PDA

View Full Version : xin các anh đừng khoá chủ đề

ngaymaituoisang177
11-09-2016, 09:44
a tuấn và các anh ơi . th đá lưỡi nv 3 giây . cho tay sờ miệng ad 5 giây. rồi sờ vào đầu dv. đc hơn 3 tuần . đi hát thằng bạn dùng tay kích thích ad rồi cầm cái mích đó hát . rồi em lại cầm . rồi e lấy tay đấy bóp máu ra. đc 7 ngày . ngày hôm qua e bị đau đầu . tối thấy 2 cái hạch to hơn đầu ngón tay ở sau tai trái cứng sờ vào đau . nhô hẳn lên da . vs 1 cái nổi ở gáy trái . e định 13 này đi xn . nhưng mà hạch nổi nhiều quá em sợ lắm . xin các anh đừng khoá chủ đề của em

Tuanmecsedec
11-09-2016, 09:50
a tuấn và các anh ơi . th đá lưỡi nv 3 giây . cho tay sờ miệng ad 5 giây. rồi sờ vào đầu dv. đc hơn 3 tuần . đi hát thằng bạn dùng tay kích thích ad rồi cầm cái mích đó hát . rồi em lại cầm . rồi e lấy tay đấy bóp máu ra. đc 7 ngày . ngày hôm qua e bị đau đầu . tối thấy 2 cái hạch to hơn đầu ngón tay ở sau tai trái cứng sờ vào đau . nhô hẳn lên da . vs 1 cái nổi ở gáy trái . e định 13 này đi xn . nhưng mà hạch nổi nhiều quá em sợ lắm . xin các anh đừng khoá chủ đề của em
Bạn đã được tư vấn rồi.Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Chủ đề: xin phép anh chị (http://www.diendanhiv.vn/threads/46448-xin-phep-anh-chi)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.