PDA

View Full Version : Qhtd với gdm có sử dụng BSC nhưng vẫn lo lắng.

Motlannhomai
07-09-2016, 11:41
Thưa anh Tuấn
Vào khỏang 10 ngày trước e có qh với gmd,khi vào phong em nhớ là có đưa bcs cho cô ấy đeo,xong em qh thì khỏang 3 p em không làm gì nữa hết,chua xuất tinh,rut ra khỏi ah thì em có cầm dv thủ dâm vẫn còn đeo bcs ,xong em còn tháo bcs ra và bỏ vào thùng rác,em nhớ không bị rách,va tay em chạm vào dv một lần nữa, vậy hỏi a em có nguy cơ gì cao không a,2 ngày sau em đi làm xét nghiệm và uống thuốc phơi nhiễm vậy cho em hỏi có ảnh hưởng đến điệu trị không,em uống lần 1 trễ 3 tiếng anh oi , những lần sau rất đúng giờ. Bây giờ sao em không thể nào yên tâm đuợc vì biết có sự dụng bcs nhưng lúc đó em có rượu nên không tin vào bản thân mình.em phải làm sao đây anh

Quangdai
07-09-2016, 13:04
Thưa anh Tuấn
Vào khỏang 10 ngày trước e có qh với gmd,khi vào phong em nhớ là có đưa bcs cho cô ấy đeo,xong em qh thì khỏang 3 p em không làm gì nữa hết,chua xuất tinh,rut ra khỏi ah thì em có cầm dv thủ dâm vẫn còn đeo bcs ,xong em còn tháo bcs ra và bỏ vào thùng rác,em nhớ không bị rách,va tay em chạm vào dv một lần nữa, vậy hỏi a em có nguy cơ gì cao không a,2 ngày sau em đi làm xét nghiệm và uống thuốc phơi nhiễm vậy cho em hỏi có ảnh hưởng đến điệu trị không,em uống lần 1 trễ 3 tiếng anh oi , những lần sau rất đúng giờ. Bây giờ sao em không thể nào yên tâm đuợc vì biết có sự dụng bcs nhưng lúc đó em có rượu nên không tin vào bản thân mình.em phải làm sao đây anh
Qh an toàn là qh có sử dụng bcs bạn nhé bạn đã kiểm tra bcs k bị rách thì yên tâm với HIV đi

Motlannhomai
07-09-2016, 13:12
Sao vẫn lo lắng quang đại oi ,phải suy nghĩ thế nào cho bớt căng thẳng đây.

Quangdai
07-09-2016, 13:18
Sao vẫn lo lắng quang đại oi ,phải suy nghĩ thế nào cho bớt căng thẳng đây.
Ông kiểm tra bcs k rách là an toàn r với tình trạng của ông k cần dùng PEP đâu, ông yên tâm đi tui từng trãi r đừng tress qá gây ra nhìu bệnh lắm ông

Motlannhomai
07-09-2016, 13:24
Ông kiểm tra bcs k rách là an toàn r với tình trạng của ông k cần dùng PEP đâu, ông yên tâm đi tui từng trãi r đừng tress qá gây ra nhìu bệnh lắm ôngtôi đang dùng pep của sở chỉ dinh,lo lắng quá nên dùng thuốc tránh,bay giờ phải làm xét nghiệm 1thang.

Quangdai
07-09-2016, 13:29
tôi đang dùng pep của sở chỉ dinh,lo lắng quá nên dùng thuốc tránh,bay giờ phải làm xét nghiệm 1thang.
Ông xn chỉ để giải toả tâm lý thôi ông chắc chắn âm tính

Motlannhomai
07-09-2016, 13:38
Cảm on quang đại đã động viên mình,cung mong sẽ có cơ hội sửa sai cho vợ con, những ngày này thật là tồi tệ. Mong anh Tuấn mec cho em loi khuyên.

Tuanmecsedec
07-09-2016, 14:37
Thưa anh Tuấn
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Motlannhomai
07-09-2016, 14:46

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại. thật vậy thì em yên tâm rồi anh a,em lo lắng quá nên cứ nghĩ về HIV,em đang dùng thuốc,het 28 ngày em có uống gì nữa không anh,em có thể làm xét nghiệm combo ở đâu,e ở Vĩnh Long.neu âm tính em đã yên tâm.

Nguyen Ha
07-09-2016, 15:53
thật vậy thì em yên tâm rồi anh a,em lo lắng quá nên cứ nghĩ về HIV,em đang dùng thuốc,het 28 ngày em có uống gì nữa không anh,em có thể làm xét nghiệm combo ở đâu,e ở Vĩnh Long.neu âm tính em đã yên tâm.

Trong trường hợp này bạn không cần thiết uống phơi nhiễm vì những gì bạn kể không có nguy cơ. Ở Vĩnh Long chưa có xét nghiệm combo. BBạn yên tâm không có nguy cơ không cần xét nghiệm.

