu21
14-07-2013, 13:11
chúc mừng bạn bạn đã về đích an toàn. Bạn biết 3 tháng qua là địa ngục thì hãy sống sao cho tốt đừng đem lo lắng vào người mình nữa.

nhưng nếu mình không bị thì mình bị gì? cơ thể mệt mỏi nổi đỏ ở người bị viêm họng uống thuốc không khỏi hic , mọi ngưòi giúp mình với

Nguyen Ha
14-07-2013, 13:47
Hãy xả stress đi, hết lo lắng thì triệu chứng cũng sẽ hết. Xn 12 tuần âm tính là ok rồi.

nguyenthieu21
19-07-2013, 11:05
Hãy xả stress đi, hết lo lắng thì triệu chứng cũng sẽ hết. Xn 12 tuần âm tính là ok rồi.

Anh Tuan ơi , em dạo nay có vẻ nặng hơn , viêm họng uống thuốc không khỏi , rát lưỡi , nổi mụn đỏ ở lưng va cánh tay . móng chân cứ như bị nứt ra , em khổ tâm quá

Nguyen Ha
19-07-2013, 11:12
Nóng trong người, stress nặng quá đấy bạn ạ. Hiv thì bạn an toàn rồi.

CrisM
19-07-2013, 11:35
Bạn không nhiễm hiv, đừng lăn tăn nữa

nguyenthieu21
19-07-2013, 12:40
Bạn không nhiễm hiv, đừng lăn tăn nữa

Các bác cho e hỏi , 3 tháng Xn AT không phải bằng pp combo liêu có chính xác khong? Va cho e hỏi hôm e Xn tại BV đa khoa Đức Giang Ha Nội , ở đó Xn có được không? Có chính xác không?

Tuanmecsedec
19-07-2013, 12:42
Các bác cho e hỏi , 3 tháng Xn AT không phải bằng pp combo liêu có chính xác khong? Va cho e hỏi hôm e Xn tại BV đa khoa Đức Giang Ha Nội , ở đó Xn có được không? Có chính xác không?

3 tháng xét nghiệm phương pháp tìm kháng thể là chính xác.

nguyenthieu21
19-07-2013, 12:50
3 tháng xét nghiệm phương pháp tìm kháng thể là chính xác.

Em nhớ là hôm em Xn ở Đa Khoa Đức Giang bằng pp Serodia thi phải , không biết pp đó có đáng tin cậy không ạ

Tuanmecsedec
19-07-2013, 22:59
Em nhớ là hôm em Xn ở Đa Khoa Đức Giang bằng pp Serodia thi phải , không biết pp đó có đáng tin cậy không ạ

Phương pháp nào không cần biết sau 3 tháng âm tính là an toàn.

nguyenthieu21
22-07-2013, 12:08
Phương pháp nào không cần biết sau 3 tháng âm tính là an toàn.

Anh Tuấn ! Cảm ơn anh đã tư vấn , nếu đợt này e qua khỏi , em hết tresst , nhất định em sẽ mời bác uông cafe ạ . A e ở trên diễn đàn này biết ơn bác nhiều lắm .