PDA

View Full Version : Về kim tiêm

dattran
11-09-2016, 15:28
Cho em hỏi, trời mưa nước ngập hẻm mà kim tiêm hiv nổi lên trên hay chìm xuống dưới mà lỡ quẹt vào chân mình thì mình có bị hiv không ạ

Tuanmecsedec
11-09-2016, 15:39
Cho em hỏi, trời mưa nước ngập hẻm mà kim tiêm hiv nổi lên trên hay chìm xuống dưới mà lỡ quẹt vào chân mình thì mình có bị hiv không ạ

Kim tiêm ở môi trường nước thì HIV không thể tồn tại lây nhiễm cho người khác,với lại chỉ bị quẹt không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

dattran
11-09-2016, 20:17
Hôm nay em chạy xe về, em đi vào hẻm, hẻm bị ngập, em có thọt chân xuống nước ấy, mà nghe bảo hẻm đó phức tạp, em lo trời mưa nước ngập lên mấy cái kim tiêm nó nổi lên, về nhà em thấy có vài đường nhỏ ở gần mắt cá chân như kiểu bị xước da ấy, em sợ mấy cái kim tiêm nó quẹt trúng :| Liệu em có nên dùng thuốc không

Nguyen Ha
11-09-2016, 20:20
Hôm nay em chạy xe về, em đi vào hẻm, hẻm bị ngập, em có thọt chân xuống nước ấy, mà nghe bảo hẻm đó phức tạp, em lo trời mưa nước ngập lên mấy cái kim tiêm nó nổi lên, về nhà em thấy có vài đường nhỏ ở gần mắt cá chân như kiểu bị xước da ấy, em sợ mấy cái kim tiêm nó quẹt trúng :| Liệu em có nên dùng thuốc không

Không cần dùng thuốc. Không có nguy cơ.

Không Ngừng Bước
11-09-2016, 20:22

Thuốc bạn cần là thuốc an thần chứ không phải chống phơi nhiễm.

Không Ngừng Bước
11-09-2016, 20:28

K có nguy cơ. bạn k cần phải tạo nhiều chủ đề để hỏi về 1 vấn đề.