Motlannhomai
07-09-2016, 16:03

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Em cảm ơn anh nguyên Hà nhiêu lắm a , nhưng giờ em phải làm sao để bớt suy nghĩ anh nhỉ.thuoc em cũng lỡ mua và uống rồi vậy em dùng luon có đuợc không anh .

Nguyen Ha
07-09-2016, 16:07
Em cảm ơn anh nguyên Hà nhiêu lắm a , nhưng giờ em phải làm sao để bớt suy nghĩ anh nhỉ.thuoc em cũng lỡ mua và uống rồi vậy em dùng luon có đuợc không anh .

Dừng uống thôi chứ uống làm gì cho mệt. Yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Motlannhomai
07-09-2016, 16:14
Trong trường hợp này bạn không cần thiết uống phơi nhiễm vì những gì bạn kể không có nguy cơ. Ở Vĩnh Long chưa có xét nghiệm combo. BBạn yên tâm không có nguy cơ không cần xét nghiệm.
Vậy e cảm ơn nhìu lắm a cả mấy ngày nay ăn không ngon ngủ không yên với suy nghĩ vậy á.vay e không cần phải lo lắng lắm đúng không anh nguyên Hà.

Nguyen Ha
07-09-2016, 16:23
Vậy e cảm ơn nhìu lắm a cả mấy ngày nay ăn không ngon ngủ không yên với suy nghĩ vậy á.vay e không cần phải lo lắng lắm đúng không anh nguyên Hà.

Bạn yên tâm dừng thuốc đi, không phải lo lắng nữa.

Charles
07-09-2016, 16:40
Thưa anh Tuấn

Những gì bạn kể là tình dục an toàn, bạn uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này là không cần thiết.

Motlannhomai
07-09-2016, 16:54
Bạn yên tâm dừng thuốc đi, không phải lo lắng nữa.em cảm ơn các anh nhiêu lắm,vi sắp tới em phải nhập ngũ làm người chiến sĩ nên em đa nghi lo lắng đủ thứ,nghe các anh tư vấn em cũng yên tâm lam rồi a .

Nguyen Ha
07-09-2016, 16:58
em cảm ơn các anh nhiêu lắm,vi sắp tới em phải nhập ngũ làm người chiến sĩ nên em đa nghi lo lắng đủ thứ,nghe các anh tư vấn em cũng yên tâm lam rồi a .

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Motlannhomai
07-09-2016, 17:21
Một lần nữa em cám ơn các anh chị ở dd và chúc dd ngày càng phát triển hơn thế này nữa, xõa căng thẳng đi thôi hihi .

Motlannhomai
07-09-2016, 17:40
Các anh chị cho em hỏi em làm xét nghiệm ở Trung Tâm tư vấn sk cộng đồng, ngta xét nghiệm em bằng cách chích vào đầu ngón tay em, và nặng vào yk như là que thử thai vậy, trước đó cũng có người xét nghiệm a, hỏi đấy là pp gì ạ,

Nguyen Ha
07-09-2016, 17:54
Các anh chị cho em hỏi em làm xét nghiệm ở Trung Tâm tư vấn sk cộng đồng, ngta xét nghiệm em bằng cách chích vào đầu ngón tay em, và nặng vào yk như là que thử thai vậy, trước đó cũng có người xét nghiệm a, hỏi đấy là pp gì ạ,

Là test nhanh bạn ạ.

Motlannhomai
07-09-2016, 19:16
Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Là test nhanh bạn ạ. vậy cho em hỏi ngta sử dụng thế nào vậy có cai hợp vuông vuông ý như gói thuốc lá vậy,moi lần làm là bo một cây Kim ha gì anh ,

Nguyen Ha
07-09-2016, 19:19
vậy cho em hỏi ngta sử dụng thế nào vậy có cai hợp vuông vuông ý như gói thuốc lá vậy,moi lần làm là bo một cây Kim ha gì anh ,

Đó là chuyên môn của kỹ thuật viên xét nghiệm . còn bạn, bạn chỉ cần quan tâm tới kết quảxxét nghiệm là đủ rồi.

Tuanmecsedec
07-09-2016, 21:22

Đó là Test nhanh tìm kháng thể.

Motlannhomai
08-09-2016, 07:44
Đó là Test nhanh tìm kháng thể.

Vì người đầu tiên vào làm cũng xét nghiệm HIV giống em ,xong ngta bảo em vào rồi chích vào đầu ngón tay em , sao em lo lắng quá không biết,gi cũng suy nghĩ đuợc. Không biết ngta có thay kim hay caii gì không nữa.hjxhjx

Tuanmecsedec
08-09-2016, 07:52
Vì người đầu tiên vào làm cũng xét nghiệm HIV giống em ,xong ngta bảo em vào rồi chích vào đầu ngón tay em , sao em lo lắng quá không biết,gi cũng suy nghĩ đuợc. Không biết ngta có thay kim hay caii gì không nữa.hjxhjx

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.