PDA

View Full Version : THÔNG TIN : xét nghiệm HIV Máy Xét nghiệm Arechitect ở Bệnh Viện Hoàn Mỹ Đà Lạt !

Xinmotloikhuyen
10-09-2016, 13:04
Trước tiên mình Xin Phép Anh Chị BQT cho e post bài về Địa Chỉ Xét nghiệm, e cảm ơn !
Chuyện là bữa mình có Đi xét nghiệm ở Bệnh Viện Hoàn Mỹ Đà vê Địa chỉ : Bệnh Viện nằm trên Đường Khe Sanh và các bạn chạy xe thẳng vào chạy hoài và nhìn bên tay trái là sẻ thấy tên Bệnh Viện Hoàn Mỹ cái bảng cũng TO lắm ạ ( Nhưng nếu Anh/Chị không biết thì cứ Đường thì cứ hỏi là Bệnh viện hoàn mỹ đi theo hướng nào thì họ sẻ chỉ ạ vì Bệnh Viện cũng có cơ sở hạ tầng và uy tín )
Về thông tin vào Xét nghiệm : khi vào cổng sẻ có Xe điện đưa Anh/Chị vào bên trong Bệnh viện, khi đi vào Anh/Chị đi lại quầy khám bệnh và quầy khám bệnh này cách quầy thu ngân 1 vách tường thôi nhé Anh/Chị. khi Thu ngân đã ghi biên lai thu tiền xong thì trên biên lai Họ sẻ Ghi là đi xuống phòng số 10 , Em thì cũng không nhớ rõ về lối đi xuống phòng xét nghiệm số ( 10 ) nhưng nếu vào Bệnh Viện Anh/Chị K biết cứ hỏi các chị ngồi ở bàng hướng dẫn ạ, vì mỗi tầng Bệnh Viện đều có các Chị hướng dẫn và ngồi 1 góc ạ !
Về Chi Phí là 114.000 ( Đồng )
về tên Xét nghiêm là Arechitect (CI4100_2 )
Và Khi lấy máu sẻ Có Kết quả Sau 2tiếng nhé Anh/Chị
Dạ Em chúc Anh/Chị Đi Xét nghiệm sẻ nhận Được kết quả Âm tính như Ý muốn nhé !