PDA

View Full Version : Các anh chị giúp em xem có phải sùi mào gà không ạ

lolang2706
09-09-2016, 13:12
Em nổi cục mụn thịt này cũng đã gần 2 tháng, em có đi khám ngoài thì người bảo sùi mào gà, người thì bảo nấm.Em hoang mang quá mong anh chị giúp em.Em đi khám vào ngày 19/8 thì bs kêu sùi mào gà,cho thuốc bôi và uống nhưng em làm chỉ đc 3 ngày rồi đi điều trị bằng đông y(vì cục mụn thịt đó đã có từ trước đó cũng lâu nhưng em k nghĩ mình bị sùi).Em nghe sùi thì cũng hoảng cà đã xét nghiệm combo 34 ngày thì kết quả âm tính vì trước đó cũng có lần em đi massage không lành mạnh,nhưng em có sử dụng bao cao su đầy đủ(em đi ngày 1/8 nhưng trước đó em có nặnn cục mụn ấy chảy máu).
Mong anh chị tư vấn giúp em 2 điều:
có phải em bị sùi mào gà không và em đã an toàn với H chưa ạ.
Có gì sai xót mong anh chị bỏ qua cho em
https://drive.google.com/open?id=0B4NmgHL3ujD2MGNiSjd4RGtHYUE
https://drive.google.com/open?id=0B4NmgHL3ujD2V1FLUjk5aDhLbWc

lolang2706
09-09-2016, 13:53
Mong sự tư vấn của các anh,chị

Tuanmecsedec
09-09-2016, 14:47
Em nổi cục mụn thịt này cũng đã gần 2 tháng, em có đi khám ngoài thì người bảo sùi mào gà, người thì bảo nấm.Em hoang mang quá mong anh chị giúp em.Em đi khám vào ngày 19/8 thì bs kêu sùi mào gà,cho thuốc bôi và uống nhưng em làm chỉ đc 3 ngày rồi đi điều trị bằng đông y(vì cục mụn thịt đó đã có từ trước đó cũng lâu nhưng em k nghĩ mình bị sùi).Em nghe sùi thì cũng hoảng cà đã xét nghiệm combo 34 ngày thì kết quả âm tính vì trước đó cũng có lần em đi massage không lành mạnh,nhưng em có sử dụng bao cao su đầy đủ(em đi ngày 1/8 nhưng trước đó em có nặnn cục mụn ấy chảy máu).
http://diendanhiv.vn/webkit-fake-url://c1b2796e-905a-4e30-8042-3685d5f5bf8a/imagejpeghttps://drive.google.com/open?id=0B4NmgHL3ujD2MGNiSjd4RGtHYUE
http://diendanhiv.vn/webkit-fake-url://8d9c193a-b688-46d7-9137-96291b5b4280/imagejpeghttps://drive.google.com/open?id=0B4NmgHL3ujD2V1FLUjk5aDhLbWc

Mong sự tư vấn của các anh,chị

Hình bạn đưa lên có thấy gì đâu mà biết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lolang2706
09-09-2016, 15:00
anh xem lại giúp em đi ạ, em chỉnh lại link rồi đấy anh

Lục Giang
09-09-2016, 15:03
Ko cần xem hình mà theo như những gì bạn nói qua Đt tôi đam bảo ko phải smg

lolang2706
09-09-2016, 15:08
Ko cần xem hình mà theo như những gì bạn nói qua Đt tôi đam bảo ko phải smg
Dạ em biết rồi anh giang,tại a tuấn hỏi k thấy hình nên. Em chỉnh lại link thôi ạ

Tuanmecsedec
09-09-2016, 15:09

Không phải sùi mào gà bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lolang2706
09-09-2016, 15:12
Dạ trươc hết em cảm ơn 2 anh đã nhiệt tình tư vấn giúp em, em có gọi cả anh Tuấn Và cả anh Giang,em rất biết ơn vì điều đó,đến với diễn đàn này em thấy đc sự tận tâm với thành viên , em rất cảm ơn

