PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có dùng BCS và kích thích bằng tay

sieunhanmacarong
11-09-2016, 08:04
em đi làm công trình nên ở tập thể, hôm qua em có quan hệ cùng giới với 1 anh làm cùng, em qh buổi tối, lúc sáng em đi làm thì bị vật sắc nhọm quệt tay nhưng vào vùng da dầy nên không bị chảy máu mà chỉ có hạt li ti máu ở lớp da thôi ạ cỡ khoảng nửa hạt đậu, em có dùng tay kích thích vào hậu môn của anh lúc ấy vết thương đã thâm lại rồi liệu nếu anh bị nhiễm hiv thì em có bị lây không ạ, khi quan hệ em có dùng bao ạ, em kiểm tra bao không thấy bị rách và bị tuột ạ

Charles
11-09-2016, 08:07
em đi làm công trình nên ở tập thể, hôm qua em có quan hệ cùng giới với 1 anh làm cùng, em qh buổi tối, lúc sáng em đi làm thì bị vật sắc nhọm quệt tay nhưng vào vùng da dầy nên không bị chảy máu mà chỉ có hạt li ti máu ở lớp da thôi ạ cỡ khoảng nửa hạt đậu, em có dùng tay kích thích vào hậu môn của anh lúc ấy vết thương đã thâm lại rồi liệu nếu anh bị nhiễm hiv thì em có bị lây không ạ, khi quan hệ em có dùng bao ạ, em kiểm tra bao không thấy bị rách và bị tuột ạ

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ.

sieunhanmacarong
11-09-2016, 08:11
vết thương của em khi bị chỉ có nổi tia máu thôi chứ k chảy, khi qh nó thâm lại chắc chắn k có chứ ạ, vậy vết thương như thế nào khi tiếp xúc với tinh dịch và dịch bị nhiễm hiv ạ

Tuanmecsedec
11-09-2016, 08:14

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
11-09-2016, 08:15
vết thương của em khi bị chỉ có nổi tia máu thôi chứ k chảy, khi qh nó thâm lại chắc chắn k có chứ ạ, vậy vết thương như thế nào khi tiếp xúc với tinh dịch và dịch bị nhiễm hiv ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

sieunhanmacarong
11-09-2016, 18:34
cho em hỏi , hôm qua người ấy có kích thích bằng tay vào hậu môn, nếu tay người ấy bih chay máu đưa vào liệu em có bị lây hiv k ạ

Charles
11-09-2016, 19:02
cho em hỏi , hôm qua người ấy có kích thích bằng tay vào hậu môn, nếu tay người ấy bih chay máu đưa vào liệu em có bị lây hiv k ạ

Dùng tay kích thích đó là tình dục an toàn, đó không phải đường lây HIV.

Nguyen Ha
11-09-2016, 19:17

bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-09-2016, 20:30

Chữ NẾU của bạn là phi lý không bao giờ có thực tế.Vì một khi tay bị chảy máu là có vết thương thì rất đau không ai làm việc đó cho bạn được và nếu tay chảy máu thì cả hai bạn phải nhìn thấy.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anhkotin90
11-09-2016, 22:36
Không có nguy cơ nha bạn .

sieunhanmacarong
12-09-2016, 13:53
dạ cho em hỏi, khi ấy tay em có dích dịch của dương vật (k phải tinh trùng) mà lúc đeo bao em có chạm vào lỗ sáo liệu có nguy cơ lây hiv k ạ, lúc đưa dương vật ra em thấy bị tuột một nửa rồi ạ, bao k bị rách

Nguyen Ha
12-09-2016, 14:14
dạ cho em hỏi, khi ấy tay em có dích dịch của dương vật (k phải tinh trùng) mà lúc đeo bao em có chạm vào lỗ sáo liệu có nguy cơ lây hiv k ạ, lúc đưa dương vật ra em thấy bị tuột một nửa rồi ạ, bao k bị rách

Không có nguy cơ bạn ạ

Tuanmecsedec
12-09-2016, 14:29
Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy.

sieunhanmacarong
12-09-2016, 14:31
em lo lắng quá ạ, đây là lần đầu của em nên em sợ lắm 100% k bị lây nhiễm chứ ạ

Tuanmecsedec
12-09-2016, 14:34
em lo lắng quá ạ, đây là lần đầu của em nên em sợ lắm 100% k bị lây nhiễm chứ ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% không có nguy cơ.

sieunhanmacarong
13-09-2016, 00:09
tại vì em bị dài bao quy đầu nên em sợ khi vuốt xuống vẫn còn dính dịch ở đầu dương vật như vậy dich sẽ có nguy cơ đi vào cơ thể cao hơn

Không Ngừng Bước
13-09-2016, 01:40
tại vì em bị dài bao quy đầu nên em sợ khi vuốt xuống vẫn còn dính dịch ở đầu dương vật như vậy dich sẽ có nguy cơ đi vào cơ thể cao hơn

K có nguy cơ như vậy đâu bạn. Yên tâm với những gì đã được tư vấn.

Tuanmecsedec
13-09-2016, 06:55

Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

songchungvoi_HIV
13-09-2016, 12:54
Bạn ko có nguy cơ vì đấy ko phải vết thương hở đang chảy máu

sieunhanmacarong
13-09-2016, 15:44
cho em hỏi thêm, lúc rút bao ra mới bị tuột thì có sao k ạ

songchungvoi_HIV
13-09-2016, 15:58
cho em hỏi thêm, lúc rút bao ra mới bị tuột thì có sao k ạ
Nguy cơ khi và chỉ khi BCS tuộc hoàn toàn trong AD ko xác định được thời gian tuộc