PDA

View Full Version : Anh Tuấn Cho em hỏi 1 tý mong anh giúp đở

toisochet
09-09-2016, 12:15
Tình hình là dx một tháng em bị gmd os nhưng giờ em cảm thấy nhức mỏi tay chân vậy em cần đi xét nghiệm máu không a
mà xét nghiệm em cũng không giám nữa..............triệu chứng thì bị nhứt mỏi tê buốt tay chân thôi ngoài ra chẳn bị gì cả a à .... a giúp em với anh tuấn ạ ......

Tuanmecsedec
09-09-2016, 14:28
Tình hình là dx một tháng em bị gmd os nhưng giờ em cảm thấy nhức mỏi tay chân vậy em cần đi xét nghiệm máu không a
mà xét nghiệm em cũng không giám nữa..............triệu chứng thì bị nhứt mỏi tê buốt tay chân thôi ngoài ra chẳn bị gì cả a à .... a giúp em với anh tuấn ạ ......
Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: A tuấn Ơi cứu em với .Mát xa kích dục bằng miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/45866-A-tuan-Oi-cuu-em-voi-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.