Ngân Giang
09-09-2016, 21:29
https://drive.google.com/open?id=0B4NmgHL3ujD2MGNiSjd4RGtHYUE
https://drive.google.com/open?id=0B4NmgHL3ujD2V1FLUjk5aDhLbWc
Không phải SMG . Mụn thôi bạn à . Yên tâm nhá

lolang2706
11-09-2016, 13:19
Các anh chị ơi giúp em em lo lắng quá, anh chị xem kĩ lại có phải em bị sùi mào gà k ạ, em mới chụp hình lại , mong anh chị xem giúp em với
https://drive.google.com/open?id=0B4NmgHL3ujD2SHd4TS14QWd5VFk

lolang2706
11-09-2016, 13:20
Rm rất lo sợ,mong anh chị nào có kinh nghiệm về bệnh này tư vấn dùm em với

Tuanmecsedec
11-09-2016, 14:18
Các anh chị ơi giúp em em lo lắng quá, anh chị xem kĩ lại có phải em bị sùi mào gà k ạ, em mới chụp hình lại , mong anh chị xem giúp em với
https://drive.google.com/open?id=0B4NmgHL3ujD2SHd4TS14QWd5VFk

Rm rất lo sợ,mong anh chị nào có kinh nghiệm về bệnh này tư vấn dùm em với

Không phải sùi mào gà bạn.

lolang2706
11-09-2016, 14:31
Dạ em cảm ơn anh Tuấn, tại vì em chụp lại gần nó thấy nổi sần sần lên thấy kinh quá anh ạ

Tuanmecsedec
11-09-2016, 14:39
Dạ em cảm ơn anh Tuấn, tại vì em chụp lại gần nó thấy nổi sần sần lên thấy kinh quá anh ạ

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định không phải sùi mào gà.

lolang2706
11-09-2016, 14:59
Dạ em cám ơn anh nhiều,

lolang2706
21-09-2016, 10:40
Mấy anh chị cho em hỏi mụn cóc mọc ở cqsd có phải sùi mào gà ko ạ, tại rm đi khám lại thì bs lại kêu mụn cóc,mà cục mụn này nó mọc gàn 3 tháng ko phát triển hay lam thêm cục nào nữa ạ

Lục Giang
21-09-2016, 10:45
Mấy anh chị cho em hỏi mụn cóc mọc ở cqsd có phải sùi mào gà ko ạ, tại rm đi khám lại thì bs lại kêu mụn cóc,mà cục mụn này nó mọc gàn 3 tháng ko phát triển hay lam thêm cục nào nữa ạ

th bạn tôi đã tư vấn quá kĩ rồi, còn lăn tăn vaỵa sao, chứng tỏ những gì tôi tư vấn cho bạn ko lọt lỗ tai bạn rồi, vậy chăca ko ai ở đây giúp đc bạn khi mà trong bạn ko hề có 1 chút lòng tin vào người tư vấn cho bạn
smg là smg, mụn cóc là mụn cóc, sao lại là 1 đc hả, giống ớt với cam có giống nhau ko?

lolang2706
21-09-2016, 10:51
Thật ra thì em là vợ của ảnh, chồng em có nói là k phải,vì đã đc tư vân rồi,nhưng em sợ, vì lúc đi khám bs cả 2 vợ chồng cùng đi,bs bảo là nó cũng là dạng hpv,và nói nếu vào bệnh viện da liễu thì cũng đưa vào dạng đó,sáng nay chồng em có đưa tk vào bảo k tin thì cứ lên hỏi thử thế nào, vợ chồng em b giờ cũng khá mệt mỏi,vâyj có gì mong các anh thông vảm nhé

