PDA

View Full Version : oral sex sau 6 tháng xn anti âm tính an toàn chưa ạ mn :(

chivando
08-09-2016, 10:59
cách đây 1 năm e đi massa và cô gái massa dùng miệng ngậm vào dương vật em. từ ngày đó e lo lắng rồi hơn 6 tháng sau e đi xn anti nhanh tại bv103 thì âm tính. như vậy e an toàn chưa. mà từ ngày đi massa đó tới giờ là hơn 1 năm rồi. e thấy lo quá vì thi thoảng e bị ỉa chẩy vs nổi hạch :(( xắp tới lấy vợ lữa. Mong ad và mn giúp đỡ :((

chivando
08-09-2016, 12:15
Mọi người tư vấn mình điiiii

yugioh0206
08-09-2016, 12:18
bạn không có nguy cơ với hiv thì xét nghiệm nó ra âm tính là phải , bạn nên làm thêm cái xét nghiệm viêm gan B và giang mai

chivando
08-09-2016, 12:21
Cảm ơn Ạ. Mình bị stree quá rồi .ashhhh

yugioh0206
08-09-2016, 12:24
bạn cứ tham khảo đi , rất nhiều bài viết về oral sex trong dd , chút a tuấn và smod cũng sẽ trả lời như vậy thôi , xả stress đi bạn

Tuanmecsedec
08-09-2016, 14:26
cách đây 1 năm e đi massa và cô gái massa dùng miệng ngậm vào dương vật em. từ ngày đó e lo lắng rồi hơn 6 tháng sau e đi xn anti nhanh tại bv103 thì âm tính. như vậy e an toàn chưa. mà từ ngày đi massa đó tới giờ là hơn 1 năm rồi. e thấy lo quá vì thi thoảng e bị ỉa chẩy vs nổi hạch :(( xắp tới lấy vợ lữa. Mong ad và mn giúp đỡ :((

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau 6 tháng bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì yên tâm mình không nhiễm. .Huống chi những gì bạn kể là do lo lắng thôi không có nguy cơ .

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
08-09-2016, 14:27

Dù có nguy cơ cao tận 9 tầng mây đi nữa thì kết quả này an toàn tuyệt đối rồi.

chivando
09-09-2016, 18:39
. vì đợt nọ e có các triệu trứng giống giống lên vẫn lo lắng . bây gio đc mọi ng tư vấn e an tâm hơn rồi.. E xin cảm ơn <3

Lục Giang
09-09-2016, 19:19
Với Kq này bạn hoàn toàn an tâm huống j bạn ko có nguy cơ, bạn nên lấy lại tinh thân để Hương về ttương lai ttuổi đẹp nhé

Ngân Giang
09-09-2016, 21:26

Khi nào ra DT mới đáng lo . Âm tính bạn còn muốn gì nửa . Qua trường hợp bạn kể trên chả có nguy cơ lây nhiễm gì cả đơn nhiên ra AT là đúng rồi .

Nguyen Ha
10-09-2016, 07:54
. vì đợt nọ e có các triệu trứng giống giống lên vẫn lo lắng . bây gio đc mọi ng tư vấn e an tâm hơn rồi.. E xin cảm ơn <3

Triệu chứng là do bạn stress mà ra, bạn đã xét âm tính rồi, bạn hoàn toàn yên tâm.

chivando
22-09-2016, 06:56
càm ơn mọi ng ạ. mk bh ổn hơn rồi. Từ giờ cách xa các cô gái đó ^^

Ngân Giang
22-09-2016, 07:51
càm ơn mọi ng ạ. mk bh ổn hơn rồi. Từ giờ cách xa các cô gái đó ^^
ĐưngMình khuyên bạn tránh xa các dịch vụ trá hính . Và biết yêu thương mọi người dù họ có bệnh gì đi nửa . Chúc bạn mạnh khỏe !

chivando
02-10-2016, 08:32
Sau 1 năm rồi mà e cảm thấy thế nào ý vừa rồi ng ngứa ngứa toàn thân sờ ở nách thấy hạch và bị đi ngoài lữa. Hoang mang quá :((

Charles
02-10-2016, 08:36
Sau 1 năm rồi mà e cảm thấy thế nào ý vừa rồi ng ngứa ngứa toàn thân sờ ở nách thấy hạch và bị đi ngoài lữa. Hoang mang quá :((

Bạn an toàn rồi còn hoang mang gì nữa? Chỉ là bệnh thông thường nên sớm đi khám chữa.

Tuanmecsedec
02-10-2016, 08:42

Nếu có gì đi nữa thì cũng không liên quan HIV,bạn đi khám bệnh khác.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.