Lục Giang
21-09-2016, 10:56
Thật ra thì em là vợ của ảnh, chồng em có nói là k phải,vì đã đc tư vân rồi,nhưng em sợ, vì lúc đi khám bs cả 2 vợ chồng cùng đi,bs bảo là nó cũng là dạng hpv,và nói nếu vào bệnh viện da liễu thì cũng đưa vào dạng đó,sáng nay chồng em có đưa tk vào bảo k tin thì cứ lên hỏi thử thế nào, vợ chồng em b giờ cũng khá mệt mỏi,vâyj có gì mong các anh thông vảm nhé

trường hopự chồng bạn tôi là người trực tiếp tư vấn lâu nay và hôm qua cũng có gọi điện cho tôi, tôi đã khanửg định ko sao, ko phải benẹh std nên cứ yên tâm, còn những gì cần nói trong đt lâu nay tôi đã nói và khuyên cũng như 1 số bài thuốc để chữa trị , bạn cứ yên tâm nhé

lolang2706
21-09-2016, 11:05
Dạ, tại vì bs da liễu khám nói là cái này là virus nên k thể nào chữa hết được,phải dùng bcs cả đời,nghe vậy ai ko sock đúng k mấy anh,em vừa giận vừa thương chồng,chả biết làm thế nào, con ảnh cũng k dám bồng vì sợ lây,vợ cũng ko dám gần, mệt mỏi lắm ạ,ảnh cũng lo làm xét nghiẹm các kiểu, thấy tội lắm

Lục Giang
21-09-2016, 11:29
Dạ, tại vì bs da liễu khám nói là cái này là virus nên k thể nào chữa hết được,phải dùng bcs cả đời,nghe vậy ai ko sock đúng k mấy anh,em vừa giận vừa thương chồng,chả biết làm thế nào, con ảnh cũng k dám bồng vì sợ lây,vợ cũng ko dám gần, mệt mỏi lắm ạ,ảnh cũng lo làm xét nghiẹm các kiểu, thấy tội lắm

cái này chỉ là mụn cóc bt, ko lây qua tình dục hay sinh hoạt bình thường, vốn dĩ nó dnạg cứng, ko tiết dịch thì ko thể lây nhiễm qua bất cứ tình huống nào, trừ khi bạn ngắt nó đi làm nó chảy máu rồi tiếp cúc với những vùng tổn thương khác mới có nguy cơ lây, còn bt thì vô tư đi, banừg chứng là hơn 3 tháng nó vẫn lành, ko lây lan , ko lớn hơn..........
cứ yên tâm đi dudừng tự tạo áp lực cho mình, có gì gọi điện cho tôi , tôi sẽ nói thêm nhé

songchungvoi_HIV
21-09-2016, 12:44
Mụn cóc là một dạng HPV tự phát, ko phải bệnh lây qua đường tình yêu

lolang2706
01-10-2016, 12:23
Em đi đốt khối u đó rồi anh chị ah, đốt xong mấy ngày ,lớp da chết bong ra và em để ý có 1 nhân như nhân mụn màu trắng.Em hỏi ngu tí , sùi mào gà có nhân ko ạ:)

Charles
01-10-2016, 14:21
Em đi đốt khối u đó rồi anh chị ah, đốt xong mấy ngày ,lớp da chết bong ra và em để ý có 1 nhân như nhân mụn màu trắng.Em hỏi ngu tí , sùi mào gà có nhân ko ạ:)

Trường hợp bạn không phải bị SMG đâu.

lolang2706
01-10-2016, 14:46
Dạ em cám ơn A Trường Xuân, nhưng ý em muốn hỏi cho biết rõ thêm thôi anh là nếu sùi mào gà thì nó có nhân(cồi) như mụn ko ạ

Lục Giang
01-10-2016, 16:25
Dạ em cám ơn A Trường Xuân, nhưng ý em muốn hỏi cho biết rõ thêm thôi anh là nếu sùi mào gà thì nó có nhân(cồi) như mụn ko ạ
ko có nhé ku, lăn tăn thấy ớn lun á

Tuanmecsedec
01-10-2016, 18:38

Sùi mào gà nào mà có nhân(cùi) bạn.